Chi hội HTX Mazda6 MT - Hồi 1

Trạng thái
Thớt đang đóng

Lethinh79_tn

Xe buýt
Cụ GLPro hôm nào xử lý em vụ đèn gầm giống của cụ đê, em kết lòi đĩa rồi hehe. Cụ Wasabi, cụ Đầu bạc đã tập thể hình về chưa ?

Lão Thịnh đặt gạch nhanh thế, e thi thoảng cũng về TN đấy. Cụ cứ chuẩn bị quà cáp cho các lão ở HN đi khi nào đi TN em qua vác quà về Hà Lội cho các già làng :))
Cụ qua TN ới E nhé, mà khi nào cụ lên cụ ới em trước để Em xem có nhờ cụ ship đc cho E đc cái gì lên ko nhé! Đeo hông của E: 0912340350.

wasabi

Xe tăng
@Focus1: Cụ có máu làm quả này không ??? :P

vãi mứt với quả này của nhà gái làng, kiếm ấm trà với vài cái ché, lịch sự hơn cho lý nâu đá ít sữa kèm cái ghế đẩu vào đó là hợp chuẩn quốc gia đó. Nhà focus nhìn thấy chạy mất dép. Đèn gầm 6000k hay sao mà xanh thế, lại còn xanh nhờ nhờ nhìn lởm com mẹ tởm quá, đừng đổ tại máy chụp còi nhé, dùng chóa đèn gì đấy.
ko ngờ các cụ nhà mình thương lá nát bươm nhà em quá, cảm ơn các cụ

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
vãi mứt với quả này của nhà gái làng, kiếm ấm trà với vài cái ché, lịch sự hơn cho lý nâu đá ít sữa kèm cái ghế đẩu vào đó là hợp chuẩn quốc gia đó. Nhà focus nhìn thấy chạy mất dép. Đèn gầm 6000k hay sao mà xanh thế, lại còn xanh nhờ nhờ nhìn lởm com mẹ tởm quá, đừng đổ tại máy chụp còi nhé, dùng chóa đèn gì đấy.
ko ngờ các cụ nhà mình thương lá nát bươm nhà em quá, cảm ơn các cụ
Led luxeon truyền thống đấy, nởm nà nởm thía lào, cái lão này cứ nói lạ. :))

@trungdt: em là không có ngại, nhưng cái vụ này giúp cho giống là khó lắm đấy cụ ơi :))

@đau mồm: cái gì đấy :-/ :-/ :-/ ??? cụ dùa "thượng tinh thiên - hạ tường địa" giải thích dùm em cái ???

FOCUS-1

Xe tăng
@wasabi: Công nhận bộ daylight đẹp thật. mỗi tội nhà cháu ếch bít lắp chỗ nào. chả nhẽ lắp sau xxx làm đèn lùi hic. Dù sao vẫn khuyến nghị lão giữ lại, lắp quả này lên nóc cái di sản.
Các cụ nhà mềnh ủng hộ từ thiện cho dự án "thắp sáng vùng cao" đê :))

@Focus1: Cụ có máu làm quả này không ??? :P

Tranh thủ khoe với cụ cái đèn gầm handmade của em cái :)

Hờ gì chứ món này em chơi cách đây 80 năm roài :)). Cái này chỉ nghe khi đi picnic thoai còn vừa đi vừa nghe thì nhớ mang theo 1 hộp kim hề hề. Mà đợt này cụ âm thầm nâng cấp đèn kinh quá. Còn quả đèn của Wave chiến cụ vứt đâu roài?

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Hờ gì chứ món này em chơi cách đây 80 năm roài :)). Cái này chỉ nghe khi đi picnic thoai còn vừa đi vừa nghe thì nhớ mang theo 1 hộp kim hề hề. Mà đợt này cụ âm thầm nâng cấp đèn kinh quá. Còn quả đèn của Wave chiến cụ vứt đâu roài?
Hơ hơ, lão này không nhận ra cặp đèn wave chiến à: :))

Chỉnh sửa cuối:

FOCUS-1

Xe tăng
E vừa vã tennis về, lúc xong việc muộn quá nên e cũng không gọi cho cụ, Hix ốm lăn lóc cả tuần không sờ đến vợ thế là giận em mới chết chứ hết sạch ác qui :)) em gọi có cụ GLPro tư vấn em làm nguyên con bình mới thông qua cụ Đau mồm :D e mới xử xong vụ CD và AUX ở chỗ cụ Mr.Bean ngọt lịm rồi cụ ạ. Thanks các cụ đã nhiệt tình chỉ giáo em. Chiều mai các cụ cafe đông đủ nhé

@ FOCUS-1: Cụ Hoàn vưỡn bảo xe cụ có quả CD, Mini CD gì đó ngon choét =))
CD nhà em thì bình thường, nhưng quả MD của em thì độc nhất vô nhị, chắc chắn với cụ là cụ ko thể tìm được cái thứ 2 giống của em đâu :P

FOCUS-1

Xe tăng
@GL: đấy cụ phải chụp vậy mới nhìn được rõ chớ, em định vote cụ nhưng đầy ly mất rồi, vote cho ý tưởng này của cụ :P. Khổ thân cái xe suốt ngày bị đục khoét ~X(

me_ accord

Xe buýt
Hình như kèm cụn đèn trần có cái relay trễ gì đó. Thường thì khi sập hết các cánh cửa, nó sáng thêm một lúc rồi lịm dần.
Nhà cháu cũng có dính một lỗi mở cửa lái mà chả sáng cái đèn trần hay đèn cánh cửa nào cả, cũng chưa dò ra nguyên nhân.
Cái nắp đèn cánh cửa ấy nếu kụ mót quá để cháu tìm cửa ship cho, trên taobao thấy báo rẻ bèo, chủ yếu mắc tiền ship :D, chắc tầm 15 ngày có hàng. Kụ thích cái màu khói hay màu trong suốt.
Cụ lượm cho cháu quả nắp đèn màu khói ( một cặp thôi nhá), nhân tiện làm thêm cái đuôi cá cháu định bóc trộm, một roăng mặt máy ( Wasabi chê máy bửn) . Thế thôi.
Wasabi: Xe em thằng nào trộm rồi, đợi về show thành quả đèn led nhé, gửi xê long cho phương thì tống hai cái điều khiễn trước đi, lóng ruột quá rồi

silverhair117

Xe tăng
Màu khói thì tìm hơi lâu, mấy bữa trước thoáng nhìn thấy mà giờ tìm lại chưa ra, đuôi cá thì dễ hơn, roăng mặt máy thì mua luôn ở đây cho rồi, hàng có sẵn (bữa trước em mua 300K). Cứ để em tìm lại Link đã.
À, mà bữa nọ em tìm thấy một ổ chuyên bán đồ Gầm, Máy hàng hịn giá rất OK (VD: đôi giảm xóc sau KYB Hàng JP 1.7 củ, đôi trước 2.6 củ) còn côn hịn Aisin, Daikin, vòng bi NSK hàng JP cũng sẵn hàng. Giá tham khảo thấy dễ chịu hơn nhà CCT 77 Lê Gia Định.

20K6644

Xe buýt
Màu khói thì tìm hơi lâu, mấy bữa trước thoáng nhìn thấy mà giờ tìm lại chưa ra, đuôi cá thì dễ hơn, roăng mặt máy thì mua luôn ở đây cho rồi, hàng có sẵn (bữa trước em mua 300K). Cứ để em tìm lại Link đã.
À, mà bữa nọ em tìm thấy một ổ chuyên bán đồ Gầm, Máy hàng hịn giá rất OK (VD: đôi giảm xóc sau KYB Hàng JP 1.7 củ, đôi trước 2.6 củ) còn côn hịn Aisin, Daikin, vòng bi NSK hàng JP cũng sẵn hàng. Giá tham khảo thấy dễ chịu hơn nhà CCT 77 Lê Gia Định.
Cụ cho địa chỉ đi ạ, để anh em xã viên còn chăm sóc vợ 2

trungdt06

Xe buýt
Cụ qua TN ới E nhé, mà khi nào cụ lên cụ ới em trước để Em xem có nhờ cụ ship đc cho E đc cái gì lên ko nhé! Đeo hông của E: 0912340350.
Hợ hợ, nếu không có gì thay đổi tuần sau e về ăn cưới thằng ku em ở bên Đồng Hỷ. Cụ găm hàng đê em vác về cho :))
Ơ ai đi TN đấy, cho nhà cháu đi với :))
Cụ có đi với iem không <:-P
@trungdt: em là không có ngại, nhưng cái vụ này giúp cho giống là khó lắm đấy cụ ơi :))
Vâng, e đang kà kê gạ cụ Linh để lại bộ đèn gầm theo xe cụ ấy. Cụ Linh đồng ý để lại cho em nhá ;)

Chỉnh sửa cuối:

E43000

Xe tăng
Loa loa loa! Dự án đưa ánh sáng lên vùng cao chính thức bắt đầu khởi động...

Hiện tại:

Và tương lai:

Chỉnh sửa cuối:

ValkyrieLenneth

Xe tăng
Hehe, sáng mai cháu sẽ viết report hầu các cụ :P Hôm nay đi với cụ E43 qua nhà Hải Nguyễn xem thử đèn đóm sao hên quá vớ được fullset FXR Infinity dư ra. :D Đỡ phải ship. Đọc trên mạng thì FXR cho chất lượng sáng ngon hơn FX35 nữa :D

Cháu dự làm dư lày :P

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng