Đang chạy đúng tốc độ tối đa cho phép, có người xin vượt. Cho hay không?

Đang chạy tốc độ tối đa cho phép, phía trước vắng, có người xin vượt. Cho h

• Tổng bình chọn
    1,007

Tribute

Xe container
Hoan hô kụ Bụp!=D> Thớt kia hot quá chiều qua em đã đề xuất kết thúc cuộc họp ở comment 220 rồi em đi uống bia, vậy mà bảnh mắt ra sáng nay vào đã lên 243 và ngày càng căng thẳng. Chủ đề này làm gì có thắng bại, chỉ có đa số ý kiến này hay thiểu sổ ý kiến kia thôi nên bình chọn là chuẩn nhất.

Kụ làm thêm cái thớt chiều ngược lại nữa cụ à, tức là dành cho người xin vượt ấy để xem ý kiến trái chiều thế nào?

Website
www.facebook.com
Hoan hô kụ Bụp!=D> Thớt kia hot quá chiều qua em đã đề xuất kết thúc cuộc họp ở comment 220 rồi em đi uống bia, vậy mà bảnh mắt ra sáng nay vào đã lên 243 và ngày càng căng thẳng. Chủ đề này làm gì có thắng bại, chỉ có đa số ý kiến này hay thiểu sổ ý kiến kia thôi nên bình chọn là chuẩn nhất.

Kụ làm thêm cái thớt chiều ngược lại nữa cụ à, tức là dành cho người xin vượt ấy để xem ý kiến trái chiều thế nào?
He he, cái đấy rồi cũng sẽ có, để thớt này thu thập được trên 100 ý kiến đã.:D

Website
www.facebook.com

junfang

Xe điện
Cái vụ bầu chọn này lão Bụp chỉ nên để 2 loại bình chọn cho vượt và không cho vựot thì hay hơn.

Website
www.facebook.com
Cái vụ bầu chọn này lão Bụp chỉ nên để 2 loại bình chọn cho vượt và không cho vựot thì hay hơn.
Không lão ơi, phải để thế nó mới nhiều sắc màu cuộc sống. Có người nguyện ý, có người bị cưỡng ép chú có phải cứ cho là như nhau đâu.=))

Nhà cháu nhừng ngay nếu không có chướng ngại vật phía trước :)

745Li

Xe container
Không lão ơi, phải để thế nó mới nhiều sắc màu cuộc sống. Có người nguyện ý, có người bị cưỡng ép chú có phải cứ cho là như nhau đâu.=))
Em đề nghị thầy Bụp và ban giám đốc bỏ việc rót rượu đi ạ. Các cụ sinh ra rót rượu chấm điểm thưởng phạt của các thành viên,rót mời thì k sao mà hễ rót phạt cái là bị lườm nguýt và ăn đá ngay là dư lào?=))=))=))

Tribute

Xe container

nguyenviet

Xe tải
Giữ nguyên quan điểm. Nhà cháu sẽ nhường ngay nếu đằng trước và bên phải không vướng víu gì cả.

Website
www.facebook.com
Chủ đề này làm gì có thắng bại, chỉ có đa số ý kiến này hay thiểu sổ ý kiến kia thôi nên bình chọn là chuẩn nhất.
Nhiệt liệt ủng hộ ý kiến này của kụ Tribute và kụ TLB.

Cụ sbg345 vào đây lâu phết rồi mà chả thấy có ý kiến nhể. Chọn lâu thế.:P
Chắc kụ làm thiếu mất cái mục "ý kiến khác" nên nhiều cụ chưa biết tích vào đâu cho hợp ý mình;)).
Nhờ kụ TLB bổ sung thêm đáp án giống của kụ KAT vào nhỉ.
"Ông nào vội thì chờ thêm tí tẹo (đừng đèn còi loạn xạ như thế) hoặc tự động mà vượt phải, chứ vượt trái thì em tùy tình hình, an toàn cho em thì em sẽ nhường"
Tôi chọn cái giống kụ KAT đây này, nhưng thấy chưa có trong đáp án nên đành chịu, như kụ Tribute đã nói.

Chỉnh sửa cuối:

kudel

Xe tải
Website
www.facebook.com
Chào cụ Bụp. Topic trước em cám ơn nhầm người, cụ thông cảm. Cám ơn cụ đã sửa giúp em cái tiêu đề phản cảm nhé. Kính cụ 1 ly

Cò mồi

Xe tăng
Em cũng gặp 1 lần như thế này, đường Cầu Giẽ - Pháp Vân em cứ đều chân ga 100km/h em quất, 1 chú xe khách 45 chỗ của Hoàng Long cứ lẽo đẽo theo sau *** em xin vượt từ Cầu Giẽ cho đến đúng ngã 3 Pháp Vân luôn, đúng là bó tay toàn tập với mấy bác tài ở giải đua công thức 1 giải nghệ rồi chuyển sang làm nghề lái xe khách đường dài.

Lựa chọn của em là: "Thằng hấp, cậu đang chạy tốc độ max mà cũng xin vượt. Cho mày vượt kẻo mày lại chim cú cậu thì roách việc."

namlieu102vnn

Xe điện
Câu hỏi: Đang chạy đúng tốc độ tối đa cho phép, trước mặt chả vướng víu gì, có người xin vượt. Cho hay không?
còi to cho vượt .
chạy đêm mà cứ dương pha vào *** cháu liên tục thì chịu khó vượt phải , tui max t.d roài .

Ti Toe

Xe đạp
Không có vạch liền là em cho vượt luôn, vừa đúng luật mà rất có thể họ có việc gấp.

bachkhoak40

Xe điện
Từ trước đến giờ, em đều nhường cho vượt cả, tâm lý cũng thoải mái thôi.

ZAD Viet

Xe điện
Em bỏ phiếu rồi nhé cụ bụp
Theo em thì nhìn trước ngó sau rồi nhường thôi, chả mất gì của mình, em chon 2.
Còn thớt chiều ngược lại cụ đừng lập.
Chạy thế sai rồi, chẳng cần hỏi cũng biết người ta trả lời sao rồi.\
Theo em cụ lập cái thăm dò cho những ông chạy sau thì phải như này:
Đường nhiều làn, như Pháp vân-Cầu Giẽ; QL1 A mới..
Qui định chạy 80-100, nhưng có mấy bác chạy làn ngoài cùng (làn giáp rải phân cách đường đôi nhé) cứ 60 trở xuống, xe sau cứ còi, đèn mãi - mặc, cứ như đương tao tao đi.
Hỏi ý kiến các cụ chaỵ sau xem.
Em bị nhiều phát thế rùi, chờ mãi, đành vào làn trong phi 80 vượt.

theph

Xe điện
Em vốn dĩ hòa vi quý. Cụ nào cần vượt là em nhường ngay. Đường nhà mình đâu mà giữ nhỉ?

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em bỏ phiếu rồi nhé cụ bụp
Theo em thì nhìn trước ngó sau rồi nhường thôi, chả mất gì của mình, em chon 2.
Còn thớt chiều ngược lại cụ đừng lập.
Chạy thế sai rồi, chẳng cần hỏi cũng biết người ta trả lời sao rồi.\
Theo em cụ lập cái thăm dò cho những ông chạy sau thì phải như này:
Đường nhiều làn, như Pháp vân-Cầu Giẽ; QL1 A mới..
Qui định chạy 80-100, nhưng có mấy bác chạy làn ngoài cùng (làn giáp rải phân cách đường đôi nhé) cứ 60 trở xuống, xe sau cứ còi, đèn mãi - mặc, cứ như đương tao tao đi.
Hỏi ý kiến các cụ chaỵ sau xem.
Em bị nhiều phát thế rùi, chờ mãi, đành vào làn trong phi 80 vượt.
Vụ màu đỏ của bác nói em còn có cả cờ níp pót lên diễn đàn rồi đấy!b-(