Hỏi về xe Venza (nó có lỗi gì)

topguntt

Xe buýt
Các cụ cho hỏi tý, tôi mới mua xe venza 2.7 và khi đi tốc độ khoảng 50km trở lên thì thấy ở chân trái (chố đạp phanh chân ý bình thường là phanh tay nhưng Venza no lam phanh chân o bên trái, ko phải phanh đâu nhé) nó có tiếng phật phật cảm giác như là có cái gì nó đánh vào đó ý rất khó chịu . Xuống xem ko thấy làm sao cả mà phanh chân đã lên hêt rồi.
Các cụ cho hỏi xe em bị làm sao thế, xe chưa va quệt và đâm lần nào cả

tuvanxaydunguic

Xe buýt
Cụ mua xe ở đâu nhỉ? Em đang mong xe có lỗi để COMMENT mà chưa được... Em chạy được 2 năm rùi.....bản base 2.7! Mà cụ nên dùng CHÂN PHẢI thôi nhé... chân trái nó XOẮN lắm!

topguntt

Xe buýt
Cụ mua xe ở đâu nhỉ? Em đang mong xe có lỗi để COMMENT mà chưa được... Em chạy được 2 năm rùi.....bản base 2.7! Mà cụ nên dùng CHÂN PHẢI thôi nhé... chân trái nó XOẮN lắm!
Hehe, xe mới chạy có đc 1 vạn, nói chung ko chê điểm nào cả. Hom qua mình chạy lên 140km thấy nhẹ bẫng và ko có cảm giác gì cả, ko rung lắc luôn. Nếu cụ ở HN thì ae mình giao lưu tý nhỉ để học hỏi xem tại sao nó bị thế và cách khắc phục nhỉ: DT của mình là: 0913367088

nolovetoday

Xe tải
Xe em thì mới mua. đi được gần 1k km thôi, mấy hôm Tết về quê đi cái đường mới ở Vĩnh Yên, phong len 140km, 2.7 Full đời 2011 thây không vấn đề gì ngoài tiếng gió, :D

topguntt

Xe buýt
đó ae cứ chê lày lọ, Venza vẫn là mơ ứoc của nhiều ng đó mấy cái lỗi đó khắc phục đc thì tốt còn ko thì kệ cũng chả sao cả. Mà có ai mua Venza 2.7 bản Basic ko nhỉ có lắp thêmd DVD và bảo hiểm toàn bộ xe 1 năm (mới mmua luôn ) đã chạy 1k km nhìn lung linh cành đào đảm bảo chưa bị va đạp ngập ngieecs gì hết. Mầu đỏ nhé ae thì alo mình nhé. Chả đi đâu cả nên để phí quá suốt ngày để gara đi làm thì đg quá đông lần nào đi ôt cũng muôn làm nên muốn bán. Bán vì ko đi chứ ko phải là xe ko hay nhé ae. Các cụ nào xút thì alo mình nhé 0913367088.
Đẩm bảo nhìn là mê ngay