Kết hợp thớt giới hạn độ côn cuối cùng dòng xe Sh!

LiemBlue

Xe lăn
Sau đây là 1 vài hình ảnh về quá trình kết thúc chương trình thử nghiệm giới hạn với dòng xe Sh,và bây giờ tất cả những xe ga nào muốn làm thì hiện tại đang trong quá trình nâng cấp và trung tâm độ xe dòng xe ga!
Đầu tiên anh em đang chờ cụ Shark_150cc!

Hình ảnh chiếc xe Sh 2k8 là chiếc thử nghiệm và cũng là kết thúc thành công của quá trình thử nghiệm xe ga!

Đồ hàng hiệu chảy trong trái tim của xe ga!

Vừng ơi mở ra nào!

Đã thấy ngay hàng hiệu!

Sự so sánh giữa dây cu roa theo xe và hàng độ Malossi!

Bắt đầu chơi bi nào!

Kiểm chứng cân nặng của bi,quên ko tắt đèn hơi chói!

Bắt đầu hoàn thiện!

Bố côn nhìn trực diện từ trên xuống!

Lắp vào rồi lên đường Test cái nào!

Anh em nâng cốc chúc mừng thành quả và sự thành công mỹ mãn của cụ Shark_150cc!Hoan hô cụ!Áo đỏ đỏ ý:))

Cuối cùng chúc anh em lái xe an toàn khi tham gia giao thông chấp hành nghiêm chỉnh luật giao ohong đường bộ.=D>

Chỉnh sửa cuối:

nguyenhuuhung86

Xe tải
Website
us.levi.com
Em cũng đang tính làm lại côn cho con Li của em mà đợi cụ Shark lâu quá à. Mong cụ nhanh nhanh giải quyết vấn đề cửa hàng để bọn em mang vợ đến nhờ cụ độ lại bi côn cho vợ em nó sướng.

LiemBlue

Xe lăn
Tất cả những ai muốn và thực sự chăm cho xe của mình thì có thể pm hoặc call cho cụ Shark trực tiếp,hoặc có thể hỏi mình và ducanh91 hiện tại cụ Shark đang bận nên mình và ducanh91 tạm thay thế trả lời cho các bác.

hungweb

Đi bộ
Chắc mai phải vác con xe 2k9 em lên nhà bác shark quá đi châm côn nó cứ rật rật ở đằng sau xe và đầu xe hơi rung, xe giờ đi vít ga lên không bốc như hồi đầu. Cũng đã dán côn ở Phủ Doãn rồi nhưng chẳng ăn thua gì đi vài tháng lại bị bệnh như cũ. Mai phải alo bác ý để qua bắt bệnh và điều trị cho em nó ngay mới được.

vkd

Xe buýt
Bác nào cần tư vấn cứ in box nhé
Toàn thấy sh thường thui nhỉ ? Hok thấy con nào sporty cả . Mà thay hoàn chỉ sau khi test thì sao cụ . Hok thấy nói gì cả hjx . Mà dầu e tưởng chạy motul 300v thì hay hơn dòng mobil này chứ cụ

Chỉnh sửa cuối:

LiemBlue

Xe lăn
Toàn thấy sh thường thui nhỉ ? Hok thấy con nào sporty cả . Mà thay hoàn chỉ sau khi test thì sao cụ . Hok thấy nói gì cả hjx . Mà dầu e tưởng chạy motul 300v thì hay hơn dòng mobil này chứ cụ
Thế cụ không xem kỹ hình là có bao nhiêu Sh 2010 chờ đến lượt hả cụ

LiemBlue

Xe lăn
Thưa cụ là Shi này với Sport thì khác nhau vỏ xe thôi cụ nhé,còn tất cả máy móc giống nhau cụ ạ,cụ có gì thắc mắc cứ tiếp tục đặt câu hỏi ạ

vkd

Xe buýt
Thưa cụ là Shi này với Sport thì khác nhau vỏ xe thôi cụ nhé,còn tất cả máy móc giống nhau cụ ạ,cụ có gì thắc mắc cứ tiếp tục đặt câu hỏi ạ
Trời . Cái này thì ai mà chẳng bik chứ . Ý e là mấy cụ hok ai máu bản sporty ấy . Mà xe cụ vành trước có bị hiện tượng gì hok ?

LiemBlue

Xe lăn
Cụ hỏi nhà cháu thế là đánh đố,hay hỏi xoáy đáp xoay nhỉ,nếu cụ muốn trực tiếp xem xét về độ Shi thì mời cụ qua 55 phố Sơn Tây gần chợ Ngọc Hà cụ nhé,đây là trung tâm của cụ Shark ạ

LiemBlue

Xe lăn
Còn về Test xe thì xin nợ các cụ khoảng 3 hôm để đánh giá chuẩn nhất,còn Test vừa xong thì chạy tốc độ 10km/h hay đến 100km/h khongcos hiện tượng rần rần ở dưới sàn xe,độ thốc của côn bắt rất nhanh cảm giác độ trễ hầu như không còn cụ nhé

Tungabc

Xe đạp
Cụ hỏi nhà cháu thế là đánh đố,hay hỏi xoáy đáp xoay nhỉ,nếu cụ muốn trực tiếp xem xét về độ Shi thì mời cụ qua 55 phố Sơn Tây gần chợ Ngọc Hà cụ nhé,đây là trung tâm của cụ Shark ạ
Ôi ngay gần nhà em, thế mà cứ tưởng nhà kụ Shark trên Xuân La j chứ nhỉ, thấy xa nên ngại quá chả muốn lên, tình hình này phải qua bác Shark học hỏi thôi =). Bác liembu cho em xin sdt bác Shark được ko ợ?

assassin1102

Xe đạp
tuyệt !!!!!!!!!!!!!!!!! :D

tommyhtp

Xe buýt
Trời . Cái này thì ai mà chẳng bik chứ . Ý e là mấy cụ hok ai máu bản sporty ấy . Mà xe cụ vành trước có bị hiện tượng gì hok ?
lại một bác nữa hội chứng sh sport như kiểu một bác hội chứng li việt vậy ^^. hài vãi luyện. mà bác liêm ơi. bác đi thử xe chú e Trung chưa, quả sh của e ý cũng ghê thật đấy nhé. đấy là mới lên đủ bài của bác Sơn thôi đấy chứ còn nếu mà còn chơi quả dây của bác vào nữa thì có khi nhất nhì hà nội này đấy nhỉ ( sorry bác vì chưa đi xe của bác nên cũng chưa đánh giá đc, có khi hơn thì sao)

ducanh91

Xe điện
lại một bác nữa hội chứng sh sport như kiểu một bác hội chứng li việt vậy ^^. hài vãi luyện. mà bác liêm ơi. bác đi thử xe chú e Trung chưa, quả sh của e ý cũng ghê thật đấy nhé. đấy là mới lên đủ bài của bác Sơn thôi đấy chứ còn nếu mà còn chơi quả dây của bác vào nữa thì có khi nhất nhì hà nội này đấy nhỉ ( sorry bác vì chưa đi xe của bác nên cũng chưa đánh giá đc, có khi hơn thì sao)
Thớt này hay wa ! ôg anh nhak tay thật đấy .hnay đi hok nên tối về mới ngía đc cái thớt của ôg a :D mà vẫn chưa hết a ak .còn 1 bài về chuông ,và dây co-roa ,cánh quạt côn sau nửa hehe :D Hnay e đinh thay con bugi power mà ko kịp cứ mải làm xe của ae mà wen mất xe mình cuối cùng phải về đi hok hxhx
Xe của trung thì là xe để đi cướp và đi đua a ak chứu k phải là xe để đi bjk thường ,htrc test thử xe nó mà test xog e vãi tè cả ra quần :D

Chỉnh sửa cuối:

LiemBlue

Xe lăn
Thớt này hay wa ! ôg anh nhak tay thật đấy .hnay đi hok nên tối về mới ngía đc cái thớt của ôg a :D mà vẫn chưa hết a ak .còn 1 bài về chuông ,và dây co-roa ,cánh quạt côn sau nửa hehe :D Hnay e đinh thay con bugi power mà ko kịp cứ mải làm xe của ae mà wen mất xe mình cuối cùng phải về đi hok hxhx
Xe của trung thì là xe để đi cướp và đi đua a ak chứu k phải là xe để đi bjk thường ,htrc test thử xe nó mà test xog e vãi tè cả ra quần :D
Anh đã bảo em là đợt này cụ Shark đang bận mở cửa hàng nên anh cả em vào đây giúp anh em online mà,bài độ thì còn rất nhiều vì anh hôm nay cũng đã trao đổi với cụ Shark rồi,nhưng tất cả đều từ từ anh sẽ post lên,em cứ post lên hết thế thì anh lập thớt này tư vấn làm giề hả.Còn tối anh vừa Test lại xe xong đã khác hẳn lúc buổi sáng rồi em nhé cảm giác đã bắt đầu mãn nguyện,anh ko so sánh xe anh hay xe Trung chạy nhanh mà anh muốn tổng thể làm 1 con xe nó phải đạt chuẩn tối thiểu 8/10 rồi tiếp tục nâng cấp phần mới em ạ(hiểu ý anh nhé).Vậy tạm thời anh sẽ trả lời online của thớt này,em rảnh thì chạy vào đây giúp anh 1 tay để cụ Shark yên tâm em nhé.