Cụ nào đang chạy Maz pre vào đăng ký nhé.

mightyman198x

Xe tải
Cụ này máu thậy,Pre gầm ko thấp lém đâu ạ.Ngồi xe la chân tay va ko gian thoải mai đấy ạ,đi xa cũng hay phết cụ nhỉ ko bằng SUV nhưng hơn đứt mấy anh sedan ạ
Vâng. Đi thích lắm. Mỗi tỘi xe thấp gặp các bác tải + SUV... vui tính là cứ chói lòa mắt. Đi cũng... hãi lắm.

E tối qua còn vượt cả X5 cơ mah, hihi (X5 đi 60km).

Cuối tuần này thì e chịu rồi, bận với G, F1 vụ khác rồi.

Sang tuần sau e lại rảnh... cả tuần (nếu ko đi công tác).

Đi xong quả này về nhất định phải dán kính ngon, đi cho nó sướng. :)

Cụ @minh chắc bận quá

Eaglet

Xe hơi
Em xin tham gia với các cụ, có cafe thì ới em nha.
Sơn
Premacy trắng 2002
Đc: Cầu Giấy
Đt: 0982-OO-6919

tranhoangminh

Xe container
Hội mình giờ đông thật, e kêu gọi các cụ, bớt chút time để lên cái lịch off cái, hội đông lắm rồi, giờ mà đi xa thì cũng hoành lắm rồi.
Sáng chủ nhật này các cụ nghĩ thế nào?

bfdien

Xe buýt
Hội mình giờ đông thật, e kêu gọi các cụ, bớt chút time để lên cái lịch off cái, hội đông lắm rồi, giờ mà đi xa thì cũng hoành lắm rồi.
Sáng chủ nhật này các cụ nghĩ thế nào?
Đi xà hay gân?

Locke Laton

Đi bộ
Website
www.eduBiz.vn
Em cũng chạy pre, 2003, ngọc bích - 29T 8137, hay chạy cung HQV Kim Mã Bà Triệu Kim Ngưu :D

Hôm nọ đi rửa xe xong, về thấy xe cứ chạy được 1 lúc thì bắt đầu có tiếc kêu - kiểu khô dầu mỡ gì đó - phát ra từ phía đuôi xe, không biết có bác nào từng bị chưa? Ban đầu tưởng máy móc, dầu mỡ làm sao, mang đi thay dầu rồi nhưng vẫn kêu. Với lại dừng xe nổ máy, ga ko kêu, cứ vào số bắt đầu đi thì kêu, lúc kêu nhỏ, lúc kêu to. Đang định lúc nào mang đi bắt bệnh - các bác ngó giúp em xem chỗ nào ổn ổn? Em gần Nam Trường Thành nhưng nó chỉ mở giờ hành chính, chạy sang Mazda GP ở Long Biên gần hơn hay Nguyễn Trãi gần hơn ạ?

Top nhà mình mới từ tháng 5 mà giờ đã 61 trang - đông vãi :-s Các bác chỉ giáo giúp ạ.

chuongvit

Xe tăng

tranhoangminh

Xe container
Em cũng chạy pre, 2003, ngọc bích - 29T 8137, hay chạy cung HQV Kim Mã Bà Triệu Kim Ngưu :D

Hôm nọ đi rửa xe xong, về thấy xe cứ chạy được 1 lúc thì bắt đầu có tiếc kêu - kiểu khô dầu mỡ gì đó - phát ra từ phía đuôi xe, không biết có bác nào từng bị chưa? Ban đầu tưởng máy móc, dầu mỡ làm sao, mang đi thay dầu rồi nhưng vẫn kêu. Với lại dừng xe nổ máy, ga ko kêu, cứ vào số bắt đầu đi thì kêu, lúc kêu nhỏ, lúc kêu to. Đang định lúc nào mang đi bắt bệnh - các bác ngó giúp em xem chỗ nào ổn ổn? Em gần Nam Trường Thành nhưng nó chỉ mở giờ hành chính, chạy sang Mazda GP ở Long Biên gần hơn hay Nguyễn Trãi gần hơn ạ?

Top nhà mình mới từ tháng 5 mà giờ đã 61 trang - đông vãi :-s Các bác chỉ giáo giúp ạ.
e hôm nọ đi cũng có tiếng kêu lách tách phát ra từ sau xe, dừng xe xem thì chẳng thấy gì, đi lúc thì hết, giờ không thấy nữa, chẳng hiểu, giờ k thấy, e cứ đi. xe cụ có bảo hiểm không?
cứ tưởng em là hoa hậu già hoá ra lại về nhì rồi ah
cùng đời với cụ mà. đồng hoa hậu già;))
Em tính đi ăn gần thôi cụ, còn đi xa thì phải có buổi gần còn họp

Locke Laton

Đi bộ
Website
www.eduBiz.vn
e hôm nọ đi cũng có tiếng kêu lách tách phát ra từ sau xe, dừng xe xem thì chẳng thấy gì, đi lúc thì hết, giờ không thấy nữa, chẳng hiểu, giờ k thấy, e cứ đi. xe cụ có bảo hiểm không?
Của e nó sột sột sật sật cơ :D ko phải lách tách, để ý thì thấy những quả vào cua, quay xe tiếng phát ra lớn hơn - và nó không phụ thuộc vào việc chạy nhanh hay chậm - e đoán là lò xo, treo triếc j có vấn đề :( chắc em mang ra Ngọc Hồi... hic. Bảo hiểm chắc chả xử mấy cái này đâu.

nvm_dtt

Xe tải
đi gần để còn họp bàn đi xa cụ ạ, mà nghe chừng khó quá, hội đông lại khó tổ chức hay sao ý.
Quan trọng là AE bỏ bớt cái tôi của mình, vì muc tiêu chung thôi, nguyên hưởng ứng đầy tháng cho Hội mà kêu gọi ko thấy ai hưởng ứng thì chán lém, đi off thì mới thấy mình cần phải làm j, chém gió ko thì ko bao j thành 1 tập thể vững mạnh dc

bfdien

Xe buýt
Quan trọng là AE bỏ bớt cái tôi của mình, vì muc tiêu chung thôi, nguyên hưởng ứng đầy tháng cho Hội mà kêu gọi ko thấy ai hưởng ứng thì chán lém, đi off thì mới thấy mình cần phải làm j, chém gió ko thì ko bao j thành 1 tập thể vững mạnh dc
Cái lý của người mèo nó thế, ai cũng lúc bận lúc rảnh, cứ 2 người là thành 1 hội nhỏ rồi nhỉ

chuongvit

Xe tăng
Vụ tiếng kêu là khoai nên ko bắt bệnh qua fun kẻo bị ném đá vỡ đầu, các cụ cứ lắng tai nghe cần thì tháo từng bánh ra em fun tý
Của e nó sột sột sật sật cơ :D ko phải lách tách, để ý thì thấy những quả vào cua, quay xe tiếng phát ra lớn hơn - và nó không phụ thuộc vào việc chạy nhanh hay chậm - e đoán là lò xo, treo triếc j có vấn đề :( chắc em mang ra Ngọc Hồi... hic. Bảo hiểm chắc chả xử mấy cái này đâu.

bfdien

Xe buýt
Vụ tiếng kêu là khoai nên ko bắt bệnh qua fun kẻo bị ném đá vỡ đầu, các cụ cứ lắng tai nghe cần thì tháo từng bánh ra em fun tý
Theo em là tại Buzi, cứ phán thế cho oai, đúng thì đúng chả đúng thì trượt.

lopa

Xe tải
Báo cáo các cụ ông nội gấu nhà e sáng nay đã mất thọ 94( hôm nay định đánh con đề 95-59 nhưng quên mất). Vì thế cuối tuần này gia đình e đưa cụ về quê tại Hà Nam,các cụ có off có j hay ho nhớ chém gió nhé và chúc các cụ fun nhiu...!!!

lopa

Xe tải
Còn e dự lốp non hoặc đường xấu...!!!

chuongvit

Xe tăng
Báo cáo các cụ có cụ nào luồn gioăng cửa nên mua loại ống nhựa mềm trắng D8 do postef sản xuất, em thấy chất lượng ống đấy là ổn vì nó đàn hồi tốt, cụ tomchip lắp rồi và chỗ mua có thể hỏi cụ Huy, em ko tính chuẩn nhưng 1 xe cũng phải hết 15-20m đấy ah

tranhoangminh

Xe container
e đồng ý cụ, nhưng mà đúng là công việc vẫn phải đặt lên đầu, thời gian còn dài, cụ xem cn này có đi gặp được không? thêm không khí chứ e thấy nhạt rồi.
Cái lý của người mèo nó thế, ai cũng lúc bận lúc rảnh, cứ 2 người là thành 1 hội nhỏ rồi nhỉ
e chẳng hiểu ý cụ là gì? và cũng không thích kiểu nghĩ đó.

chuongvit

Xe tăng
30 tháng này có cụ nào nhà mình đi xem offroad ko

hatoyota

Xe tăng
Hội PreMM nhà mình mang đậm bẩn tính Dân tọc, E thấy khi còn ít thì còn đoàn kết, giờ mới chỉ hơi đông mà đã Gà Vịt quá rùi.
" Mọi người vì một người nhưng có vẻ Một người chưa chắc đã vì mọi người "
E tạm Bye Bye

chuongvit

Xe tăng
Cụ bận gì mà trưa nay ko of nhỏ với bọn em thế
Hội PreMM nhà mình mang đậm bẩn tính Dân tọc, E thấy khi còn ít thì còn đoàn kết, giờ mới chỉ hơi đông mà đã Gà Vịt quá rùi.
" Mọi người vì một người nhưng có vẻ Một người chưa chắc đã vì mọi người "
E tạm Bye Bye