Có nên mua AirBlade 2011 thời điểm này!

continue

Xe đạp
Chào các cụ! Vốn là e cố lắm rồi nhưng cũng chỉ được khoảng trên dưới 50 củ. Ko thể cố đc Li vịt. Cơ mà giờ ở đâu e cũng nghe thấy kêu gọi tẩy chay HD, báo đài inh ỏi vụ người tiêu dùng nên thế chai thế lọ với bọn HD.
Tính e thì lại ko thích mẫu mã xe NouvoLX, Thế nên muốn các cụ tư vấn chứ e mà mua đi Airblade 2011 ngoài đường sợ bị các chụ quăng gạch đá #:-s
E xin cảm ơn vì nói thật e cũng kết con 2011 :D

PS: E đã quất e nó hôm nay ở Head Ngôi Sao 252 Phố Huế các cụ nhé, giá bao gồm cả đk là 43,9 củ ạ
Ảnh e nó:

Cuối cùng là biển số e làm hôm nay ngay trong ngày, Các cụ có thấy e thì đừng ném gạch e nhé :D

Chỉnh sửa cuối:

luckylac43d

Xe buýt
Chào các cụ! Vốn là e cố lắm rồi nhưng cũng chỉ được khoảng trên dưới 50 củ. Ko thể cố đc Li vịt. Cơ mà giờ ở đâu e cũng nghe thấy kêu gọi tẩy chay HD, báo đài inh ỏi vụ người tiêu dùng nên thế chai thế lọ với bọn HD.
Tính e thì lại ko thích mẫu mã xe NouvoLX, Thế nên muốn các cụ tư vấn chứ e mà mua đi Airblade 2011 ngoài đường sợ bị các chụ quăng gạch đá #:-s
Mình vừa mua một em Airblade 2011. Nói chung là mọi thứ đều ổn. Chỉ có là kiểu dáng hơi khác so với Airblade 2010 nhưng dần dần người tieu dùng sẽ quen thôi.

continue

Xe đạp
Mình vừa mua một em Airblade 2011. Nói chung là mọi thứ đều ổn. Chỉ có là kiểu dáng hơi khác so với Airblade 2010 nhưng dần dần người tieu dùng sẽ quen thôi.
Cho e xin hỏi cụ: Cụ mua bao nhiu xiền và mua ở đâu đấy ợ!?
Thanks cụ!

quangdzung

Xe điện
Em thấy chả cần phải mua. Em đi con Dream Thái 10 năm nay rồi. thấy cũng chả cần phải đổi xe làm gì

kakashj

Xe máy
Mua đc đúng giá thì múc cụ ah, màu trắng với màu đen AB 2011 đẹp đấy chứ.

continue

Xe đạp
Mua đc đúng giá thì múc cụ ah, màu trắng với màu đen AB 2011 đẹp đấy chứ.
E cũng thấy thế cụ ạ! Cơ mà sáng mai e sẽ đi dạo 1 lượt quanh các Head hỏi giá xem tình hình thế nào!
(Mà nghe nói Kường Ngân nó bán đúng giá Airblade nhưng mà phải đk đợi, cái này cụ nào biết nó có khả khi ko ạ?)
Tiền e sẵn để mua xe và Vodka sẵn để mời các cụ rồi >:D<
Thanks các cụ :x

kakashj

Xe máy
E cũng thấy thế cụ ạ! Cơ mà sáng mai e sẽ đi dạo 1 lượt quanh các Head hỏi giá xem tình hình thế nào!
(Mà nghe nói Kường Ngân nó bán đúng giá Airblade nhưng mà phải đk đợi, cái này cụ nào biết nó có khả khi ko ạ?)
Tiền e sẵn để mua xe và Vodka sẵn để mời các cụ rồi >:D<
Thanks các cụ :x
E cũng mới lấy đc đúng giá ở Kường Ngân mà cụ. Có bác đăng kí 2 ngày được lấy, nhưg cũng có bác phải đợi dài cổ, may thì đc cụ ah, mà phải hộ khẩu HN nhé cụ.

continue

Xe đạp
E cũng mới lấy đc đúng giá ở Kường Ngân mà cụ. Có bác đăng kí 2 ngày được lấy, nhưg cũng có bác phải đợi dài cổ, may thì đc cụ ah, mà phải hộ khẩu HN nhé cụ.
E biết rồi cụ à! Cơ mà sao người nhanh người chậm có phải là do đăng kí xe theo màu, kiểu dáng ko cụ?

kakashj

Xe máy
E biết rồi cụ à! Cơ mà sao người nhanh người chậm có phải là do đăng kí xe theo màu, kiểu dáng ko cụ?
Cái này thì e chịu, có thể là do đăng kí sớm, mà nếu bác đặt màu đen chắc là có sớm hơn vì màu đen sản lượng lúc nào cũng nhiều hơn.

tắc đường

Xe đạp
cụ cứ thử đăng ký ở Kường Ngân xem sao, chờ mất ít thời gian... nói là tẩy chay HD nhưng dân minh cứ nhảy vào như thiêu thân...
bi giờ ra đường e thấy nhiều nhất là Lead (SCR) thứ 2 là Airblair... chán!
Như e làm con Li Việt đi... :))

kimiRaikonen

Xe hơi
Bác cưới 1 em Nuovo LX 135 đi rất ổn ,nhiều màu tem để lựa chọn,và trông cá tính hơn nhiều đi HD bây giờ là ăn chắc mặc bền thôi .quan trọng bây giờ bị bon HEAD làm giá rất ức chế .Chúng ta tẩy chay đi bác

hailonghk

Xe buýt
Không biết SH ở Kường Ngân có bán đúng giá không bác nhỉ?

HoangCivic

Xe hơi
Cụ nào đã mua thì call em lắp khóa chống trôm lắp bánh sau nhé, vừa đẹp vừa rẻ

AirbladeFi5865

Xe tải
Cụ múc đi lăn tăn gì nữa. Cụ ra Head VŨ HOÀNG LÊ ở gần ngã tư Hà Đông cụ ạ. 39tr cụ đc tặng khoảng 1tr các thứ linh tinh ( áo mưa, mũ HD, khóa đĩa, dán nylon ....) e nghĩ thế là ổn rùi cụ ợ

elegantteam

Xe tăng
Một vài năm đổi cái xe đi cung hay hay vì có cái gì đó mới mới, nhưng nói thật là em ko thích bọn HD vì nạn làm giá
Vì thế Cứ xe nào đúng giá thì quất ko phải lăn tăn gì cả.

kiensurveyor

Xe tăng
AB mới xấu thế mà bác chủ thớt cũng muốn mua à? Lại còn đắt nữa!

gacontaplaixe

Xe tải
Một vài năm đổi cái xe đi cung hay hay vì có cái gì đó mới mới, nhưng nói thật là em ko thích bọn HD vì nạn làm giá
Vì thế Cứ xe nào đúng giá thì quất ko phải lăn tăn gì cả.
Đúng giá thì có mỗi Pi và Su
- Pi thì không phải ai cũng có d/k để sử dụng , không nói đến giá vì chi phí sử dụng xăng dầu, bảo dưỡng, phụ tùng ngoài ra Pi dòng xe hợp với TP còn vùng ven đô thì lại không hợp
- Su thì người tiêu dùng không còn yên tâm lựa chọn, gần đây có dòng Hayete dc ca ngợi nhiều tuy nhiên số lượng người sử dụng vẫn quá ít chỉ e rằng 3-5 năm nữa chẳng có ai đi và chẳng có phụ tùng để thay thế khi mà xe bị hao mòn
-Thị trường xe phổ thông chi có Ya và HD. Nếu không thích Ya thì HD là lựa chọn đúng đắn nhất, tuy bị làm giá nhưng thử hỏi cái làm giá có bị mất đi khi bán xe cũ hay không? Con AB đi 2 vạn km bây giờ bán vẫn có giá cao hơn cả xe mới mua hồi đầu

chemgio333

Xe máy
Thông báo với cả nhà là Kường Ngân khóa sổ đăng ký rồi nhé. không cho đăng ký mua đúng giá nữa. Tức là không được mua giá đề xuất. Mà hãy kề cổ lên thớt mua giá ngoài đê. Vãi lều bọn này. Bán hàng đúng giá lại còn giở trò hạn đăng ký này nọ, kiểu như hết hạn là " bọn em lại bóp cổ móc ví các bác " như ngày thường thôi. >:)

Chỉnh sửa cuối:

chemgio333

Xe máy
cụ cứ thử đăng ký ở Kường Ngân xem sao, chờ mất ít thời gian... nói là tẩy chay HD nhưng dân minh cứ nhảy vào như thiêu thân...
bi giờ ra đường e thấy nhiều nhất là Lead (SCR) thứ 2 là Airblair... chán!
Như e làm con Li Việt đi... :))
Kường Ngân không cho đăng ký nữa rồi " thời gian " ví dụ tí " và trò rẻ tiền lôi kéo khách trở lại " đã qua, và bây giờ là lại chém đẹp như xưa.