Chi hội HTX Mazda6 MT - Hồi 1

Trạng thái
Thớt đang đóng

mazda6622

Xe tải
thế mới là thằng em hị hị, cơ mà nghĩ đi nghĩ lại nó làm phải có lãi chứ không thì uống nước mà sống hả cụ? pitong phanh nó lấy chỉ 300K thui còn lại nó lấy công nữa chứ. em tính tầm tháng 9 cho nó làm lại gầm bệ hết vì cao su, rotuyn bắt đầu vỡ nứt rùi cụ ợ. Thiết nghĩ vợ mình chung thành dư thế tầm 10 năm rùi còn gì, chẳng thua kém vợ người mình cũng chẳng tiếc :D nếu các cụ ủng hộ về gara của thằng cu nhà em nhé, anh em tình thương mến thương thui

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
thế mới là thằng em hị hị, cơ mà nghĩ đi nghĩ lại nó làm phải có lãi chứ không thì uống nước mà sống hả cụ? pitong phanh nó lấy chỉ 300K thui còn lại nó lấy công nữa chứ. em tính tầm tháng 9 cho nó làm lại gầm bệ hết vì cao su, rotuyn bắt đầu vỡ nứt rùi cụ ợ. Thiết nghĩ vợ mình chung thành dư thế tầm 10 năm rùi còn gì, chẳng thua kém vợ người mình cũng chẳng tiếc :D nếu các cụ ủng hộ về gara của thằng cu nhà em nhé, anh em tình thương mến thương thui
Ku em cụ mà đảm bảo giá thơm thế thì em sợ ối lão hà lội cũng mò lên, vừa có cơ hội gặp gỡ lại dôi ra cả vài bữa nhâu :))

laze_a1

Xe tăng
Ku em cụ mà đảm bảo giá thơm thế thì em sợ ối lão hà lội cũng mò lên, vừa có cơ hội gặp gỡ lại dôi ra cả vài bữa nhâu :))
Lão này tinh thế, nhà cháu mới định ủ mưu mà đã nói toạc móng heo ra rồi :((

GLPro

Xe điện
Website
www.otofun.net

silverhair117

Xe tăng
Của em là tem xanh truyền thống với cả nhàu nhĩ như em chứ không ...ĩ và bóng mượt như quả rách tím này ạ :))
@laser: lão làm trưởng ban tổ chức đê :))
Ôi! Nhìn em GL tem xanh tím rách này mà nhớ tới con Win chiến cũng tem rách xanh tím của mềnh thế! Nói về độ thủy chung son sắt còn hơn Mazda6 nhiều :D
Lão GLPro: Mai em quẳng đôi cao su ốp thanh cân bằng sau qua Cỏ May cho kụ, làm gầm khẩn trương đi, đi thấy khác nhiều đấy :)

mazda6622

Xe tải
Bác nào có GLpro bán đê,đi em này cũng phê đới.
@lethinh_79: cụ có biết chỗ nào có cao su gầm bệ không? tui dự mua một loạt về thay, em nó bắt đầu có hiện tượng nứt các gioăng cao su rùi cụ ợ

trungdt06

Xe buýt
Ôi! Nhìn em GL tem xanh tím rách này mà nhớ tới con Win chiến cũng tem rách xanh tím của mềnh thế! Nói về độ thủy chung son sắt còn hơn Mazda6 nhiều :D
Lão GLPro: Mai em quẳng đôi cao su ốp thanh cân bằng sau qua Cỏ May cho kụ, làm gầm khẩn trương đi, đi thấy khác nhiều đấy :)
Hê hê thằng bạn em đi oánh tennis cùng nó bẩu sao hôm nay xe anh đi êm thế =)) há há e khoái cái vụ cao su này :D

silverhair117

Xe tăng
.......cụ có biết chỗ nào có cao su gầm bệ không? tui dự mua một loạt về thay, em nó bắt đầu có hiện tượng nứt các gioăng cao su rùi cụ ợ
Mời kụ mò lại Post #2411 nhá! Em có đăng bài vỡ lòng về cao su gầm đấy, hầu hết các xã viên nhà mình đóng móng cả roài :D, cũng còn dư vài ba cục cao su hịn hàng Paraut, SX tại nhà máy của Hitachi tại Nakagawa Nhật :D

trungdt06

Xe buýt
Mời kụ mò lại Post #2411 nhá! Em có đăng bài vỡ lòng về cao su gầm đấy, hầu hết các xã viên nhà mình đóng móng cả roài :D, cũng còn dư vài ba cục cao su hịn hàng Paraut, SX tại nhà máy của Hitachi tại Nakagawa Nhật :D
Nhà em còn thừa 1 cục cao su cân bằng sau, từ hôm đi đóng móng về có ai kêu thiếu hàng không đại ka? :))

Chỉnh sửa cuối:

mazda6622

Xe tải
vâng cám ơn các cụ, có time em sẽ ngâm cứu ạ. cao su cân bằng sau ntn em không biết hix dưng em có mấy cái nó rách thế này

Lethinh79_tn

Xe buýt
Bác nào có GLpro bán đê,đi em này cũng phê đới.
@lethinh_79: cụ có biết chỗ nào có cao su gầm bệ không? tui dự mua một loạt về thay, em nó bắt đầu có hiện tượng nứt các gioăng cao su rùi cụ ợ
Cụ cứ vào gra bẩu thèng em của cụ nó check cho xem bị quả nào rùi thông tin lên đây, ối cụ sẽ ra tay giúp cụ. Tôi cũng ở TN như cụ, toàn bị chém thôi. :)
@all: cháu đang tập huấn ở Thanh Xuân mấy ngày, các cụ HN biết chỗ nào có diệu ngon chỉ cháu đi uống thử phát với?

Chỉnh sửa cuối:

laze_a1

Xe tăng
Cụ cứ vào gra bẩu thèng em của cụ nó check cho xem bị quả nào rùi thông tin lên đây, ối cụ sẽ ra tay giúp cụ. Tôi cũng ở TN như cụ, toàn bị chém thôi. :)
@all: cháu đang tập huấn ở Thanh Xuân mấy ngày, các cụ HN biết chỗ nào có diệu ngon chỉ cháu đi uống thử phát với?
Chả thấy mời ae xã viên đi giao lưu, chỉ ko thôi là thế lào hở cụ lethinh??? ehem ehem
@mr GL: cái quả 15% khó chơi lắm, Thống đốc bảo việc áp dụng phải phù hợp với chính sách của từng Tổ chức tín dụng, các NH thì ko thích là đương nhiên rồi. Cái món làm đoàn đi khảo sát TN cũng hay đấy cụ nhỉ, sẵn sàng nhá

Chỉnh sửa cuối:

GLPro

Xe điện
Website
www.otofun.net
Chả thấy mời ae xã viên đi giao lưu, chỉ ko thôi là thế lào hở cụ lethinh??? ehem ehem
@mr GL: cái quả 15% khó chơi lắm, Thống đốc bảo việc áp dụng phải phù hợp với chính sách của từng Tổ chức tín dụng, các NH thì ko thích là đương nhiên rồi. Cái món làm đoàn đi khảo sát TN cũng hay đấy cụ nhỉ, sẵn sàng nhá
Em đang muốn chui vào danh sách được NN ưu tiên giả nợ. Tìn hìn cả năm qua chết sặc gạch, nằm im. Mỗi sáng tỉnh dậy nhìn cái biển NH đầu ngõ thấy bay mất cái xe :(( :(( :((

Lethinh79_tn

Xe buýt
Bẩm cụ là chưa biết địa điểm thế nào nên E chưa ghi vào giấy mời để gửi các cụ :P. E cũng đang định đi khảo sát lại cái giá của cụ 6622 phát, 300k 1 quả piton phanh thì E mua về tự thay đc đấy nhỉ!

silverhair117

Xe tăng
Nếu 300K/quả piston thì ngon quá các kụ ợ, nỏ biết có phải hàng tiện từ phôi của TISCO không mà rẻ thế :D.
Em cũng đang không yên tâm với đôi piston cùm phanh sau :(

Lethinh79_tn

Xe buýt
Nếu 300K/quả piston thì ngon quá các kụ ợ, nỏ biết có phải hàng tiện từ phôi của TISCO không mà rẻ thế :D.
Em cũng đang không yên tâm với đôi piston cùm phanh sau :(
Nếu đúng hàng Sờ ti cô thì E dự còn rẻ hơn nữa ợ! :)

wasabi

Xe tăng
Mụ gái làng cuối tuần đi làm xe thì mang cho cái ốp sườn nhé, đừng có quên để rồi em phải mang tiền xuống tận nhà hỏi xem bán bao nhiêu đấy :)):)):))
nhà lazea1 hay E4v3 xem nguồn chuột với chim thế nào cái nhỉ, rình hôm nào mưa gió mát giời làm phát cho xung . Nhà gái học lethinh79 xem trên đó có cái đó, có món đó không :)):)):)) để cháu rủ rê HTX đóng góp ủng hộ các cháu cơ nhỡ, chót dại :)):)):)) cái nhỉ. Món chim chuột này lâu lắm rồi chưa chén, nghe mà ham.

Chiều nay gặp nhà Moe, eo ôi xinh gái tợn, bảo sao thằng cu trungdt06 cứ nhìn trộm hoài, tiếc quá phải về sớm, ko chắc có nhiều vụ hay

Trạng thái
Thớt đang đóng