[Thảo luận] Ngã tư chợ Mơ với mấy chú XXXX

thanhdtcbl

Xe tải
Website
thietbinganhang.net
Sáng nay e với gấu nhà e đi làm qua đoạn ngã tư chợ Mơ, hướng từ Minh Khai đi Đại La. Đến đèn xanh đèn đỏ thì e dừng xe ở làn đường bên trái. Vì e đi thẳng Đại La và ở ngã tư đó ko có biển phân làn và biển chỉ dẫn là làn đó chỉ dành cho rẽ trái hay đi thẳng, nên e dừng luôn ở đó để đi cho tiện. Thế là xuất hiện ngay 1 chú xxxx ra bảo e cho xem giấy tờ trong khi đèn đã xanh làm cho các xe sau e không đi được, thế có bực chim ko chứ?! E hỏi tôi sai cái j thì chú xxxx bảo e đi vào làn rẽ trái (trong khi ngã tư đó ko có biển phân làn và biển chỉ dẫn, chỉ có đèn tín hiệu giao thông xanh, đỏ thôi) thế có ngu không cơ chứ? E mới điên e hỏi: Tôi đi sai cái gì? Nó bảo e đánh xe vào thì e đánh vào sợ *** j chúng nó. Vào đến nơi thằng đeo hàm trúng uý hỏi e bằng lái e cho xem luôn rồi nó phân tích đủ thứ e ứ thèm nghe. Đến khi nó bảo là jờ có văn bản mới khi gặp đèn tín hiệu giao thông có huớng rẽ trái thì anh phải đi đúng làn, kể cả k có biển phân làn, tự nhiên e điên thế k biết. E hỏi văn bản nào cho tôi xem! Còn xin lỗi các a chứ tôi cứ theo luật đưòng bộ tôi đi, không có biển phân làn thì tôi chẳng sai cái j cả. Chú này chán bỏ đi, thằng thuợng uý khác vào lại hỏi a là xyz? E bảo vâng, (hỏi *** j mà hỏi tên lắm thế) a nhìn k biết hay sao mà cứ fải hỏi, rồi nó bảo e nói to e bảo to j các a mồm to thì tôi cũng mồm to còn các a a mồm bé thì tôi mồm bé.
Thế là chán bo lo ba la thêm mấy câu rồi đưa jấy tờ cho e đi, e *** thèm cám ơn biến cho nhanh vì gấu nhà e ghét e cãi nhau với xxxx. Sau e còn 4 chú nữa bị bắt i như e e thấy đang kẹp 100k vào sổ đăng kiểm, không hiểu mấy ông đó sao lại làm hư thế k biết.
Đúng là bọn xxxx bẩn thật cứ nắn gân linh tinh!

Chỉnh sửa cuối:

gia doi

Xe điện
Cụ nào đi qua đấy yếu bóng vía là mất xiền thui

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Cái ngã tư đó nó "nuốt" trôi bao nhiêu tờ polime rồi, TSB bọn ăn bẩn.

sh150i1980

Xe tăng
Sáng nay e với gấu nhà e đi làm qua đoạn ngã tư chợ mơ hướng từ Minh Khai đi Đại La đến đèn xanh đèn đỏ thì e đỗ ở làn ô tô rẽ trái vì e đi thằng minh khai nhưng ở ngã tư đó k có biển phân làn và biển chỉ dẫn là làn đó chỉ dành cho rẽ trái hay đi thẳng nên e đỗ ở đó để đi cho tiện thì xuất hiện ngay 1 chú xxxx ra bảo cho e xem giấy tờ trong khi đèn đang xanh làm cho các xe sau e không đi đựoc thế có bực chim k chứ. E hỏi tôi sai cái j thì chú xxxx bảo e đi vào làn rẽ trái trong khi xe e đang đứng đợi đèn đỏ thế có ngu không cơ chứ,e mới điên e bảo tôi đi sai cái gi? nó bảo e đánh xe vào thì e đánh vào sợ *** j chúng nó, vào đến nới thằng đeo hàm trúng uý hỏi e bằng lái e cho xem luôn rồi phân tích đủ thứ e ứ thèm nghe đến khi nó bảo là jờ có văn bản mới khi gặp đèn tín hiệu giao thông có huớng rẽ trái thì anh phải đi đúng làn kể cả k có biển phân làn tự nhiên e điên thế k biết e hỏi văn bản nào cho tôi xem, còn xin lỗi các a chứ tôi cứ theo luật đưòng bộ tôi đi, không có biển phân làn thìtôi chẳng sai cái j cả chú này chán bỏ đi đến thằng thuợng uý khác vào lai hỏi a là xyz e bảo vâng (hỏi *** j mà hỏi tên lắm thế) a nhìn k biết hay sao mà cứ fai hỏi, rồi bảo e nói to e bảo to j các a mồm to thì tôi cũng mồm to còn các a a mồm bé thì tôi mồm bé
thế là chán bu li bo la rồi đưa jấy tờ cho e đi, e *** thèm cám ơn biến cho nhanh vì gấu nhà e ghét e cãi nhau với xxxx. Sau e còn 4 chú nữa bị bắt i như e e thấy đang kẹp 100k vào sổ đăng kiểm, không hiểu mấy ông đó sao lại làm hư thế k biết. Đúng là bọn xxxx bẩn thật cứ nắn gân linh tinh:(
CỤ xử lí không chuẩn . chỗ này em đã có thớt và em đã cố tình đi hẳn vào đó để xem xxxx giải thích về sai làn rồi , và xxxx đã phải bó tay với em , cũng như trường hợp của cụ thì cụ cãi nhưng mà đừng đưa giấy tờ ra vì mình sai mình mới phải đưa giấy tờ ....vì nhiều khi cụ ko bị lỗi sai làn nhưng khi đưa gấy tờ thì lại quên , như bảo hiểm ko may hết hạn , hay là để quên bằng lái , nói chung là không đưa cho kiểm tra giấy tờ cụ nhé.

anhdm.kh

Xe buýt
Website
www.nasco.vn
3x làm mớ ở đây, giải quyết rất nhanh gọn. Anh em nào lướt qua OF thì 3x có mà ăn bằng mắt

mai.thanh10

Xe container
Cụ nào lười lái xe trên OF dễ mất xèng lém. Em ít xiền nên chịu khó lượn OF.:D Chưa bị chỉ mẹt phát nào nên em cũng chả bít khả năng cãi của em đến đâu.

Ngoc Phan XLS

Xe container
CỤ xử lí không chuẩn . chỗ này em đã có thớt và em đã cố tình đi hẳn vào đó để xem xxxx giải thích về sai làn rồi , và xxxx đã phải bó tay với em , cũng như trường hợp của cụ thì cụ cãi nhưng mà đừng đưa giấy tờ ra vì mình sai mình mới phải đưa giấy tờ ....vì nhiều khi cụ ko bị lỗi sai làn nhưng khi đưa gấy tờ thì lại quên , như bảo hiểm ko may hết hạn , hay là để quên bằng lái , nói chung là không đưa cho kiểm tra giấy tờ cụ nhé.
Giấy tờ em luôn chuẩn! Em luôn đưa giấy tờ đầy đủ sau khi xxx chịu nõi rõ quan điểm khép em vào tội gì, rồi mới bắt đầu chiến đấu và chưa thua trận nào!

Mình đàng hoàng, đúng Luật trước đã mới chuẩn!

codate

Xe tăng
toshiba nhà chúng nó, hôm em với ông già đi từ minh khai -> đại la cũng bị 1 áo vàng vẫy vào (lúc đó ông già em đang lái trên con lanos của trung tâm), nó cũng vẫy vào, lúc đó em còn ngơ ngơ vì chưa biết nó gọi lỗi j (lúc đó là 5h chiều 27 hay 28/12 âm lịch tết).
Ông già kéo kính xuống nó hỏi bác cho kiểm tra giấy tờ, trong lòng chắc mẩm gần tết mất mấy lít rồi. Ai ngờ ông già em quay ra Hỏi cái éo j mà hỏi, tết nhất tao cất xe về bãi còn đi sắm tết, bực mình" rồi bấm kính lên đi luôn :(
Anh áo vàng cũng ko đuổi theo, về sau em hỏi mới biết là nó định vồ quả thầy dạy lái giờ cao điểm, nhưng gặp đúng tài già nên ko kiểm tra luôn :))

xeruabo2

Xe điện
Tặng cụ 01 ly vì tinh thần chiến đấu không khoan nhượng ợ !

Boing767

Xe điện
Chỗ này AE Off mình biết thì ko mất xiền với mấy tay dọa nạt người lương thiện ...chán hơn con gián !

dapvocaydan

Xe điện
Gân cụ chủ dai quá, xxx không nhá nổi

Matizcoi

Xe cút kít
Giấy tờ em luôn chuẩn! Em luôn đưa giấy tờ đầy đủ sau khi xxx chịu nõi rõ quan điểm khép em vào tội gì, rồi mới bắt đầu chiến đấu và chưa thua trận nào!

Mình đàng hoàng, đúng Luật trước đã mới chuẩn!
cụ cẩn thận đấy, có ngày xxx mà rảnh, lại chạy 1 vòng quanh xe bới lỗi cho mà xem ...

be beo

Xe tăng
Cụ nào lười lái xe trên OF dễ mất xèng lém. Em ít xiền nên chịu khó lượn OF.:D Chưa bị chỉ mẹt phát nào nên em cũng chả bít khả năng cãi của em đến đâu.
Em cũng chịu khó lượn OF lém, hí hí.

cuongduyS5568

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

Loong Phoong

Xe điện
e toàn thấy gọi là 3x chứ k thấy 4x bao giờ, hehe, nhưng mà cũng vốt cho bác nhé

Tribute

Xe container
Chúc mừng cụ chủ. Tuy nhiên các cụ cũng lưu ý là biển báo và vạch kẻ đường có thể bị thay đổi bất cứ lúc nào nên chú ý quan sát trước khi chiến đấu kẻo mấy chú Trương tuần cười cho.

Chỉnh sửa cuối:

bmw1226

Xe tải
Đã biết nó bẩn thì phải tìm cách làm cho nó sạch chứ lại đứng sang một bên thế thì chán!

noperation

Xe hơi
Chúc mừng cụ chủ. Tuy nhiên các cụ cũng lưu ý là biển báo và vạch kẻ đường có thể bị thay đổi bất cứ lúc nào nên chú ý quan sát trước khi chiến đấu kẻo mấy chú Trương tuần cười cho.
chuẩn rồi.
Ngã tư này có chút thay đổi rồi cụ ah, thay đổi độ rộng của vạch liền cho đúng quy chuẩn :D. (cái vạch cũ trông nó bé quá)
Em ngày nào cũng đi 2B qua ngã tư này, xxx vẫn rình bắt độc cái lỗi đó đối với 4B trong khi rất nhiều 2B đi vào làn ngược chiều và vượt đèn đỏ rất láo thì ko bắt :(

lulalulong

Xe hơi
chuẩn rồi.
Ngã tư này có chút thay đổi rồi cụ ah, thay đổi độ rộng của vạch liền cho đúng quy chuẩn :D. (cái vạch cũ trông nó bé quá)
Em ngày nào cũng đi 2B qua ngã tư này, xxx vẫn rình bắt độc cái lỗi đó đối với 4B trong khi rất nhiều 2B đi vào làn ngược chiều và vượt đèn đỏ rất láo thì ko bắt :(
Đặc biệt là mấy "anh" đầu trọc đi xe ga thì không thấy bắt bao giờ.

NguyenChiVan

Xe tăng
đây là phố nhà em lên gặp nhiều lắm , các bác tài cứ kẹp xiền làm em bực mình chả nhẽ người ta kẹp rồi mà mình vào cãi nhau hộ , bực ơi là bực .