Thẩm mỹ viện cho vợ hai Focus

HamLong3.0V

Xe điện
Cái mũ cối cụ độ ở đâu vậy. Em muốn sắm 1 cái :)
Bác muốn mua bao cái mũ cối, em có nguồn cung được từ 100 đến 2 vạn chiếc :D Em đang hô hào anh em nhà RS mỗi bác làm 1 cái option mũ cối để ở nắp khoang hành lý làm đối trọng với mấy bác xxx hoặc sĩ quan quân đội chuyên để kê bi trên xe dọa người. Kế hoạch này mà thành công em lại đủ xiền độ đủ thứ cho con cụt của em :))

Dân Nghệ

Xe tăng
Bác muốn mua bao cái mũ cối, em có nguồn cung được từ 100 đến 2 vạn chiếc :D Em đang hô hào anh em nhà RS mỗi bác làm 1 cái option mũ cối để ở nắp khoang hành lý làm đối trọng với mấy bác xxx hoặc sĩ quan quân đội chuyên để kê bi trên xe dọa người. Kế hoạch này mà thành công em lại đủ xiền độ đủ thứ cho con cụt của em :))
Cụ gửi về Vinh cho em cái vơi nhé, cho nó máu!!!:D

HamLong3.0V

Xe điện
Cụ gửi về Vinh cho em cái vơi nhé, cho nó máu!!!:D
Em có thằng bạn thân ở Vinh, khi nào tiện em nhờ nó mang biếu bác 1 cái cho tình cảm. Mà vớ vẩn cuối tháng này em theo chân nhà FFi xuôi xuống Cửa Lò em lại giao hàng tận tay cho bác ấy chớ :))

cuongba

Xe buýt
Xe em cũng tem RS đầy đủ. Đèn led xanh lè trong nội thất (Focus nhập :)) Thiếu mỗi cái mũ cối bọc núm vàng là Full Óp sần.

puremoon

Xe buýt
Em nghĩ cái tem : XE HO DE vẫn hơn ạ. Qua trạm lại ko mất xiền.

Jackie06

Xe máy
chờ cụ show hàng quả gập gương của xe cụ cái, em cũng đang muốn lắp cho con vợ 2 của em. Àh quả tem RS cụ order ở đâu thế cụ ?

focus.quangninh

Xe đạp
Phê và tự phê

Nói thật với tất cả các Bác đi focus nha: Thực sự thấy các cụ sao nhãng thớt này. Đã lập ra rồi sao không chung tay xây dựng. Thấy chán quá. 2, 3 tuần rồi mà cả thớt không nhích nổi 1 trang. Buồn quá. Mà bác chủ thớt cung lặn mất tăm, mất hút.Chắc sắp vỡ thớt. tính ra còn toàn mấy ông quảng ninh nói chuyễn với nhau. Mong Bác chủ thớt khuấy động lại phong trào. Có gì không phải mong toàn thể các cụ nhà FF bỏ quá nha.#:-s>:P

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cụ Hưng hôm nào có time nhỉ ? ae tổ chức off lần 2, hôm rồi vắng mất Cụ với cụ Ân lên hơi buồn, cho ae chiêm ngưỡng vợ 02 của cụ đê....Cụ Ân CP báo là hôm nào off cụ ấy mời rượu...

Nói thật với tất cả các Bác đi focus nha: Thực sự thấy các cụ sao nhãng thớt này. Đã lập ra rồi sao không chung tay xây dựng. Thấy chán quá. 2, 3 tuần rồi mà cả thớt không nhích nổi 1 trang. Buồn quá. Mà bác chủ thớt cung lặn mất tăm, mất hút.Chắc sắp vỡ thớt. tính ra còn toàn mấy ông quảng ninh nói chuyễn với nhau. Mong Bác chủ thớt khuấy động lại phong trào. Có gì không phải mong toàn thể các cụ nhà FF bỏ quá nha.#:-s>:P

an.quangninh

Xe đạp
Úi..hôm off đúng vào ngày em busy... Hôm nào anh em tổ chức Off lại bác ới em tiếng nhé. Mùa này làm tí rượu ấm nhỉ ? Hạ Long hoặc Cẩm Phả em mời

focus.quangninh

Xe đạp
Cụ Hưng hôm nào có time nhỉ ? ae tổ chức off lần 2, hôm rồi vắng mất Cụ với cụ Ân lên hơi buồn, cho ae chiêm ngưỡng vợ 02 của cụ đê....Cụ Ân CP báo là hôm nào off cụ ấy mời rượu...
Ok... Công nhận mấy anh em QN rất nhiệt tình. Vậy tùy cụ Ân sắp xếp lịch đi. Chơi luôn bên Cẩm Phả cho nó máu. 4 con Focus đỗ cùng một chỗ chắc hay phải biết.T7 này thì em bận, còn lại là OK.

focus.quangninh

Xe đạp
Các bác Focus quảng ninh up số điện thoại lên để anh em tiện liên lạc nhé. Số của em đây: 0906.046.888; 0912.85.86.86

nam_vnb

Xe máy
Website
worldmap.harvard.edu
Úi..hôm off đúng vào ngày em busy... Hôm nào anh em tổ chức Off lại bác ới em tiếng nhé. Mùa này làm tí rượu ấm nhỉ ? Hạ Long hoặc Cẩm Phả em mời
Cụ có phải làm ngân hàng, cùng đội bóng với cụ Quang SCB không?

VietWagen

Xe buýt
Chào các cụ, đã lâu chưa làm đẹp gì hơn cho vợ hai, nhưng tình yêu với em nó sau 2 năm kết duyên vẫn nồng thắm lắm, thế nên tớ vừa mới lại phẫu thuật thẩm mỹ cho em nó trông xì po rờ tờ hơn, hôm nay khoe các cụ đây:

- Trước khi phẫu thuật:

- Bộ phận phẫu thuật: thay thế cánh gió đuôi "xi đèn đèn" của Cụt VN bằng cánh gió khí động học của Cụt Econetic Châu Âu

- Sau khi phẫu thuật, em nó đã trở thành người đẹp Econetic VN:

- Còn đây là Focus Econetic "xịn" ở Đức:

Chỉnh sửa cuối:

puremoon

Xe buýt
Em nói thật a đừng giận em , không đẹp bằng cái cũ anh ạ .

zoro1970

Xe container
Oai, em lại thấy rất tuyệt ! Làm thế nào để sở hữu Ngươi đẹp Econo này hả kụ Việt ?

VietWagen

Xe buýt
Em nói thật a đừng giận em , không đẹp bằng cái cũ anh ạ .
Vấn đề gì đâu Đ.A ơi, mỗi người mỗi mắt mà, quan trọng là sự khác biệt. Một phụ nữ xấu lại là nổi bật nhất giữa đám đông người đẹp, hehe :D.

Oai, em lại thấy rất tuyệt ! Làm thế nào để sở hữu Ngươi đẹp Econo này hả kụ Việt ?
Cánh gió đuôi này tớ đặt mua từ Tung cửa, về đem sơn theo mầu xe, rồi tự lắp lấy, tổng thiệt hại khoảng 3T.