Sàn đấu giá BVC Fund - Nơi tập trung hiện vật & bóng bàn về các vụ đấu giá

HaVu92

Xe buýt
Thưa Bụp Bánh Mỳ và cả nhà,
Cụ Phú ông bên box Fiat có ý muốn gửi một món đồ để nhờ nhà mình đấu giá hộ. Sản phẩm nhà cháo hiện đang giữ, là bức mô hình tượng đài Chiến thắng Điện Biên Phủ, là món quà các cụ ý nhận được trong chuyến đi từ thiện tại trường DTBT Núm Ngan, bản Nậm Hẹ, tỉnh Điện Biên hôm 20-22/7 vừa qua.
Nhà cháo sẽ chuyển sản phẩm để cụ Bánh tập hợp nhé.

bikqui

Xe điện
Website
www.vuadeplop.com
Thưa Bụp Bánh Mỳ và cả nhà,
Cụ Phú ông bên box Fiat có ý muốn gửi một món đồ để nhờ nhà mình đấu giá hộ. Sản phẩm nhà cháo hiện đang giữ, là bức mô hình tượng đài Chiến thắng Điện Biên Phủ, là món quà các cụ ý nhận được trong chuyến đi từ thiện tại trường DTBT Núm Ngan, bản Nậm Hẹ, tỉnh Điện Biên hôm 20-22/7 vừa qua.
Nhà cháo sẽ chuyển sản phẩm để cụ Bánh tập hợp nhé.
Vâng, chị cứ chuyển cho em, trong tuần này em thu xếp lên đc gần chỗ chị em sẽ alo trc.

hana147

Xe điện
a còng Kẹo: e chụp ảnh cái máy làm sữa chua rùi, gửi anh rùi, ko biết anh nhận đc chưa mà ko thấy giả nhời!
thứ 7 e mang cả máy làm sữa chua và cả cái đầu đĩa cho xe Ford Focus luôn nhé!

bikqui

Xe điện
Website
www.vuadeplop.com
a còng Kẹo: e chụp ảnh cái máy làm sữa chua rùi, gửi anh rùi, ko biết anh nhận đc chưa mà ko thấy giả nhời!
thứ 7 e mang cả máy làm sữa chua và cả cái đầu đĩa cho xe Ford Focus luôn nhé!
Okie, đã nhận roài nha, cái máy đó để t8 này đấu.

safenoodles

Xe cút kít
Anh bikqui ơi, hôm nay là 19/8 rồi, hôm nào nhà mình đấu giá hả anh?

Anh chụp ảnh sản phẩm mà bác Du tặng BVC mình hôm đấu giá trực tiếp lên để đấu giá tháng này anh nhé! Và còn cả bút kim tinh hero của Quất Lâm tặng nhà mình năm ngoái nữa ạ.

Chỉnh sửa cuối:

HaVu92

Xe buýt
Chị tặng nhà mình sản phẩm này để đấu giá nhé:

Giầy nữ, Size: 37.
Giầy Nike chính hãng, không phải hàng fake.

HaVu92

Xe buýt
Món này thì nhờ nhà mình đấu giá hộ cho nhà Fiat để lấy tiền thực hiện chương trình "Cơm có cá cho các con ở trường Tiểu học bán trú Núa Ngam, tỉnh Điện Biên
Link đây, nhà mình tham khảo nhé: http://www.otofun.net/threads/414029-chuong-trinh-thien-nguyen-com-co-ca-cho-cac-con-truong-th-ban-tru-nua-ngam

Bức tranh mô tả về cuộc hành hương của Gia Đình Thánh Gia, gồm: ông thánh Giuse (Joseph), Đức mẹ Maria (Mary), và chúa Hài Đồng Giê-Su (Jesus) về Nazareth sau ngày 15 tháng 12, tức ngày lễ Giáng Sinh. Đây là năm chúa Jesus giáng sinh và người ta tính là năm thứ nhất Công Nguyên, tức cách nay 2013 năm.
Điều đặc biệt của bức tranh này là tuy bức tranh môt tả về gia đình Thánh Gia nhưng lại được sản xuất tại Ai Cập (đất nước của những Kim tự tháp xinh đẹp và các Pharaon huyền bí, nơi có tới 90% người dân theo Đạo Hồi). Bức tranh được làm từ chất liệu giấy dó đã qua xử lý nhiệt, chống mối mọt. Các chi tiết trên bức tranh được làm từ những lá đồng sơn tĩnh điện nên rất bền, đẹp.
Bức tranh vốn là sở hữu của Đại sứ quán Ai Cập tại Hà Nội, trên đó có chữ ký của ngài Đại sứ. Cụ Greatest Tiger thuộc chi hội Fiat đã được ngài Đại sứ tặng lại với lời chúc “Can đảm như Joseph, thuỷ chung và vâng lời như Mary, lành thánh quyền uy như Jesus - Tất cả gói trong ý nghĩa bằng an, hạnh phúc”.
Khi mang bức tranh có rất nhiều kỷ niệm này gửi nhà BVC đấu giá, cụ Greatest Tiger muốn đem đến cho các con vùng cao Điện Biên những bữa ăn có thêm miếng cá, miếng thịt thông qua quỹ ¨Cơm Có Cá Cho Con¨ dành tặng trường Tiểu Học Dân Tộc Bán Trú Núa Ngam, xã Nậm Hẹ, Huyện Điện Biên, Tỉnh Điện Biên.
Và khi sở hữu bức tranh này thông qua việc đấu giá, các Cụ/Mợ không chỉ sở hữu một món quà từ đất nước Ai Cập xa xôi, mà các Cụ/Mợ đã góp một phần quý giá giúp đỡ những em bé thiếu thốn từ miếng cơm, manh áo, một nhu cầu vô cùng giản đơn đối với chúng ta.

Chỉnh sửa cuối:

LiemBlue

Xe lăn
Em ủng hộ nhà mình 1 bộ khóa chộng trộm Li Tech VS1 hoặc VS2 ạ
Giá VS1 là 750k,VS2 là 1200k vậy nhà mình lấy bộ nào nhỉ được cả 2 bộ đỡ phải lăn tăn ợ=))

bikqui

Xe điện
Website
www.vuadeplop.com
Nhà Liêm Blue ủng hộ cả 2 bộ đi nhé để đỡ lăn tăn, cho thêm ảnh và thông số để nhà mình đấu vào tháng này luôn 1 bộ nha.

LiemBlue

Xe lăn
Đây cụ Kẹo ơi bộ màu đỏ 1200k bộ màu ghi 750k,thông tin cụ gúc gồ em phát nhé,trước hết em xin ủng hộ 1 bộ rồi chắc chắn sẽ có bộ nữa ạ:)) cái này bao trọn gói lắp đặt tận nhà của người trúng đấu giá cụ nhé.

Chỉnh sửa cuối:

bikqui

Xe điện
Website
www.vuadeplop.com
Anh bikqui ơi, hôm nay là 19/8 rồi, hôm nào nhà mình đấu giá hả anh?

Anh chụp ảnh sản phẩm mà bác Du tặng BVC mình hôm đấu giá trực tiếp lên để đấu giá tháng này anh nhé! Và còn cả bút kim tinh hero của Quất Lâm tặng nhà mình năm ngoái nữa ạ.
Sp Bác Du Già tặng cho Đấu giá trực tiếp, mình k đưa vào đấu đc nên Bác ấy thu hồi về để tặng nơi khác làm đấu giá trực tiếp.
bút kim tinh đang có ở kho ssowj khó dfassu giá.

B_e

Xe điện
Sp Bác Du Già tặng cho Đấu giá trực tiếp, mình k đưa vào đấu đc nên Bác ấy thu hồi về để tặng nơi khác làm đấu giá trực tiếp.
bút kim tinh đang có ở kho ssowj khó dfassu giá.
Một số đồ em ủng hộ trong đấu giá trực tiếp đợt vừa rồi, nhà mình không dùng đến: bức rồng chầu hổ phục, rubik 7x7x7 em cũng sẽ xin rút lại nhé. Em đưa qua đấu giá bên Đại hội box Du Lịch / TTVNOL rồi.

safenoodles

Xe cút kít
Em cứ nghĩ anh ChimBaoBao trao sản phẩm cho bác vuahe77 ở mạn Trung Hòa , hic, em xin lỗi bác vuahe77 và anh Chim, em nhầm.
Em đã xác nhận nhận tiền mặt của bác vuahe77 từ anh Chim trong thớt đấu giá tháng 9 rồi ạ.

@Anh B_e: Vâng, em lại xin rút kinh nghiệm ạ. :(

safenoodles

Xe cút kít
Chị tặng nhà mình sản phẩm này để đấu giá nhé:

Giầy nữ, Size: 37.
Giầy Nike chính hãng, không phải hàng fake.
Món này thì nhờ nhà mình đấu giá hộ cho nhà Fiat để lấy tiền thực hiện chương trình "Cơm có cá cho các con ở trường Tiểu học bán trú Núa Ngam, tỉnh Điện Biên
Link đây, nhà mình tham khảo nhé: http://www.otofun.net/threads/414029-chuong-trinh-thien-nguyen-com-co-ca-cho-cac-con-truong-th-ban-tru-nua-ngam

Chất liệu: Nền bằng giấy dó đã qua xử lý chống ẩm, mốc. Họa tiết trên bức tranh làm bằng chất liệu đồng cán mỏng, thực sự rất đẹp.
Về nguồn gốc, giá trị tinh thần của bức ảnh, các cụ nhà Fiat sẽ bổ sung thêm.
Em ủng hộ nhà mình 1 bộ khóa chộng trộm Li Tech VS1 hoặc VS2 ạ
Giá VS1 là 750k,VS2 là 1200k vậy nhà mình lấy bộ nào nhỉ được cả 2 bộ đỡ phải lăn tăn ợ=))
Nhà Liêm Blue ủng hộ cả 2 bộ đi nhé để đỡ lăn tăn, cho thêm ảnh và thông số để nhà mình đấu vào tháng này luôn 1 bộ nha.
Đây cụ Kẹo ơi bộ màu đỏ 1200k bộ màu ghi 750k,thông tin cụ gúc gồ em phát nhé,trước hết em xin ủng hộ 1 bộ rồi chắc chắn sẽ có bộ nữa ạ:)) cái này bao trọn gói lắp đặt tận nhà của người trúng đấu giá cụ nhé.
Nhà BVC mình chuẩn bị lên sàn đấu giá tháng 10 thôi, chuẩn bị dần là vừa ạ.:)

May quá có chị Havu92 và bác Liêm blue tặng thêm sản phẩm để đấu giá, tháng này off, BVC mình lại được giao lưu với các bác và mợ Chuồn Chuồn Ớt của chi hội Fiat rồi. :x

hieu78

Xe tăng
Lâu không có món gì, lần này em xin góp cái đèn pin đeo trán, dùng 3 pin, phần bóng đèn điều chỉnh cao thấp được, chất lượng như mới, từ ngày có em chưa soi được cái gì :D vì loằng ngoằng quá. Về cường độ sáng thì không bằng các đèn dùng bóng LED bây giờ, nó cũng dùng bóng krypton thì phải, công nghệ cũ. Phù hợp cho việc nặn mụn trứng cá, lấy mứt tai hoặc tìm cái gì đó bị rơi trong quần áo :bz

đề mô phát