Sàn đấu giá BVC Fund - Nơi tập trung hiện vật & bóng bàn về các vụ đấu giá

Già bà

Xe điện
Nhà mình nên nghĩ cách gì (phương án, phương thức) để có thể xin, quyên góp được đồ để đấu giá (độc đáo, chất lượng...) chứ như bây giờ chỉ trông chờ vào sự tự góp của mọi người thì cũng không ổn lắm nhỉ?

Thấy BN nói tháng sau còn có 4 hay 5 sp có thể ĐG đc. :(

Già bà

Xe điện
Còn cái guitar của nhà xegiday? nữa mà. Đặt hàng mụ Vòi làm 1 bài PR cho hịn vào, gắn vào đấy dăm bảy mối tình, có khi lại ngon.:D
Cái này gắn với kỷ niệm cá nhân thì ok chứ ĐG sợ k ổn vì k phải hàng hãng (Yamaha, Suzuki...), chỉ là đàn sx bt, dốc Nhạc viện bán nhiều. Và bây h cũng ít người chơi ghita tán gái, nhể.
Nhà mình cũng mấy người giải nghệ còn gì ;) Hay CT đấu đê :-bd

safenoodles

Xe cút kít
Còn cái bệ xí tự rửa nữa nhé.:D
Sp này BVC mình đã nhận về chưa anh Bụp ơi?

Giờ em đang list lại danh sách sp đấu giá thấy ít đồ có thể đem đấu giá quá. Hầu hết là sp đem sang gian hàng thanh lý.
Dự kiến T9 có các sp như sau: GPS tracking nhà Cụ Omega09, Rượu nhà Mợ Bling, tai nghe BT của chị HaVu, Rèm mở ngang tự động của Bác Jipcao...
Thời gian bắt đầu tầm 05-9 (đúng ngày thứ 2)
Nhà mình xem có thể đưa thêm sp gì vào nữa nhé và phương án có thêm sp đấu giá.

Hiện em đang cầm 01 TV box nữa anh ạ, hay cứ cho thêm vào đấu giá.

Còn đôi sim vina nữa ạ, bác thientamnt đang cầm.

Và hai áo phông nam mà sidecardesigner đã nói tặng BVC để đấu giá hồi tháng 6. Nhà mình chưa nhận về thì phải.

Nhà Bánh thêm cái máy ghi âm KTS của anh vào nữa nhá.
- Nhãn hiệu: TOSHIBA - DMR-900V
- Xuất xứ: Nhật xịn
- Tình trang: Đã cũ, vẫn đang sử dụng tốt.
- Quà tặng: Kèm 1 Micro cắm ngoài (loại cài ve áo) để tăng cường khả năng ghi âm.
Chưa chụp được ảnh. Dùng tạm Link này http://www.toshiba.co.jp/digital/webcata/it/dmr_1800v.htm
Cái trong ảnh giống hệt chỉ khác cái của mình là thời gian ghi âm dài gấp đôi. Cái của mình là 900v, trong ảnh là 1800v
May quá có thêm sp này của anh Quang!:x

Còn cái guitar của nhà xegiday? nữa mà. Đặt hàng mụ Vòi làm 1 bài PR cho hịn vào, gắn vào đấy dăm bảy mối tình, có khi lại ngon.:D
đàn ghi ta này cần mang đi thay dây thì mới đấu giá được anh ạ.
Nhà mình nên nghĩ cách gì (phương án, phương thức) để có thể xin, quyên góp được đồ để đấu giá (độc đáo, chất lượng...) chứ như bây giờ chỉ trông chờ vào sự tự góp của mọi người thì cũng không ổn lắm nhỉ?

Thấy BN nói tháng sau còn có 4 hay 5 sp có thể ĐG đc. :(
Xin được sp độc đáo , chất lượng cùng nan giải phết chị bảy à.
Cá nhân em cũng sẽ nỗ lực cố gắng trong việc này.

Chỉnh sửa cuối:

safenoodles

Xe cút kít
Tay cầm PlayStation 3 Dualshock 3 Wireless Controller
DualShock 3 điều khiển không dây sử dụng công nghệ Bluetooth để chơi game không dây và cáp USB của bộ điều khiển để liền mạch và tự động tính điều khiển thông qua hệ thống PlayStation 3 tại bất cứ lúc nào.

Bác Bánh lưu ý cho em, em còn giữ cặp Sim mà 1 mợ OF giấu tên tặng BVC đấu giá nhé. Bác cho vào danh sách tháng 9 nhé !

Đính chính: Sản phẩm của E là chân đế để laptop, có thể gấp gọn lại để đi du lịc chứ 0 fai? đế làm mat nhé
E sẽ chuyển sản fa^m? cho A Bik hoặc E Meo trong thời jan sớm nhất ạ
Cám ơn cả nhà
Cảm ơn cụ damkhanh.(b)(b)

Mợ SIRMINOF tặng 01 chai vang CRICOVA dòng Merlot. Em đang cầm rồi nhé.

Thông tin như sau:

Xuất xứ: Moldova, xách tay về VN
Hàm lượng máu trong cồn: 9,5%
Dung tích: 0,75l

Anh kẹo ơi, anh xem sp nào anh chưa cập nhật thì anh bổ sung nha!

Em quên mất, còn một số sp em đang cầm như sau:
- USB 3G do bác Liembu tặng BVC hôm mình đi từ thiện trong viện Nhi tháng trước ạ.

- Còn 01 logo limited nền đen chữ màu cam ( loại dán) của bác colormatiz tặng BVC mình đấu giá.

- Phiếu dọn nội thất do bác lý quỳ tặng BVC, em cũng đang cầm ạ.

Trưa mai khoảng 12h15 em qua Ngọc Khánh gửi anh nhé!

ducmanh

Xe điện
Em hộ cụ Quang đây nhé.

Ghi âm
với bộ nhớ trong IC, lên đến khoảng 17 giờ và 40 phút * đạt được kỷ lục (DMR-1800V). Các thông tin được ghi theo mục đích có thể được chuyển đến hai thư mục.Bạn có thể tiết kiệm đến 199 mỗi, tương ứng. Khi thay thế pin ngay cả khi quyền lực được OFF và, tất nhiên, điều đó không xóa nội dung ghi lại. Ngoài ra, bạn có thể nhanh chóng tìm thấy điểm quan trọng, các chỉ số chức năng được thông qua. Lái xe chỉ số có sẵn cho cả ghi / phát lại.
để ghi trong SHQ chất lượng âm thanh rõ ràng (chất lượng cao) chế độ, SP có thể được ghi trong một thời gian dài hơn (tiêu chuẩn) chế độ được thông qua. Ngoài ra, độ nhạy micro có thể được chuyển tùy thuộc vào việc sử dụng ghi âm, chuyển đổi độ nhạy micro bằng cách cài đặt một ghi âm cung cấp chất lượng âm thanh tốt hơn.Ngoài ra, một micro cũng được trang bị. * Microphone bên ngoài là bán riêng.
  DMR-1800V DMR-900V
Chế độ SP 17 giờ 40 phút 8 giờ 50 phút
SHQ chế độ. 3 giờ 13 phút 1 giờ 36 phút

để tự động bắt đầu ghi âm chỉ khi âm thanh được nhận thức, chức năng ghi âm giọng nói bắt đầu * với. Không có một phần vì không có ghi có thể được hiệu quả录Ru cuộc họp. Hơn nữa, để đạt được đáng tin cậy hơn ghi chức năng giám sát ghi âmcũng được tiến hành. *

shopso.vn

Xe máy
Website
shopso.vn
Em có có mấy cái zippo hàng Mỹ xin mới ở bển về, em muốn tặng BVC mình 01 cái để đấu giá. Em up ảnh lên đây còn hiện vật em sẽ gửi Bác Junfang

B_e

Xe điện
À há. Ai trúng Zippo của lão Shopso em tăng 1 điếu xì gà Cohiba nhé.

bikqui

Xe điện
Website
www.vuadeplop.com
À há. Ai trúng Zippo của lão Shopso em tăng 1 điếu xì gà Cohiba nhé.
Để em tìm lại hình ảnh Cohiba 25cm đó up vào đây mới đc.

Em up ảnh sản phẩm tặng nhà mình như sau:
1. Chân đế dành cho Máy tính xách tay, có thể gấp gọn khi đi du lịch (lưu ý k có quạt tản nhiệt)

Xòe ra

gọn lại

Khi để MTXT

2. Sp rượu vang của Mợ bling

2.1 01 chai rượu vang "SOUTH AFRICA LIMITED EDITION" twenty10
Nederburg Cabernet Sauvignon 2008 750m: Loại rượu được làm hoàn toàn từ nho Cabernet - loại nho có nguồn gốc từ vùng Western Cape.
Hương vị rượu với đầy đủ vị trái cây chín, gỗ sồi, anh đào, tannins...

2.2 02 chai rượu vang "CAVAS SUBMARINAS"

Chỉnh sửa cuối:

safenoodles

Xe cút kít
Mừng quá, nhà mình có thêm sp để đấu giá rồi.:x

Cả nhà cảm ơn bác shopso.vn và mợ bling_bling nha!:):)

@Cả nhà:Vì em ko có máy ảnh nên em vừa qua nhà anh quangtayho để gửi anh chụp một vài sản phẩm của ông Roby Bellemens ( người Hà Lan) tặng nhà mình đấu giá. Cả nhà xem sản phẩm nào có thể đem đấu giá được thì đấu giá, còn lại thì mình cho sang gian hàng từ thiện ạ!

@Anh quangtayho: Anh có máy ảnh xịn nên anh vất vả chút anh nhé! hi hi...Em cảm ơn anh nhiều ạ!

quangtayho

Xe container
Dây là 1 số SP Mỳ mới chuyển qua cho mình

Huy chương (hay kỷ niệm chương

Huy hiệu

Máy tính tỉ lệ xich theo bản đồ.
Cách dùng: Di bánh xe theo 1 con đường hay 1 con sông trên bản đồ. Nhìn trên máy theo đúng tỉ lệ xích của bản đồ sẽ ra số Km thực tế. Cái này dùng cho cụ nào đi phượt thì tuyệt

Áo phông hịn size nhỏ

Áo phong hịn size XL

Áo phông hịn size XXL

Mặt trước

Mặt sau

quangtayho

Xe container
Máy ghi âm KTS hiệu TOSHIBA 900V.
- Xuất xứ: Nhật bản
- Tình trạng: Đã qua sử dụng, vưỡn sử dụng tốt, ghi âm cực nhạy với Micro theo máy và nhạy hơn nữa với Mic gắn ngoài.
- Tính năng: Ghi âm với thời lượng trên 1 giờ (chất lượng cao) và trên 7 giờ (chất lượng thấp). Tự động ghi âm khi có âm thanh tác động hoặc ghi âm liên tục. Phát lặp lại. Nghe bằng loa của máy hoặc tai nghe Jac 3,5mm thông thường.
- Phụ kiện: máy. Tặng kèm 1 MIcro cắm ngoài.

Mặt trước

Mặt sau

Cạnh bên với các nút chức năng

Khoang chứa pin (dùng 2 viên pin AAA)

Máy khi gắn Micro ngoài

quangtayho

Xe container
Bộ loa mini dùng cho Laptop hoặc USB phát nhạc, thích hợp dùng nghe nhạc khi đi picnic hoặc trong phòng làm việc với diện tích nhỏ.
- Xuất xứ: hình như của CHINA (em đoán thế vì chả thấy ghi ở đâu cả)
- Tình trạng: Đã qua sử dụng , vưỡn dùng tốt.
- Tính năng: Phát nhạc, sử dụng điện qua USB cắm vào máy tính hoặc dùng nguồn diện ngoài qua 4 viên pin AAA.

Cả bộ khi triển khai đầy đủ

2 cái loa khi lắp gọn (tự ôm chặt vào nhau để tiét kiệm diện tích khi di chuyển và bảo vệ mang loa)

MẶt trước cái loa

Mặt sau cái loa

Chỉnh sửa cuối:

ducmanh

Xe điện
Em khoái cái này rồi đây.

Máy do tỷ lệ bản đồ dùng cho mọi lĩnh vực liên quan đến bản đồ. cái này bên quân sự là rất cần thiết đới.

Chỉnh sửa cuối:

B_e

Xe điện
Em góp mấy cái nì đấu giá thêm nhé? Mỗi tháng 1 chiếc, từ nhỏ tới lớn đi. Hàng hãng, Rubik xịn ạ. Gồm Rubik lập phương từ 2 đến 7 dòng, Rubik cầu, Rubik lập thể, Rubik đa diện.

Chỉnh sửa cuối:

safenoodles

Xe cút kít
Chưa thấy sf nào mình xúc động như lần trước cả*-:). Cụ Liembu đâu roìa, lần này cụ "hố xí" món nào đấy để e còn ngáng chân nào :))
BVC chúng em quên logo OF có chữ limited ạ. May quá cso bác nhắc . Em cảm ơn bác nha!:x

@Anh bikqui: Anh cho thêm logo OF vào nha anh! Còm một logo OF màu cam nền đen , có chữ limited phía dưới cảu bác colormatiz tặng nhà minh ạ.:x

thientamnt

Xe điện
Bạn em có cái máy in tặng BVC đấu giá tháng 9. Bác Bánh update giúp em với !

Em có mấy cái ảnh ! Bác Bánh giúp em đấu giá tháng 9 này luôn nhé ! Mợ Bụp cho em nhờ 1 ngày xong move vào thớt Tập trung giùm em với ! :P

Nguyên Đai NGuyên Kiện Nguyên Tem....... chưa bóc :))

Em nhỡ tay bóc mất :P

Mở hàng em nó ra xem dư lào ;))

Ruột gan em nó dư lày :D

Son phấn, đồ trang điểm em nó dư lày :D . Thấy còn nguyên Tem HP chính hãnh kiêm giấy bảo hành Nguyên Tem chưa bị Sàm sỡ =))

Đến giờ Sâu hàng em nó đây :D

Mặt mũi em nó tí nhá :))

Ruột Gan này :D, nguyên cả băng dính, bìa các tông, đảm bảo chưa bị Sàm Sỡ ;;)

Mông em nó mẩy phết ! :D

Chân cẳng cũng dài, nhìn là thích :))

Mạn phép nhờ bác Bánh và mợ Bụp cho em nó đấu giá luôn tháng 9 này đúng như nguyện của bạn em với ah. Bác Bụp cho em nhờ 1 ngày để bác Bánh giúp em vụ lày nhé :D.. Thanks kiu ! (b)

Ảnh sau khi em nó gói ghém lại ah :D

B_e

Xe điện
Có một bác là bạn của bác Huyhoang78 có nhã ý tặng BVC mình để bán thu tiền từ thiện mỗi tháng 10 suất dán phim 3M cho cả xe 4 chỗ. Giá khoảng 2triệu / suất x 10 suất = 20 triệu mỗi tháng!!! Liên tục hàng tháng cho đến khi nhà mình chán :) Cả nhà vỗ tay hoan hô bác ấy nhé.

CN này em về sẽ ngồi với bác ấy, xem cụ thể cách thức tiến hành thế nào. BVC mình bắt đầu được những Mạnh Thường Quân nhân ái để ý rồi đây :x