Các kụ có ai đi đón Vịt cùng em hông???

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Sau khi độ lốc to hơn và dàn lạnh thứ hai; thì máy và điện lại quá yếu; lại phải độ thêm máy công suất lớn hơn và phần điện; khà khà.
Em thấy lạnh cóng và gió vù vù mà; nếu khả thi thì cứ làm trên cơ sở nguyên bản của xe đã; sau đó tính được không cụ
được ạ - nhưng em tháy làm kiểu vòi bạch tuộc vưỡn hay hơn :))

Almighty

Xe tải
Kiểu vòi bạch tuộc cứ giống như đi Boeing and Airbus ấy nhỉ; mỗi người một ống riêng, khi có biến lại có mặt nạ dưỡng khí và áo phao cứu sinh còn hơn cả xe triệu đô ấy chứ.
Tóm lại cụ ngâm cứu hộ em nhé, khi nào đủ nguyên vật liệu thì lắp-chắc phải qua nghỉ lễ, hết bao xiền thì em xin gửi. . Em đảm bảo là cụ làm không hết việc cho những Vit sau đâu, hè đến rồi.

vctv

Xe buýt
Chỉ sợ cả lốc và quạt gió đều yếu khi chia ra làm hai, rồi cửa nào cũng phều phều . Muốn ngon phải độ cả lốc to hơn và dàn lạnh thứ hai
Cụ ko phải lo máy điều hòa yếu, điều hòa của Vịt phía trước cực lạnh. Em chưa độ gì mà gấu nhà em ngồi phía sau toàn kêu anh gầy mà để lạnh thế :))

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
thế là thổi vào gầm ghế như nhiều loại xe khác (thổi xiên qua gầm ghế ra phía sau) chứ đâu phải vào cái hộp tì tay

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
thế là thổi vào gầm ghế như nhiều loại xe khác (thổi xiên qua gầm ghế ra phía sau) chứ đâu phải vào cái hộp tì tay
Cái điều hòa của Vịt nổi tiếng là lạnh đới.
Theo lời phán chẳng bít đúng hay sai của nhà Vòi như cái đo đỏ ở trên. Sai thì chẳng có sao chớ đúng thì các cụ cẩn thận khi chế ống gió điều hòa cho băng ghế sau nha.
Trước khi vào xe thì 1 số cụ nhớ lấy dây ra buộc kẻo lúc cần đến lại không có cái mờ dùng nha.
Cụ nào không hiểu, xin mời cứ đi mờ đánh giây thép hỏi nhà Vòi í. Nó thông thái lém=))=))=))

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Em tiếp nha.
Tuần chay nào mờ chẳng có nước mắt.
Này thì chít này.
Này thì kíu kéo này.

Em nghe giang hồ đồn thổi cái con Vịt xanh dương kia nó bị...què.
Đã thế lại còn bị cái mợ gì gì kia nữa chụp hình đúng lúc nó què.
Đúng là người đâu mà ác dã man. Ác hơn con tê giác

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Quậy chán ở bãi cát. Bụng đói.
Nhà Vịt quyết định về nhậu.
Trước khi rút quân thì xếp hàng lại điểm danh phát xem có thừa ai thiếu ai.
Kẻo lát nữa vào bàn rồi, giây thép lại éo éo: Mày ơi. Ra vớt tao đi. Tao vẫn ngoài chân cầu.
=))

Viking

Xe điện
Đúng òi, chuổn của VIT khoai tây là thổi vào chân
Nhưng mấy ông VIT ta thích nó thổi từ hộp tì tay, để trém gió với bạn.
Nó nhỡ ngồi ghế sau một buổi về còn khen
"Xe mày , điều hòa lạnh sun trym"
Vì hộp tì tay nói thổi đúng vào đó
:)) :)) :))

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Ăn chán. Uống chán rồi cả lũ Vịt kéo nhau về lại bệnh viện Vịt vòi làm quả ô xì lô
Cái ô xì lô thì mặt mũi nó dư lày

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Đúng òi, chuổn của VIT khoai tây là thổi vào chân
Nhưng mấy ông VIT ta thích nó thổi từ hộp tì tay, để trém gió với bạn.
Nó nhỡ ngồi ghế sau một buổi về còn khen
"Xe mày , điều hòa lạnh sun trym"
Vì hộp tì tay nói thổi đúng vào đó
:)) :)) :))

Vì thế nên em mới nhắc đến cái chão để cột.
Phòng khi nó tụt thì còn có cái mờ túm lôi ra chớ.
Để mất thì toi ah:-bd:-bd

viper2007

Xe điện
Ăn chán. Uống chán rồi cả lũ Vịt kéo nhau về lại bệnh viện Vịt vòi làm quả ô xì lô
Cái ô xì lô thì mặt mũi nó dư lày
nhắc đến vụ ô xi lô xờ cốp này, các bác có mặt hôm đó cho phản hồi về tình trạng của xe sau khi chỉnh, có phản ứng phụ gì ko.
theo kinh nghiệm của em, nếu cường độ của van không tải khi động cơ ở trạng thái idle mà lớn hơn 50% một chút thì cũng ko sao lắm, nếu đến tầm 70-80% thì mới có vấn đề rõ.

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Em mới chạy 1 phát chùa Hương. Còn lại toàn chạy loanh quanh trong phố.
Nói chung OK.

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
nhắc đến vụ ô xi lô xờ cốp này, các bác có mặt hôm đó cho phản hồi về tình trạng của xe sau khi chỉnh, có phản ứng phụ gì ko.
theo kinh nghiệm của em, nếu cường độ của van không tải khi động cơ ở trạng thái idle mà lớn hơn 50% một chút thì cũng ko sao lắm, nếu đến tầm 70-80% thì mới có vấn đề rõ.
Vịt Vai pờ so với trước có khá hơn không?

viper2007

Xe điện
tạm ổn bác ạ, sau hôm đó em có loay hoay chỉnh thêm đôi lần nữa thì thấy ưng. Cũng nắm dc quy luật của mấy cái vụ bù ga này, tìm trong sách thì chẳng thấy nói đến. Giờ em có thể chỉnh gần đúng mà ko cần dùng đến ô xi lô, thế mới tài chứ :D

vctv

Xe buýt
Vịt nhà em nhờ cụ Viper căn chình 50/50 bàng cái Ô xì lô của nhà Feram đã chạy OK rồi.

Thank các cụ nhé.

FeRAM

Xe điện
Chưa thấy vấn đề giề.

viper2007

Xe điện
Tình hình là hôm nào gần đây, hội Vit nên tổ chức off chuyên môn. Chủ đề liên quan đến về sinh quạt gió điều hòa, vệ sinh dây công tơ, vệ sinh cổ họng ... các bác thấy thế nào.

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Tình hình là hôm nào gần đây, hội Vit nên tổ chức off chuyên môn. Chủ đề liên quan đến về sinh quạt gió điều hòa, vệ sinh dây công tơ, vệ sinh cổ họng ... các bác thấy thế nào.
Ừa.
Nên thế đi.
Mùa nóng đến nơi rùi.
Nên chăm sóc 3 cái quạt, filtre lọc gió, giàn ngưng-bay hơi, gaz máy lạnh, lốc lạnh, bi bủng đi.
Lại còn vụ cách nhiệt, chống bức xạ nữa chứ...
Ối ah cái phải làm.
Mờ vệ sinh cái cổ họng con Vịt hay cổ họng thằng đi chăn Vịt đới.
Ọp đeeeeeee:)
Mở đầu là téc ních còn sau đó là beeeeeer.
Hí hí.

FeRAM

Xe điện
Có tự làm được không? Nếu không, đàm phán với Gara nào, rồi làm luôn cho cả hội Vịt, :))