[Thảo luận] Cảnh báo về cây xăng trên đường Nguyễn Trãi - giữa trường C500 và DH Kiến Trúc

sepbu

Xe điện
Hôm nay, khoảng đầu giờ chiều em có vào đây kêu đổ 500N xăng.
Sau khi đưa tiền , em thấy thằng cầm súng bơm đứng lơ ngơ trước mặt em có hiện tượng che chắn và cái con bấm số cứ thập thà, thập thò.
Sinh nghi em liếc nhẹ qua đồng hồ thì thấy chỉ 24.xxx VND (của xe máy đổ trước em) rồi vội quay ra ngoài giả vờ không để ý
Đúng như dự đóan, đứa con gái không bấm về 00 và thằng kia bơm xăng luôn.
Em kệ không nói , để xem bơm đến bao nhiêu. Và quả thật , nó bơm đúng 500N rồi dừng.
Em liền mở cửa xe, rút cây côn sắt 4 khúc trong hộc đồ ra, giấu sau lưng.
Em quay lại hởi thằng bơm
E - Ông bơm xong chưa ?
N - Xong rồi
E - Bao nhiêu ?
N - 500N
E - Biết điều ông bơm thêm 25N vào , không thì đừng trách tôi không nói trước!
N - A bơm đủ 500N rồi
E - Lúc chưa bơm , tôi để ý số tiền là 24.xxx và chưa về 00, vậy Ông phải bơm nốt vào cho đủ
N - Anh không bao giờ làm chuyện đó cả, em yên tâm đi
Lúc này em nóng rồi, liền đưa cây côn lên chỉ thẳng mặt nó và con bấm số
E - Ông không làm nhưng Bà kia làm, đừng có nói nhiều!
N - Có đáng bao nhiêu tiền đâu mà anh phải làm thế!
E - Không đáng bao nhiêu nhưng 10 người , 100 người như tôi thì là bao nhiêu tiền?

Lúc này em phật đủ 4 khúc ra rồi, và chỉ thẳng vào mặt 2 đứa. Mặt 2 đứa xanh như *** nhái, vừa lúc đó Dì em xuống xe can em bảo thôi (vì 2 Dì cháu đang cần phải chạy sang Đông Anh làm giấy tờ không thì muộn mất)
Em thấy thế thì đành phải thôi, nhưng trước khi quay lại xe em chỉ mặt nó nói : Lần sau tụi tôi mà rình được bắt thêm 1 lần nữa thì đừng có trách!
Chưa kịp vào xe thì nó gọi giật lại
N- Em ơi! em chưa đậy nắp xăng vào này! (nó lấy cớ làm lành-chứ không phải lỗi nó thì nó kệ chứ nhắc em làm gì)
Sau khi đậy nắp xong , em chợt nhớ phải lấy số điện thoại hotline của cửa hàng nó để phản ảnh !
Em vào xe rồi đi , trên đường Dì em có kể lại lúc em đi lấy số đt, nó bảo Dì em để nó đổ thêm vào cho em và nhờ Dì nói dùm xin em đừng gọi điện. Dì em bảo thôi không cần đổ , chẳng đáng bao nhiêu.
Trên đường đi, em có gọi điện cho hotline kia phản ảnh, họ hỏi có nhớ tên 2 đua kia không ? Em không để ý nhưng chỉ tả là 1 Bà khoảng 30t và Ông kia nhiều tóc bạc!
Câu chuyện này là thật 100% .Mặc dù không có hình ảnh để làm chứng (vì sự việc xảy ra ngoài ý muốn nên không chủ định được)
Nhưng em đảm bảo tính xác thực chứ không như thông tin vụ "côn đồ ở cầu Lạc Trung"
Em cảnh báo cây xăng này cho mọ người biết và nhắc nhở mọi người luôn đề phòng cả các cây xăng khác nhé!

Chỉnh sửa cuối:

bagacmuitran

Xe hơi
Cây xăng Đại An hả cụ ? cây này em cạch mấy năm nay rồi , nó là cây Đại Điêu thì mới đúng

sepbu

Xe điện
Mà may là Bà Dì em can đi sớm , không thì chuyện bên Đông Anh hỏng hết cả cơm Gạo!
Giao dịch xong vừa kịp Ngân Hàng và Công chứng đóng cửa!
Mà hôm qua sau khi đọc xong cái thớt vụ ở Kim Ngưu- cầu Lạc Trung , hnay em lượn qua đó 2 lần, cố tình đi ngáo ngơ xem thế nào.
Nhưng chưa thấy hiện tượng gì ... có lẽ chưa phải lúc !

TranDat24

Xe tải
cây xăng này bố láo từ lâu rồi cụ ạ, nhà em ở gần đấy,bị dính chưởng 1 lần nên em cạch luôn

sepbu

Xe điện
Em nghĩ là nhân viên bắt tay nhau làm láo , chứ chủ chưa chắc biết!
Em có gọi điện phản ánh ... không biết kết quả thế nào ???

Cigaretter

Xe tải
Bác chủ topic hình như trc cũng va chạm với 2 thanh niên ở Chùa Bộc rồi xuống tẩn luôn đúng ko ạ, ngưỡng mộ bác quá!

morning_sport

Xe tải
Cây xăng Đại An này lổi lắm mà, em nghe đồn từ xa xưa, năm ngoái vào đổ 1 lần và lần đầu cũng là lần cuối. Bọn này ăn phải đến 20-40% lượng xăng mua, vãi lệ luôn.

Comeback86

Xe buýt
Hôm nay, khoảng đầu giờ chiều em có vào đây kêu đổ 500N xăng.
Sau khi đưa tiền , em thấy thằng cầm súng bơm đứng lơ ngơ trước mặt em có hiện tượng che chắn và cái con bấm số cứ thập thà, thập thò.
Sinh nghi em liếc nhẹ qua đồng hồ thì thấy chỉ 24.xxx VND (của xe máy đổ trước em) rồi vội quay ra ngoài giả vờ không để ý
Đúng như dự đóan, đứa con gái không bấm về 00 và thằng kia bơm xăng luôn.
Em kệ không nói , để xem bơm đến bao nhiêu. Và quả thật , nó bơm đúng 500N rồi dừng.
Em liền mở cửa xe, rút cây côn sắt 4 khúc trong hộc đồ ra, giấu sau lưng.
Em quay lại hởi thằng bơm
E - Ông bơm xong chưa ?
N - Xong rồi
E - Bao nhiêu ?
N - 500N
E - Biết điều ông bơm thêm 25N vào , không thì đừng trách tôi không nói trước!
N - A bơm đủ 500N rồi
E - Lúc chưa bơm , tôi để ý số tiền là 24.xxx và chưa về 00, vậy Ông phải bơm nốt vào cho đủ
N - Anh không bao giờ làm chuyện đó cả, em yên tâm đi
Lúc này em nóng rồi, liền đưa cây côn lên chỉ thẳng mặt nó và con bấm số
E - Ông không làm nhưng Bà kia làm, đừng có nói nhiều!
N - Có đáng bao nhiêu tiền đâu mà anh phải làm thế!
E - Không đáng bao nhiêu nhưng 10 người , 100 người như tôi thì là bao nhiêu tiền?

Lúc này em phật đủ 4 khúc ra rồi, và chỉ thẳng vào mặt 2 đứa. Mặt 2 đứa xanh như *** nhái, vừa lúc đó Dì em xuống xe can em bảo thôi (vì 2 Dì cháu đang cần phải chạy sang Đông Anh làm giấy tờ không thì muộn mất)
Em thấy thế thì đành phải thôi, nhưng trước khi quay lại xe em chỉ mặt nó nói : Lần sau tụi tôi mà rình được bắt thêm 1 lần nữa thì đừng có trách!
Chưa kịp vào xe thì nó gọi giật lại
N- Em ơi! em chưa đậy nắp xăng vào này! (nó lấy cớ làm lành-chứ không phải lỗi nó thì nó kệ chứ nhắc em làm gì)
Sau khi đậy nắp xong , em chợt nhớ phải lấy số điện thoại hotline của cửa hàng nó để phản ảnh !
Em vào xe rồi đi , trên đường Dì em có kể lại lúc em đi lấy số đt, nó bảo Dì em để nó đổ thêm vào cho em và nhờ Dì nói dùm xin em đừng gọi điện. Dì em bảo thôi không cần đổ , chẳng đáng bao nhiêu.
Trên đường đi, em có gọi điện cho hotline kia phản ảnh, họ hỏi có nhớ tên 2 đua kia không ? Em không để ý nhưng chỉ tả là 1 Bà khoảng 30t và Ông kia nhiều tóc bạc!
Câu chuyện này là thật 100% .Mặc dù không có hình ảnh để làm chứng (vì sự việc xảy ra ngoài ý muốn nên không chủ định được)
Nhưng em đảm bảo tính xác thực chứ không như thông tin vụ "côn đồ ở cầu Lạc Trung"
Em cảnh báo cây xăng này cho mọ người biết và nhắc nhở mọi người luôn đề phòng cả các cây xăng khác nhé!
cụ 25k còn ít.em hôm kia còn bắt nó bơm thêm 75k nữa cơ.đạp con mèo mấy con dogo

hungbinh3b

Xe tải
Bọn bán xăng đểu này, chắc con cháu nhà nó đẻ ra cũng dễ bị quái thai thôi 8-x

Nipo

Xe tải
thời buổi bão giá.túng quá hóa làm liều

gameover1107

Xe tăng
hồi xăng 15k ý e đổ 30k ở đây = 20k chỗ khác :D
mà k hiểu sao bọn xe tải 24 tấn rất thik đổ ở đây
Cây xăng này những ai đi xe máy thường gọi là Đại Gian

E43000

Xe tăng
Giờ đổ xăng ở đâu cũng luôn phải soi số 0 trước tiên.

davidnguyen34

Xe buýt
Bọn dog này nổi tiếng từ xưa rồi , không hiểu sao nó vẫn tồn tại được nhỉ

thienphuc

Xe điện
chưa bằng cây nguyễn hoàng tôn của QĐ đâu.em bơm 500 dầu nhìn từ lúc đầu đến khi bơm xong k có dấu hiệu gì khả nghi cả đến khi em lên xe bật chài khóa lên mới thấy thiếu khoảng 200
em nhảy xuống bảo mấy thằng bơm lại cho đủ đi tôi xem đồng hồ còn thiếu khoảng 200
mấy thằng cãi ngay đây anh nhìn đồng hồ đủ 500 nãy em đưa về 0 còn gọi anh
tóm lại tôi thấy thiếu khoảng 200 các anh có bù k ?
chúng nó cãi k thiếu k bù
em lên xe lấy cái mũ để trên xe ( hồi đó mới đổi màu quân phục năm 2009) đội vào đi xuống chỉ mặt thằng bơm dầu hỏi có muốn mai nghỉ việc k ?
chú ta ú ớ nói ơ anh là .... mấy thằng a dua a tòng té sạch,thôi để em bơm thêm cho anh 200 anh em trong nhà cả tiếc gì vài trăm
em mới bảo nói thế cũng đc thôi chú bơm đầy luôn anh cảm ơn
nó bảo k đc đâu nãy anh bảo em có 200 thôi mà
em mới hỏi lại 500 thiếu 200 thế 200 thiếu mấy ? hắn bơm 200 xong bảo cho em xin
thế mới biết cây đó bơm gian

Prodigy

Xe hơi
Bọn bán xăng gian lận giống nhau hết. Chỉ rình rập ai không để ý là chúng nó ăn cắp trắng trợn.

Hôm trước em đi chiều Xuân Mai về HN có vào đổ xăng chỗ gần đường tàu đoạn gần Hà Đông. Mở nắp bình xăng, chui ra khỏi xe, rút ví đồng 500K ra cầm tay rồi nói với con mụ đang cầm vòi bơm: đổ 300k, thì tự nhiên có một thằng cũng nhân viên cây xăng từ đâu chạy đến hỏi "anh ơi tiền của anh sao thế này"??? rồi cầm lấy tiền mình soi soi ngắm nghía. Tiền của bố mày thì làm sao nào??? (Sorry các cụ ấy là cháu nghĩ thế) và để ý ngay. Đá con mèo chúng nó, y như rằng con mụ kia bơm luôn mà ngay trước đó đã đổ cho 1 bác 2B 50K mà không thèm bấm về 0. Em chẳng có cái côn giắt cạp quần nào nên chỉ nhắc chúng nó bơm đủ, và tất nhiên nó phải bơm đủ. Bọn chó. Lên xe đi rồi mà cứ bực mình mãi, cái cảm giác bị bọn mất dậy đem ra định làm trò bẩn.

Trainningdriver

Xe tải
Ước gì hômnay bác đi 1 mình và không bận sang Đông Anh
Để làm gỉ hả cụ.
nó đổ bù chỗ thiếu và xin lỗi thì cụ định làm giề.
Chẳng qua bác chủ thớt muốn cảnh báo anh iem mình thôi mà

123abc

[Tịch thu bằng lái]
iem vào cây đổ là cứ sinh từ , cậu mày xem về 0 chưa rồi mới đc đổ. mà bọn c.h.ó này ăn như thế sẽ có quả báo thui.

h112

Xe hơi
Còn cây xăng ở cạnh bến xe Hà Đông cũ nữa các cụ ạ, mấy cái số má mờ tịt, không nhìn thấy gì, nhà em ở Hà Đông nhưng em chả bao gi đổ xăng ở Hà Đông cả :-w

ototuche

Xe hơi
Sao vẫn còn tồn tại thằng bán xăng đó nhị! cách đây 10 năm trước, lúc em la sv Kiến trúc nó cũng làm thế với em, và cả bạn em nữa.
Nó vẫn chưa chết các CỤ ạ !, "thằng" này sống lâu quá!!!!