Chinh phục đỉnh mẫu sơn ;)

aKa368

Xe tải

Chủ yếu làm ít ảnh cảnh trên đỉnh chụp cho các bác xem chứ cũng ko có gì đâu :D cho các bác nào chưa lên đỉnh mẫu sơn ngắm qua ;)

chipbmw

Xe máy
@Chủ yếu làm ít ảnh cảnh trên đỉnh chụp cho các bác xem chứ cũng ko có gì đâu :D cho các bác nào chưa lên đỉnh mẫu sơn ngắm qua ;)
Em thì thấy có gì đấy \:D/ một là cảnh đẹp thật @};-, hai là bác khoe quả leo bậc quá hùng dũng :x, ba là hình như đi về bác lập thớt này và thớt cần thay lốp 8-}

aKa368

Xe tải
@Chủ yếu làm ít ảnh cảnh trên đỉnh chụp cho các bác xem chứ cũng ko có gì đâu :D cho các bác nào chưa lên đỉnh mẫu sơn ngắm qua ;)
Em thì thấy có gì đấy \:D/ một là cảnh đẹp thật @};-, hai là bác khoe quả leo bậc quá hùng dũng :x, ba là hình như đi về bác lập thớt này và thớt cần thay lốp 8-}
hôm đó cầm cái máy samsung đi chụp cảnh cũng nhiều nhưng mà chỉ đc 1 ít chất lượng ko thì cũng có nhiều cảnh cho các bác ngắm :)) còn về vụ lốp thì định thay từ đầu hè :)) nhưng mà gia đình " chưa có điều kiện" bác ạ :)) cho dù ko đi thì vẫn thay mà bác :D tiếc là cảnh đẹp ko chụp đc hết hehe

pro8386

Xe tăng
Vợ cụ xinh quá.quả leo bậc thang hơi bị ngầu đấy cụ.em cũng mới đi Mẫu Sơn hồi đầu hè.cảm nhận của em là cảnh rất đẹp và không khí thì quá ok rồi.

audi_a8.6789

Xe hơi
phải nói là hùng vĩ cụ ạ...cháu thấy cụ làm khổ em lexus quá bắt em ấy cõng qua bậc thang

xaydungbg

Xe tải

Chủ yếu làm ít ảnh cảnh trên đỉnh chụp cho các bác xem chứ cũng ko có gì đâu :D cho các bác nào chưa lên đỉnh mẫu sơn ngắm qua ;)

Bố khỉ tên Béo kia đi không rủ anh em còn bày đặt đưa ảnh lên làm anh em thèm
He he, ngắm cái logo mình in kể ra cũng đẹp đấy chứ nhể :))

aKa368

Xe tải
bác tùng đừng Quote ảnh thế chứ .... làm người khác phải đợi load ảnh đấy bác :)) bố cháu đi hóng cháu còn chả biết đi lúc nào nữa là :))

trungmtv

Xe tải
Đẹp đấy...đi lâu chưa e

miutrang

Xe tải
Sao dạo này OF có nhiều cái thớt vô bổ và nhạt hoét như vậy nhỉ? Những thớt ý nghĩa như Con người thiên nhiên Tây Bắc của mợ phan huyền nhi càng ngày càng ít. Thay vào đó là những bài viết có dăm ba cái ảnh, giữa dăm ba cái ảnh có cái xe, giữa cái xe có mấy cái logo tự chế... Không một lời giới thiệu về địa điểm mình đến, không một câu chuyện có đầu có đũa nào để chia sẻ với mọi người. Một con Spark cũng có thể nhẹ nhàng leo đến tận đỉnh, thì một chú Lexus hơn trị giá hơn 3 tỉ cũng leo được đến đấy thì có gì mà để nói rằng Chinh phục đỉnh Mẫu Sơn (ngoài mấy cái trò leo bậc thang rất dại dột và nguy hiểm).

Cụ chủ thớt có thể tham khảo một chuyến đi Hà Giang của cụ 3Gai, một chuyến đi rất ý nghĩa, một câu chuyện rất có hồn, người đọc có cảm giác như là được ngồi cùng xe với tác giả trong suốt cuộc hành trình vậy.

aKa368

Xe tải
Sao dạo này OF có nhiều cái thớt vô bổ và nhạt hoét như vậy nhỉ? Những thớt ý nghĩa như Con người thiên nhiên Tây Bắc của mợ phan huyền nhi càng ngày càng ít. Thay vào đó là những bài viết có dăm ba cái ảnh, giữa dăm ba cái ảnh có cái xe, giữa cái xe có mấy cái logo tự chế... Không một lời giới thiệu về địa điểm mình đến, không một câu chuyện có đầu có đũa nào để chia sẻ với mọi người. Một con Spark cũng có thể nhẹ nhàng leo đến tận đỉnh, thì một chú Lexus hơn trị giá hơn 3 tỉ cũng leo được đến đấy thì có gì mà để nói rằng Chinh phục đỉnh Mẫu Sơn (ngoài mấy cái trò leo bậc thang rất dại dột và nguy hiểm).

Cụ chủ thớt có thể tham khảo một chuyến đi Hà Giang của cụ 3Gai, một chuyến đi rất ý nghĩa, một câu chuyện rất có hồn, người đọc có cảm giác như là được ngồi cùng xe với tác giả trong suốt cuộc hành trình vậy.
thế cụ có để ý cái dòng bên dưới đống ảnh của em ko ạ ? hay cụ cũng vào xem lướt qua xong rồi vào quăng gạch ? không phải ai cũng có thời gian để ngồi viết 1 chuyến đi đầy hành trình đâu cụ ạ :) chinh phục ý ở đây ko phải là bò lên đỉnh đấy chinh phục như leo núi mà là 1 chuyến đi mà thôi, còn bây giờ đâu cũng đường nhựa cụ bảo chinh phục cái gì cơ ạ . Theo như cụ nói thì cụ hiểu từ chinh phục thế nào ạ ? và đây cũng không có chủ đích chỉ đi mẫu sơn mà lên ls có việc chán chán lên đó xả stress như vậy cũng bị quăng gạch ạ ? còn vài ba cái ảnh xin cụ đọc comment và các thứ của người khác viết trước khi viết 1 cái comment của cụ dài phết đấy ạ
P/s: Cụ bao giờ thử đi mẫu sơn vào 10h đêm rồi nc tiếp nhé cụ nhà cháu là chẳng có hứng thú gì với cục gạch nhỏ này của cụ đâu nếu cụ thích quăng gạch nên về nhà học mấy bác lò gạch sao để luyện đc gạch to và cứng hơn nhé !

Chỉnh sửa cuối:

kienxoan

Xe buýt
em bái phục cụ quả leo bậc thang ^:)^

yensuong

Xe điện
Em nghe về Mẫu Sơn nhiều rồi mà chưa đi được, nay có mấy cái ảnh này mới hình dung được dư lào, cảm ơn cụ nhé:D