[Funland] Cầu lông OF Nhà số 3: CẦU ƠI LÀ CẦU, LÔNG ƠI LÀ LÔNG

Trạng thái
Thớt đang đóng

tabalo79

Xe buýt
các cụ, mợ nhà mềnh ơi! iem có việc cần cả nhà góp ý dư lày:
ban đầu hội lập ra với phương châm: vui-khỏe-đoàn kết. Mỗi thành viên là 1 hạt giống góp phần làm lên sự lớn mạnh của hội. :x. Theo thời gian số hội viên ngày càng đông lên (iem văn tý! :P), nên yêu cầu có 1 người đứng ra tạm thời cầm chịch. Iem tăm tia thấy 1 số thành viên vừa tích cực lại tuổi cao sức yếu! ah quên, tuổi cao đức trọng! kekeeeee :)), nhưng cũng có 1 vài hạn chế về thời gian, nên iem mạnh dạn đề xuất thế này:
1. Cụ sờ lờ từ a đến z: Phá chủ tịch, chuyên phụ trách phần văn nghệ!, kiêm hiếp ảnh gia ;)), cố vấn cho Chủ tịch
2. Mợ Vạn: Phá chủ tịch, chuyên chăm sóc sức khỏe sinh sản cho các thành viên, cố vấn cho Chủ tịch
3. Cụ Bê-đê sờ: Chủ tịch: chịu trách nhiệm chính mọi công việc của hội (chuyên chọn món, tính xiền và thu xiền!!! kekeeeeeeeeee :)))
4. Cụ hahuyson: Phá chủ tịch: phụ trách sân bãi, cố vấn cho Chủ tịch.
5. Em: haanh: xin nhận chân lon ton +lăng xăng, giúp việc cho Chủ tịch (chủ tịch bảo đứng thì iem ngồi, bảo ngồi thì iem đứng! :)))
Cá nhân iem xin đề xuất Ban lãnh đạo đương thời là như vậy. Kính mong các cụ, mợ cho ý kiến đóng góp.
Xin cảm ơn và không hậu tạ! kekeeeeeeeee ;))
Xiêu mẫu Hà Anh phân công cứ gọi là. Em bỏ phiếu tán! :-bd

Ban lãnh đạo lâm thời lại phải có màn ra mắt nhỉ. Ngại quá nhỉ. :P

haanh0802004

Xe buýt
Nghe các cự/mợ em chả dám lên tiếng.Năm im dình mồi...:-w
Cụ dình mồi kiểu gì mà phối hợp với cụ tuyền thua thôi :((
hị hị. Cụ tannat có lối đánh nhanh, phong cách đánh giống cụ xegiadinh lém ah! mỗi tội cụ xegiadinh đi đâu cũng phải xin cấp visa nên khó yết kiến cụ ý được lém! :))
Đợt tới cụ thuysan + mợ what, oánh với em + cụ Gà nha. Đảm bảo giằng co, ngang tài ngang sức ah! kekeeeeeeeeeee :)) (Giới thiệu với cụ: cụ Gà là sư phụ của iem, đã từng đoạn HCV trong giải: VDV có cặp chân dài ah! hí hí hí :P)

Fresh

Xe buýt

Quy chế mới: các comment không FUN hoặc không có biểu tượng "cười" sẽ bị phạt
BỊT BĂNG DÍNH VÀO MỒM tại buổi off lần tới. Hô hô hô
bên cạnh những comment rất hài ước, thâm thúy, vui nhộn. tuy nhiên
cứ tềnh hềnh này là hôm tới sẽ có cụ/mợ được BỊT BĂNG DÍNH VÀO MỒM.:-w
mợ Lon ton nhớ chuẩn loại băng dính có kích thước và mùi vị phù hợp ná ná ná (nhớ tham khảo các bác sĩ Tabalo, mợ Vạn và dược sĩ Hòa, mợ Hợp)=))

Chỉnh sửa cuối:

haanh0802004

Xe buýt
mợ Lon ton nhớ chuẩn loại băng dính có kích thước và mùi vị phù hợp ná ná ná (nhớ tham khảo các bác sĩ và dược sĩ)=))
hí hí. cụ nói câu đó iem lại nhớ ra 1 chuyện cười cực hay, để hum tới iem kể! hí hí hí =)) (nghĩ đến là iem đã bùn cười ròi!! :))). Bắt đền cụ đi, bi h iem úp đết ranh sách trang nào đây? >:P

xuxu_ks

Xe tải
Nghe có wen wen, giống chú voi con ở bản Đôn quá. Véo cằm mợ :P
Hqua em vừa đi gặp các cụ được 1 lượt mệt quá. May có mợ Ăngten vào đỡ em 1 hồi :))
Hôm nay em vào đi 1 lượt để gặp các mợ theo lời dặn của cụ Bờ đờ sờ cho đủ quota >:D<

haanh0802004

Xe buýt
Em quyết tâm đi off buổi sau. Bỏ một buổi mà bỏ mất bao nhiêu là fun, grừ.
Cơ mà điểm sơ sơ em cũng quen 1 số thành viên mới của nhà mình đấy, buổi sau đi là có thêm cạ rồi.
Mợ Bebky hôm trc cũng nghỉ à? Buổi sau mợ cố gắng đi để ăn nốt cái kèo lần trước nhé (b)
iem nghi đây là "đòn gió" lém!?! Sao bỗng dưng 2 người lại vắng mặt cùng 1 ngày, mà đến tận đêm t7 mới commet!?! vụ nầy toa đây!!! :-? hihiiiii hehheeeeeeeee hahaaaa

haanh0802004

Xe buýt
Hqua em vừa đi gặp các cụ được 1 lượt mệt quá. May có mợ Ăngten vào đỡ em 1 hồi :))
Hôm nay em vào đi 1 lượt để gặp các mợ theo lời dặn của cụ Bờ đờ sờ cho đủ quota >:D<
mợ gặp iem ròi! hế lô - hao a u! ăm fai, thanh kiu, ờn u!!! :))

Fresh

Xe buýt

slaz8

Xe ba gác
mợ Lon ton nhớ chuẩn loại băng dính có kích thước và mùi vị phù hợp ná ná ná (nhớ tham khảo các bác sĩ Tabalo, mợ Vạn và dược sĩ Hòa, mợ Hợp)=))
nghe đồn có loại siêu mỏng đới =))

Ăng Ten

Xe đạp
Website
www.facebook.com
Tiện thể cụ/mợ cho nhà cháo hỏi tí, nhà mềnh có cụ/mợ nào có vợt hịn hịn mà hạt rẻ bán lại cho nhà cháo mới.
Cháu có vợt hịn đấy... mà cháu cũng định bán rẻ thôi, vừa bán vừa tặng....
...
...
...
bởi vì...
...
nó cũng gẫy rồi !!! =))

slaz8

Xe ba gác
iem nghi đây là "đòn gió" lém!?! Sao bỗng dưng 2 người lại vắng mặt cùng 1 ngày, mà đến tận đêm t7 mới commet!?! vụ nầy toa đây!!! :-? hihiiiii hehheeeeeeeee hahaaaa
mợ cứ bô bô nộ hết rồi còn dề :))

Trạng thái
Thớt đang đóng