Biển xanh và biển trắng có thể cùng một số không?

Caterpillar

Xe tăng
Cụ đã gặp, hay thấy Có mấy trường hợp hy hữu 2 xe cùng biển kiểm soát (biển xanh và biển trắng) đi cùng 1 tuyến đường, cùng 1 thời gian nhất định, cùng bị bắn tốc độ hay vi phạm lỗi khác hả cụ?
Không gì là không thể cụ ạ.

builecu

Xe hơi
Máy tính không có mắt để nhìn ra 2 biển màu trắng và màu xanh 79A-000.01 của cụ Nội Gián trên kia

Về chuyên môn quản lý thì ngành CA hoàn toàn sai lầm khi cho ra Thông tư 36/2010/TT-BCA Họ (CA) chỉ thích quản lý bằng tay, bằng mắt, không thích sử dụng máy tính.

Duy nhất chỉ có PC67 CA TPHCM dành đầu số 50 để cấp cho các xe biển xanh, nên không trùng giữa biển xanh, biển trắng. Còn lại tất cả các tỉnh trên toàn quốc hoàn toàn có thể xảy ra tình trạng trùng biển số đối với biển 5 số của các tổ chức, tập thể, cá nhân (trừ liên doanh LD, khu kinh tế mở LB...)

Ngành Đăng kiểm để quản lý được các biển số trùng nhau nhưng khác màu trên hệ thống máy tính, họ đã thêm vào cuối mỗi biển số màu trắng ký tự "T" và biển số màu xanh ký tự "X"

Kính báo các cụ tham khảo! Em gia nhập otofun hơi bị muộn, nhưng sẽ cố gắng thông báo với các cụ các thông tin pháp lý về ô tô

Chỉnh sửa cuối:

hiep.economic

Xe buýt
xe biển trắng kia là biển đểu em đoán như vậy..

linhhpvn2003

Xe hơi
Em đến chịu mấy bác công an này, Em không nghĩ các bác CA cải tiến kiểu dớ dẩn thế này.