OF Ăn chơi Quan Lạn & Mẫu của TNV

Haiau

Xe tăng
Thưa các Bác, được phép của BĐH OF, Chúng em đã và đang thác loạn ở Quan Lạn - Vân Đồn Tỉnh Quảng Ninh, thật lấy làm tiếc cho những ai đăng ký mà không đi được ;)
Mấy Cụ Mốc mai sang Quan Lạn ăn chơi với chúng em nhé. he he

MB E250

Xe tải
Đâu đâu ăn chơi ở đâu? em có thấy giề đâu? ảnh ọt bót lên cái cụ.

NTH

Xe điện
Ô, nếu ko có ảnh ọt lên thì bác sẽ là kẻ "nổ" có hạng.

Việt Kiều

[Tịch thu bằng lái]
Điêu thế , em check IP thấy đang ở Hàng Chuối :D

vegahotel

Đi bộ
Các cụ có vào khu Việt Mỹ chơi không? Lâu rùi không xuống dưới đó không bít bi chừ thay đổi thế nào. Ngày xưa những năm 2003 - 2004 chưa có tàu cao tốc em hay đi cùng đoàn bằng tàu du lịch ra đấy chơi, thường thì mất khoảng 5 tiếng xuất phát từ bến tàu Bãi Cháy, đi đường này cảnh sắc cũng không đến nỗi nào nhưng thỉnh thoảng vẫn khiếp mấy mợ tàu xuất than lậu sang Tung của, phi cứ gọi là ầm ầm. Tầm 5 giờ chiều mà không biết luồng lạch thì khỏi phải vào bờ, chốt neo ở đấy ngủ đến sáng chờ nước lên hoặc gọi điện cho KS ở Vân Đồn điều mấy chú tàu nhỏ ra ứng cứu. Em đi cung đường đó khoảng 4,5 lần nhưng ít nhất cũng 2 lần mắc cạn, bít rùi nhưng vẫn dính như chơi. May mắn điều được tàu nhỏ ra bốc khách về.

Ngày xưa nó hoang sơ, chỉ mỗi khu Việt Mỹ còn gọi là tạm được. Không bít bi chừ thía nào các cụ ?

buffalo car

Xe điện
Các cụ cứ ngóng đi nhá! Sớm lắm là đêm CN cụ Sơn rách chắc mới phọt ảnh lên được :))
Em cũng lót dép chờ vụ nài đây!

Smee april

Xe điện
Em gnhe nói có áp thấp, nhiều nhà đã phải đổi lịch hoặc hủy chuyến đã đặt. Em cũng thuộc loại nhát chết, yếu không dám ra gió. Mưa gió mà ở ngoài đảo thì chắc là chỉ đánh bài các cụ nhỉ.

Haiau

Xe tăng
Em gnhe nói có áp thấp, nhiều nhà đã phải đổi lịch hoặc hủy chuyến đã đặt. Em cũng thuộc loại nhát chết, yếu không dám ra gió. Mưa gió mà ở ngoài đảo thì chắc là chỉ đánh bài các cụ nhỉ.
Vâng ! bây giờ vẫn đang ká kiếm của anh em đây, còn lão Jack giờ vẫn đang chụp mẫu với Giăng ngoài biển cụ ạ =))

bes

Xe lăn
Thưa các Bác, được phép của BĐH OF, Chúng em đã và đang thác loạn ở Quan Lạn - Vân Đồn Tỉnh Quảng Ninh, thật lấy làm tiếc cho những ai đăng ký mà không đi được ;)
Nghe hấp dẫn quá, trưa mai bọn em chờ đón đoàn ở Hạ Long Bay nhé.
Gớm, các cụ đi chơi sướng như tiên, bọn em lao động cật lực mà chả được mấy ...

mrkibeo

Xe buýt
Do trục trặc mạng và đang trong phần hậu kì của xư lí ảnh nên chưa thể đưa lên được ạ.
@Thay mặt BTC chúng e có vài lời cùng đoàn đi ạ:Do lần đầu tổ chức chuyến đi nên có những điều chưa được tốt lắm,hoàn hảo lắm mong các cụ,các mợ thông cảm ạ
@Sư Phụ Xonline:hôm nào cụ đi chụp mẫu nhớ cho e đi với na

bvc

Xe tăng
Đành khất hẹn với mod @HaiAu và các bác khác vào dịp khác,

Em đến Minh châu Resort - Không sao (Bọn nhỏ nhà em bảo thế [-() 14h30 xong nghỉ ngơi, tắm biển và đi thăm quan Vân hải rồi quay về ăn cơm, làm mấy ve nên say quá vả lại tối cũng muộn rồi nên không sang Quan lạn gặp các bác được. Sáng hôm sau thì lại tắm biển, ăn cơm xong lại lên tầu về Cái rồng - Vân đồn.

mrkibeo

Xe buýt
Dạ e xin up mấy cái ảnh chụp bằng bao diêm ạ:

Trop

Xe tăng
Chào các Cụ , em ở bên đoàn GCC hôm trước có mặt ở Quan Lạn cùng đoàn của các Cụ.
Tình hình là em để quên 1 cái CMTND ở Khách sạn Hùng Lâm, em điện lên thì Lễ Tân bẩu là có 1 cụ (chú lễ tân đọc trẹo cả mồm không ra được nick :-s ) đã cầm hộ em về rồi. Cụ nào cầm hộ cho em xin lại nhé, dạo này em phải đi NN nhiều quá :">
em xin đa tạ !
Số ĐT của em : 0913 5627 sáu sáu hoặc PM cho em ạ.

CôngNông

Xe điện
em chạ biết chụp ảnh ọt gì cả, mà máy ảnh cũng cho mượn chẳng mang đi được, lôi cái E71 ra chụp tạm thằng cu cháu mấy cái hehe

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

mrkibeo

Xe buýt
Chào các Cụ , em ở bên đoàn GCC hôm trước có mặt ở Quan Lạn cùng đoàn của các Cụ.
Tình hình là em để quên 1 cái CMTND ở Khách sạn Hùng Lâm, em điện lên thì Lễ Tân bẩu là có 1 cụ (chú lễ tân đọc trẹo cả mồm không ra được nick :-s ) đã cầm hộ em về rồi. Cụ nào cầm hộ cho em xin lại nhé, dạo này em phải đi NN nhiều quá :">
em xin đa tạ !
Số ĐT của em : 0913 5627 sáu sáu hoặc PM cho em ạ.
Đã Nt cho cụ.Cụ qua OTv lấy dùm e ạ.Ko cụ gọi mợ haiaulady hoặc e Linh saleOTV

ngoctruong

Xe hơi
Ảnh ọt đâu mà không thấy đưa lên nhỉ, bình ảnh đến tận 5h sáng kia mà :D
Thôn nữ đây ạ :D ( Chụp bằng con điện thoại ghẻ của em BB9700 ạ :P )

Chỉnh sửa cuối:

mrkibeo

Xe buýt
E Hà đòi ảnh của cụ kìa cụ trường.e ấy gọi e bảo có ai gì chụp e bằng DT ấy
@All:Nhà mình chuẩn bị OFF tổng kết chuyến đi ợ...Chăc là tổng kết vào buổi tối...Món truyền thống Vn các cụ ah..Vitamin Gâu Gâu

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Trong chuyến đi này có bác Xonline và cả hội đã bái bác làm sư phụ. Trong lúc sp còn phải chỉnh sửa ảnh thì em mạn phép post vài cái trước để các bác dễ hình dung chuyến đi:
Ổn đình chỗ ngồi trên xe:

Bữa trưa đạm bạc, chỉ có hải sản ăn tạm cho đỡ đói:

Trên xe, tranh thủ làm quen với ...các cháu: :P

Đến Vân Đồn, hóa ra đi vào thứ sáu rất đông: