Thêm 1 người nữa mất cảm tình với Thanh Bình Auto

Trạng thái
Thớt đang đóng

blackmorning

Xe tải
Người đó là em các cụ ah. Đã nghe nhiều cụ phàn nàn về Thanh Bình Auto từ lâu nhưng hôm nay trên đường về, vẫn cứ tạt qua với suy nghĩ, có khi nói vậy nhưng không phải vậy. Hik....

Đầu tiên là đỗ xe và dừng xe ngay ngắn ở lề đường Trần Khát Chân. Xuống xe với ý định độ vài thứ: Nẹp chân kính, đuôi gió, đèn bixenon...

Bước vào cửa hàng, có 2 em gái và 1 em giai đang ngồi chơi Game online hăng say.

Hỏi: "Cho anh dán nẹp chân kính em nhé".

1 em ngồi góc trong cùng hỏi cộc lốc: "Nẹp cho xe gì?".

Trả lời: "Lancer 2.0 em ah".

"Không có", em nó vẫn cộc lốc, không thèm liếc nhìn lấy 1 phát

"Thế có loại nào khác vừa lancer ko em?"

"Không", em nó gằn giọng cứ như là khách đang sắp làm em nó cáu vì mất tập trung khi chơi game ấy:(

b-( Quả thật, thái độ của em nó như đấm vào mặt em luôn. Cụt hứng, em đêk thèm hỏi đuôi gió hay đèn đóm gì nữa. Cút luôn và em thề là không bao giờ em quay lại cái cửa hàng này.

Trộm nghĩ, không biết bác chủ Thanh Bình Auto có biết những chuyện thế này không, chứ thời buổi bây giờ, cửa hàng độ xe thì đầy ra mà phục vụ cái kiểu này thì em xin vái cả nónX_X

Một vài lời trần tình về cái Thanh Bình Auto này

Mong đừng có OF members nào lặp lại sai lầm như em khi "điếc không sợ súng" mà lại bước chân vào đây#:-s

phongboy

Xe tăng
Sao cụ ko qua mợ Minh mà qua đó để mang bực tức vào người. haiz

raotro

Xe container
Quy luật đào thải luôn đúng.

lacked_moon

Xe tải
ở Trần Khát Chân thì e chưa qua nên ko biết thế nào ,nhưng mà hôm vừa rồi e có qua thanhbinh auto ở Nguyễn Phong Sắc để hỏi mua cái cần gạt mưa thấy e nhân viên cũng nhiệt tình chào hỏi,e cũng đã thay 2 gạt mưa ở đó luôn

autokia43

Xe hơi
bá céo các bác vừa rùi em thấy ở Đà nẵng cũng vừa mới khai trương một chi nhánh. Ko bít có nên bước chưn vèo hay ko?

blackmorning

Xe tải
Dạ, sau vụ này em rút kinh nghiệm cụ ah. E cũng nghe anh em OF nói nhiều về cái cửa hàng này rồi nhưng chả hiểu sao lúc đó lại vẫn vào. Với lại nó cũng gần cơ quan e nữa. hik hik...
Sao cụ ko qua mợ Minh mà qua đó để mang bực tức vào người. haiz

seadogs

Xe tăng
Không biết chỗ khác thế nào, em vẫn mua linh tinh ở thanh bình Nguyễn Phong sắc, thấy mấy em gái ở đấy cũng nhiệt tình lắm. Nói chung cụ nào là chủ thanh bình nên xem lại khâu tuyển nhân viên thế nào

ducgl77

Xe hơi
Hôm trước em vao Thanh Bình ( TKC) thấy các em vẫn niềm nở mà. Hay tại em đẹp zai nhỉ......hi!

mezzo forte

Xe buýt
chắc là hôm nay em đến kỳ...;))

ngamban

Xe điện
Hơ hơ, đợt trước em lên Thanhbinhauto TKC đặt bệ bước cho em Tiguan nhà em, niềm nở, vui tươi lắm. Hàng về gọi điện nhẹ nhàng bảo em cho xe lên lắp. Hôm em đến lắp còn tận tình dẫn đi quá lên tí sang bên xưởng lắp bệ bước. Túm lại là em không thấy có vấn đề gì về thái độ cả.
Hí hí, hay tại em cũng có tí...đẹp giai :))

blackmorning

Xe tải
Hí hí... e nhận là e xấu giai các cụ ah :D

buidoimiennui

Xe điện
Tẩy chay những địa chỉ như thế này là góp phần làm cho xã hội tốt lên đấy các bác, ủng hộ tẩy chay.

kingriver

Xe hơi
Em cũng đã vào Thanh Bình ở 92 ......Đà Nẵng. Thái độ mấy nhân viên thì tốt, chu đáo NHƯNG chẳng có đồ gì mấy CHẲNG có cái em nói là so với cái thông tin trên trang Web ấy, nó rất xa với sự thật. Chẳng trách gì tuy nhiên cụ chủ T.B cũng nên chấn chỉnh từ thái độ, chất lượng dịch vụ và thông tin niêm yết.

HUNGSMUN

Xe container
Nhân viên ngồi chơi sướng hơn làm mà, cái loại này cứ đuổi cổ nó đi để tạo tiền đề cho sự phát triển.

dongcasper_2

Xe tăng
Người đó là em các cụ ah. Đã nghe nhiều cụ phàn nàn về Thanh Bình Auto từ lâu nhưng hôm nay trên đường về, vẫn cứ tạt qua với suy nghĩ, có khi nói vậy nhưng không phải vậy. Hik....

Đầu tiên là đỗ xe và dừng xe ngay ngắn ở lề đường Trần Khát Chân. Xuống xe với ý định độ vài thứ: Nẹp chân kính, đuôi gió, đèn bixenon...

Bước vào cửa hàng, có 2 em gái và 1 em giai đang ngồi chơi Game online hăng say.

Hỏi: "Cho anh dán nẹp chân kính em nhé".

1 em ngồi góc trong cùng hỏi cộc lốc: "Nẹp cho xe gì?".

Trả lời: "Lancer 2.0 em ah".

"Không có", em nó vẫn cộc lốc, không thèm liếc nhìn lấy 1 phát

"Thế có loại nào khác vừa lancer ko em?"

"Không", em nó gằn giọng cứ như là khách đang sắp làm em nó cáu vì mất tập trung khi chơi game ấy:(

b-( Quả thật, thái độ của em nó như đấm vào mặt em luôn. Cụt hứng, em đêk thèm hỏi đuôi gió hay đèn đóm gì nữa. Cút luôn và em thề là không bao giờ em quay lại cái cửa hàng này.

Trộm nghĩ, không biết bác chủ Thanh Bình Auto có biết những chuyện thế này không, chứ thời buổi bây giờ, cửa hàng độ xe thì đầy ra mà phục vụ cái kiểu này thì em xin vái cả nónX_X

Một vài lời trần tình về cái Thanh Bình Auto này

Mong đừng có OF members nào lặp lại sai lầm như em khi "điếc không sợ súng" mà lại bước chân vào đây#:-s
phải e trước khi rút cũng cho nó ăn đủ thứ vì cái thái độ

phucln

Xe hơi
Hên xui thôi bác ơi. Biết đâu lần tới bác đến thì thái độ lại tận tình chu đáo. Dưng mà làm xong có cháy xe hay ko thì lại cũng là hên xui nữa.

hoatra

Xe điện
Chắc vụ cụ đi xe nghèo, cụ đi 4 bánh còn như thế, e đi 2b đến chắc hỏi nó không nói, câm mà....

yamaki

Xe buýt
E qua TB nguyen phong sac, đúng giờ tan tầm, gặp 2 đc chả hiểu nhân viên hay chủ vừa dọn hàng xong, e vào hỏi mua vài thứ thì bi xua đuổi như mình đến xin đồ của nó ko bằng, e nghĩ thái độ dịch vụ thế này nên đóng cửa hẳn đi. Ko có lửa sao có khói các cụ nhỉ.

trungnh

Xe tăng
Hôm trước học món Coaching & Feedback ở cơ quan, thầy giáo có đề cập đến trường hợp chu kỳ sinh lý của nhân viên (nữ) - có khi cụ chủ thớt gặp đúng hôm em nó đến tháng cũng nên. Cá nhân em vài 3 lần mua đồ lặt vặt vệ sinh xe ở Thanh Bình Nguyễn Phong Sắc cũng thấy không đến nỗi nào.

Trạng thái
Thớt đang đóng