Vitara màu nào đẹp nhất?

Hungtm

Xe hơi
Theo các bác màu nào hợp lý nhất? Xanh rêu, xanh dương hay ghi hồng?

HopLPH

Xe máy
Cái màu mà Bác thích nhất là màu đẹp nhất !

rgvmen

Xe container
Ghi hồng, xe bé nên chọn màu sáng bác ạ :)

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Màu ghi thì trông ít thấy bụi nhưng lại trùng với màu của ốp cửa, nên ko nổi lắm. Màu xanh rêu thì trông phủi nhưng khi bám bụi nhìn rất bẩn. Màu xanh dương: chẳng ra gì cả ngoài việc giống con Vịt leo cầu thang :D :D :D :D

A

Awake

[Đang chờ cấp bằng]
Chọn màu đỏ cho máu bác ơi, còn nếu bác không thích đỏ thì chọn xanh dương đi.

FeRAM

Xe điện
màu nào cũng vậy cả thôi bác ạ. Đằng nào thì cũng vẫn là vịt, không lên đời thiên nga được đâu ạ.

Nếu cuối cùng, vẫn phải chọn màu nào đó thì bác nên chọn màu cát sa mạc (Dân gian vẫn gọi là Ghi hồng)

motorista

Xe tải
hôm nọ ngồi cafe hồ ngọc khánh nhìn thấy anh chàng tuấn (trò chơi âm nhạc vtv3)chạy con vitara màu ghi hồng ,tôi nhìn màu đấy rất đẹp,xe sáng màu cảm giác xe to hơn ,sạch sẽ ,chắc chắn ,tôi thoáng nghĩ đó là xe cũ nhập khẩu....có lẽ là tôi nhìn xe mầu xanh chạy nhan nhản ngoài đường ,nhìn nhiều thành ra không có cảm tình lắm cho màu xanh ...

FeRAM

Xe điện
hôm nọ ngồi cafe hồ ngọc khánh nhìn thấy anh chàng tuấn (trò chơi âm nhạc vtv3)chạy con vitara màu ghi hồng ,tôi nhìn màu đấy rất đẹp,xe sáng màu cảm giác xe to hơn ,sạch sẽ ,chắc chắn ,tôi thoáng nghĩ đó là xe cũ nhập khẩu....có lẽ là tôi nhìn xe mầu xanh chạy nhan nhản ngoài đường ,nhìn nhiều thành ra không có cảm tình lắm cho màu xanh ...
Hề hề, vote cho bác về ý kiến này nhé. Nhưng em phải nhắc lại là đấy là màu cát sa mạc đấy ạ. (Dân gian gọi là Ghi hồng, :D). Ghi hồng nghe yếu đuối quá.

Chipxinh

Xe tải
Mấy giờ rùi mà còn xem xe Vitara, em thấy xe này không được một điểm gì hết. Hồi xưa em trót dại nghe chồng mua con xe này màu đỏ giá rẻ cuối cùng đi được 2 tháng không chịu nổi phải bán khẩn trương lỗ mất 5 nghìn. Xe nội thất xấu, vỏ xe mỏng, đi lọc xà lọc xọc đã thế lại còn xuốt ngày bị hỏng điều hòa.Thôi em xin các bác đừng có dại mà mua xe đấy.

FeRAM

Xe điện
Mấy giờ rùi mà còn xem xe Vitara, em thấy xe này không được một điểm gì hết. Hồi xưa em trót dại nghe chồng mua con xe này màu đỏ giá rẻ cuối cùng đi được 2 tháng không chịu nổi phải bán khẩn trương lỗ mất 5 nghìn. Xe nội thất xấu, vỏ xe mỏng, đi lọc xà lọc xọc đã thế lại còn xuốt ngày bị hỏng điều hòa.Thôi em xin các bác đừng có dại mà mua xe đấy.
Hề, hề. Bác vẫn còn thời gian để nghĩ lại đấy. Bác nói chung chung thế này, oan cho vịt quá. Mấy giờ cũng vậy thôi. Nếu bác là gái thì bỏ qua được, nếu bác là trai thì tiếc cho cái kiến thức nông cạn của bác.

Tháng này, em đang làm phúc, không thì bác đỏ đít rồi đới.(b)

dongnat

Xe điện
thế có bác nào bán Vit đời 2003-2004 ở đây không ạ, có thì hú (PM) em một tiếng đi

Maybach Tàu

Xe container
Xe nhỏ thì nên chọn màu sáng cho nó to to ra tí các bác ạ.

Chipxinh

Xe tải
uh trời, bác FeFAM khen xe Vịt chẳng qua bác chưa sử dụng đấy thôi. Bác phải ở trong chăn thì mới biết chăn có giận. Em từng bán đến 700 cái xe vịt mà chưa thấy khách hàng nào khen cái xe này mà chỉ nghe thấy complain xe :)

FeRAM

Xe điện
uh trời, bác FeFAM khen xe Vịt chẳng qua bác chưa sử dụng đấy thôi. Bác phải ở trong chăn thì mới biết chăn có giận. Em từng bán đến 700 cái xe vịt mà chưa thấy khách hàng nào khen cái xe này mà chỉ nghe thấy complain xe :)
Em không khen bác ạ. Bác mà so sánh con vịt có 20K với một em Lexus vài trăm K thì làm sao mà so được. Theo em, khi so sánh phải so sánh cùng một mặt bằng thì đánh giá với chính xác:

1. Cùng loại
2. Cùng tầm tiền

Cái này, rất nhiều bác trên OF đã có cảm nhận, mời bác xem qua http://www.otofun.com/showthread.php?t=187

Chỉnh sửa cuối:

hungquoc_hk

Xe hơi
Em tưởng bác chipxinh chỉ biết IZUSU thôi chứ lại còn rành cả SUZUKI nữa á, hay bác nhầm với Hi-Lander..ke ke..

motorista

Xe tải
[/I][/B]
.bài này bác bảo bác nghe lời chồng bác ,bác mua con vịt màu đỏ ,bài sau bác lại bảo bác bán 700 con vịt.... thật em chẳng hiểu thế nào cả..con gái mà không giữ vững quan điểm lập trường là hay bị chửa lắm bác ạ..

motorista

Xe tải
chả biết thế nào mà lần?*-) *-)

BMW760Li

Xe tải
em đồng ý với các bác, màu cát sa mạc đẹp tuyệt!