[Thảo luận] Đèn đỏ dừng lại mà vẫn bị ăn chửi chửi..ức quá các cụ ơi !!

tiger-indochina

Xe buýt
Thưa các bác, chiều nay em đi đón F1 bằng 2b tại ngã tư Lò Đúc-Phạm Đình Hổ, lúc em từ Lò Đúc ra Phạm Đình Hổ thì đèn đỏ, em mới thong thả dừng xe chờ đèn, thì có 2 thàng đi SH không biển không mũ cứ bấm còi phía sau để đòi vượt, lúc đó các phụ huynh đón con chờ đèn đỏ khá nhiều nên đường rất chật, em dứt khoát đứng im chờ đèn, khi có đèn xanh 2 thằng vật kia phóng lên còn quay lại chửi em là...em cay quá, nếu không phải chở F1 thì em chạy đuổi theo cho chúng nó vài cái vào alo..Đúng là văn hóa giao thông của dân ta còn kém lắm, bao giờ mới văn minh được đây...Chán...

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cụ bình tĩnh! Bỏ qua chuyện đó đi nhé! Thể loại đó có đồng loại của nó trị! Trừ phi nó phang mình thì phải chiến đấu thôi!

contrai9x

Xe tải
SH-> ko cần biển+ ko cần mũ+ ko cần dừng đèn đỏ! Luật rừng dành cho lũ con p.i.g ấy là thế. Theo em cụ cứ tránh xừ ra cho nó phóng lên, quan điểm của em là không nên đấu đầu với những thằng ngu vì chúng nó rất đông và hung hãn cụ ạ!

lyhuong

Xe điện
Ây dà , phải em á .... em tránh ra ngay
Coi như dẫm phải ấy thôi cụ ơi , ra đường giờ lắm đứa nó láo lắm

LeTai1979

Xe cút kít
Cái bọn đấy thì em thấy thế là bình thường vì chúng làm gì có óc.
Nhiều lần e đỗ đèn đỏ nhường người đi bộ mà còn có 4b đằng sau còi ầm lên đòi đi cơ. Chán!

Chay.Sa.Hinh

[Tịch thu bằng lái]
SH-> ko cần biển+ ko cần mũ+ ko cần dừng đèn đỏ! Luật rừng dành cho lũ con p.i.g ấy là thế. Theo em cụ cứ tránh xừ ra cho nó phóng lên, quan điểm của em là không nên đấu đầu với những thằng ngu vì chúng nó rất đông và hung hãn cụ ạ!
Cụ nói chuẩn. Số lg đi sh,ps xe ko biển và ko đội nón rất nhiều. Hay cứ sh, ps là ko cần biển và mũ??#-o

Kazuha

Xe đạp
trước hình như e nghe kể có vụ 1 bác dừng đèn đỏ, ko nhường 2 thằng ôn đằng sau, thế nào lúc vượt lên bị nó đâm cho phát...

Cappuchino

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Cụ nói chuẩn. Số lg đi sh,ps xe ko biển và ko đội nón rất nhiều. Hay cứ sh, ps là ko cần biển và mũ??#-o
Các bác bộ đội đi xe ko đội mũ để chứng tỏ số má. Bọn thanh niên choai choai ko đội mũ ko lắp biển để chứng tỏ mình là dân chơi. Chúng ta là người dân bình thường thì cứ chấp hành nghiêm chỉnh luật giao thông thôi chứ để ý làm gì ạ.

haivanphe

Xe container
Kể cả đang ko chở F1 thì kụ vẫn cứ nên tránh đi, coi đấy là đoàn xe ưu tiên cho nó lành

tiger-indochina

Xe buýt
trước hình như e nghe kể có vụ 1 bác dừng đèn đỏ, ko nhường 2 thằng ôn đằng sau, thế nào lúc vượt lên bị nó đâm cho phát...
Thôi, qua các lời khuyên của các cụ, từ giờ em ra đường cứ: 1 điều nhịn là chín điều lành nhỉ ! Nhưng em cứ thắc mắc là tại sao xxx chỉ bắt nạt những người hiền lành như mấy cụ ở quê ra lớ ngớ...còn cái bọn ôn vật kia chúng nó di nghênh ngang suốt ngoài đường, chẳng coi ai ra gì thì sao ko bắt..Thủ đô mà thế thì làm gương cho ai ??

wagon9751

Xe tăng
Thôi thì cũng là tránh voi.....Cụ à....

745Li

Xe container
Kể cả đang ko chở F1 thì kụ vẫn cứ nên tránh đi, coi đấy là đoàn xe ưu tiên cho nó lành
Phải ạ,có lần em dừng đèn đỏ làn đi thẳng ở trên đường Giảng Võ đoạn ngã 3 rẽ trái xuống Trần Huy Liệu mà chẳng thấy ai dừng cả cụ ạ,mọi người vẫn đi bt. Có 1 mợ khoảng 50 tuổi đi qua còn ngoái lại bẩu em là: đi đi thằng hâm,k có Công an đâu. Hờ hờ...=)) trong tình huống ấy thì đúng là em hâm thật ạ.

linhnm

Xe tải
Phải ạ,có lần em dừng đèn đỏ làn đi thẳng ở trên đường Giảng Võ đoạn ngã 3 rẽ trái xuống Trần Huy Liệu mà chẳng thấy ai dừng cả cụ ạ,mọi người vẫn đi bt. Có 1 mợ khoảng 50 tuổi đi qua còn ngoái lại bẩu em là: đi đi thằng hâm,k có Công an đâu. Hờ hờ...=)) trong tình huống ấy thì đúng là em hâm thật ạ.
Hâm rì mà hâm hở cụ, đi thế thì mới tránh được tắc đường chớ nhể chứ cứ bon chen rồi giao với đoàn đang đi có phải là ùn lại không :P
Nói chung là các cụ trên đã nói hết rồi, tránh mứt chả xấu mặt nào cụ à.

trungnc

Xe điện
Mấy chú đấy không có óc nên cần gì đội mũ bảo hiểm,ngã đập đầu xuống đường cũng có làm sao đâu nên các cụ đừng thắc mắc tại sao họ không đội mũ:-$

khanhtung

Xe tải
theo em thì cụ cứ tránh đi, mấy thằng đấy nó điên điên mà đạp vào gương chiếu hậu của cụ thì mệt lắm ! đi đường em thấy cảnh này nhiều rồi

hieu78

Xe tăng
Thưa các bác, chiều nay em đi đón F1 bằng 2b tại ngã tư Lò Đúc-Phạm Đình Hổ, lúc em từ Lò Đúc ra Phạm Đình Hổ thì đèn đỏ, em mới thong thả dừng xe chờ đèn, thì có 2 thàng đi SH không biển không mũ cứ bấm còi phía sau để đòi vượt, lúc đó các phụ huynh đón con chờ đèn đỏ khá nhiều nên đường rất chật, em dứt khoát đứng im chờ đèn, khi có đèn xanh 2 thằng vật kia phóng lên còn quay lại chửi em là...em cay quá, nếu không phải chở F1 thì em chạy đuổi theo cho chúng nó vài cái vào alo..Đúng là văn hóa giao thông của dân ta còn kém lắm, bao giờ mới văn minh được đây...Chán...
bác thì cũng manh động bỏ xừ , tí cái là đòi xuống chiến , văn hóa của bác cũng bình thường he he he

anchibui

Xe điện
Ko cầm chiến đấu, sẽ có nhiều thằng như nó sẽ chiến lẫn nhau.