Bác nào quan tâm tới Huyndai Avante thì vào nhé

Trạng thái
Thớt đang đóng

Roobeo

Xe tải
Website
hopdongtuonglai.vn
Đó cũng là 1 sự lựa chọn hợp lý ạ. Dưng sao ko là cờ rui, la sét ti mà lại là pho ti nhể.
Tầm tiền đó có rất nhiều lựa chọn ạ, thú thực em ko thích con pho ti này tí nào cả,hi hi. Đừng ném đá em nhá!
Chúc mừng cụ đã có vợ 2 nhá!
E rất thik Cruze nhưng ngân sách ko cho phép cụ ah:D Con LTZ ấy=((

Korea parts

Xe buýt
Cụ Ken ơi ! Cụ cố gắng sắp xếp kế hoạch cho anh em ọp ẹp họp mặt giao lưu làm quen một hôm đi nhể !

anycar.vn

Xe tăng
Em xin ý kiến cả nhà nhé:
Tình hình là đã đến lúc nhà mình gặp nhau để tay bắt mặt mừng, ôm hôn thắm thiết.
Em xin được đề xuất như sau: sang tuần nhà mình họp mặt
thời gian và địa điểm xin ý kiến cả nhà
em dự tính là ọp vào buổi trưa thì nhiều kụ sẽ tham gia được, và sẽ ọp vào các ngày trong tuần, trừ t7 và Cn.
địa điểm em cũng dự tính là ở bia hơi Chiến Béo - Hoa Kỳ Đình
Rất mong cả nhà hưởng ứng và tham gia đóng góp ý kiến ạ. Bố trí time để cuộc mặt được đông đủ, vui vẻ, trọn vẹn.
Sự phát triển của Chi hội hoàn toàn phụ thuộc vào sự nhiệt tình của mỗi thành viên.
Hix,tay bắt mặt mừng thì được chứ ôm hôn thắm thiết ghê quá ah.Mà sao ko tổ chức vào ngày nghỉ hở cụ,ngày thường mọi người còn phải đi làm chứ#:-s

Mr nhà quê

Xe buýt
Kính chào các cụ,
Sau một thời gian lăn tăn nào Phò..te, Cruze, Fiesta,...và thừa hưởng thành quả làm chuột bạch của các cụ, hôm nay e đã chính thức cưới một em Avante của anh Công, cảm giác đi xe rất đầm các cụ ạ, các cụ cho em tham gia chi hội nhé, cụ Thổi kèn bổ sung em vào danh sách OFF nhé:
Nick: Xehoidoimoi
Tên: Hải
Nghề nghiệp: Sản xuất và kinh doanh nhựa, kinh doanh CNTT
Nơi làm việc: Hà nội
Xe: Avante AT 1.6 của anh Công, BKS: 29A-406.82
ĐT: 0904.884.836
Hôm nào off các cụ ới em nhé, em uống nhiệt tình ạ,...
chúc mừng cụ nhé...cụ thật là sáng suốt khi lựa chọn V2 là Avante đấy....mà biển xe cụ đẹp thế...bao cò đó cụ???

Mr nhà quê

Xe buýt
Ken ơi...em bổ sung danh sách khách mời là mợ meoxinh đi nhé....có mợ tham gia chắc sẽ vui hơn nhiều đới..he..he

hòa hiệp

Xe đạp
tớ cũng vừa tậu con avante 1.6at của anh Công chạy cũng ngon lắm,nhưng ở sài gòn ko biết chỗ nào có đồ chơi mong các bác chỉ giúp
bổ sung tên tớ vào chi hội nhé.
tên:Thanh Tòng
nghề nghiệp:bán VLXD-TTNT
xe:avante 1.6AT Thành Công bsố :70A-01000
DĐ:0918660220

DG8809

Xe tải
Em xin ý kiến cả nhà nhé:
Tình hình là đã đến lúc nhà mình gặp nhau để tay bắt mặt mừng, ôm hôn thắm thiết.
Em xin được đề xuất như sau: sang tuần nhà mình họp mặt
thời gian và địa điểm xin ý kiến cả nhà
em dự tính là ọp vào buổi trưa thì nhiều kụ sẽ tham gia được, và sẽ ọp vào các ngày trong tuần, trừ t7 và Cn.
địa điểm em cũng dự tính là ở bia hơi Chiến Béo - Hoa Kỳ Đình
Rất mong cả nhà hưởng ứng và tham gia đóng góp ý kiến ạ. Bố trí time để cuộc mặt được đông đủ, vui vẻ, trọn vẹn.
Sự phát triển của Chi hội hoàn toàn phụ thuộc vào sự nhiệt tình của mỗi thành viên.
Tiếc quá cụ Ken ơi! chờ được ọp đỏ cả mắt suốt thời gian vừa qua, giờ cụ mới lên lịch. Em lại bận vào đúng dịp này đến hết nửa đầu tháng 11. Chương trình gặp mặt hội Avante mình chắc rất vui vì hầu như thành viên đều đi cùng dòng xe (Lấy vợ 2 ở cùng lò đào tạo) hôm đó không cố gắng được thì em hóng vậy. Chúc buổi ọp thành công!

mr.ken_no1

Xe container
Cụ Ken ơi ! Cụ cố gắng sắp xếp kế hoạch cho anh em ọp ẹp họp mặt giao lưu làm quen một hôm đi nhể !
Ngày trước do hội mình ít quá nên em thực sự ko dám lên lịch
Dưng bây giờ thì em sẽ mạnh dạn lên lịch cụ ạ
Cụ với em là 2 thành viên gần như đầu đàn của chi hội do vậy dù vào thời điểm nào cụ cũng phải cố gắng tham gia nhá.
E rất thik Cruze nhưng ngân sách ko cho phép cụ ah:D Con LTZ ấy=((
Dưng mà chi hội Avante ọp mợ cũng cố gắng tham gia với bọn em nhá!!!
Hix,tay bắt mặt mừng thì được chứ ôm hôn thắm thiết ghê quá ah.Mà sao ko tổ chức vào ngày nghỉ hở cụ,ngày thường mọi người còn phải đi làm chứ#:-s
Ngày nghỉ là ngày dành cho gia đình cụ nhá. Ai mà chạ phải chăm công nghìn việc cụ ơi, quan trọng là sự nhiệt tình của các thành viên thôi.
Em thiết nghĩ dành ra 2h nghỉ trưa để gặp mặt nhau mà ko làm được thì rất khó mà đưa chi hội phát triển được cụ ạ
Rất mong cụ nhiệt tình tham gia ạ!
Ken ơi...em bổ sung danh sách khách mời là mợ meoxinh đi nhé....có mợ tham gia chắc sẽ vui hơn nhiều đới..he..he
Mợ mèo xinh là mợ nào nhể, anh có thể cho em xin số điện thoại được không ạ?

mr.ken_no1

Xe container
Em có 1 tin mừng cho các cụ mợ chi hội nhà mình đây
Em vừa được giao lưu bia rượu với cụ Trunggia - chuyên gia trong các lĩnh vực độ xe
Cụ ấy có hứa là sẽ tham gia ọp với chi hội nhà mình
Đặc biệt là cụ ấy sẽ có trương chình khuyến mại với các cụ mợ nhà mình khi đến với cửa hàng nhà cụ ấy, KM cực kỳ hấp dẫn luôn ạ.
Vậy nên hôm này cụ nào mà ko tham gia ọp được sẽ rất thiệt thòi, hê hê hê.

Korea parts

Xe buýt
Em có 1 tin mừng cho các cụ mợ chi hội nhà mình đây
Em vừa được giao lưu bia rượu với cụ Trunggia - chuyên gia trong các lĩnh vực độ xe
Cụ ấy có hứa là sẽ tham gia ọp với chi hội nhà mình
Đặc biệt là cụ ấy sẽ có trương chình khuyến mại với các cụ mợ nhà mình khi đến với cửa hàng nhà cụ ấy, KM cực kỳ hấp dẫn luôn ạ.
Vậy nên hôm này cụ nào mà ko tham gia ọp được sẽ rất thiệt thòi, hê hê hê.
Kế hoạch cụ thể như thế nào đấy cụ Ken ơi? đã có ngày và địa điểm cụ thể chưa cụ !

mr.ken_no1

Xe container
Kế hoạch cụ thể như thế nào đấy cụ Ken ơi? đã có ngày và địa điểm cụ thể chưa cụ !
Bá cáo cụ là em đang xin ý kiến các cụ về ngày ọp ạ
Còn về thời điểm thì là buổi trưa. Địa điểm thì ở Mỹ Đình
Chương trình: Cà phê giao lưu + Bia bọt

Roobeo

Xe tải
Website
hopdongtuonglai.vn
E ở xa quá,ko ọp được òy:D với lại đi động cơ cơm đến ọp thì ugly tiger lắm:P Chúc chi hội Avante ọp một bữa thật hoành tráng và thật otofun!

mr.ken_no1

Xe container
E ở xa quá,ko ọp được òy:D với lại đi động cơ cơm đến ọp thì ugly tiger lắm:P Chúc chi hội Avante ọp một bữa thật hoành tráng và thật otofun!
Cái chỗ đo đỏ ý mợ ạ, đó mới là tiêu chí của hội mình, còn đi bằng động cơ gì chạ quan trọng mợ ạ
Nếu mà đi được vợ 2 Elantra/Avante đến để giao lưu, xem xe của nhau thì sẽ vui hơn, hì.

anycar.vn

Xe tăng
Bá cáo cụ là em đang xin ý kiến các cụ về ngày ọp ạ
Còn về thời điểm thì là buổi trưa. Địa điểm thì ở Mỹ Đình
Chương trình: Cà phê giao lưu + Bia bọt
Hix,Offline theo kiểu tranh thủ,ngồi 1 tí rồi cáo bận xin về thì chạ vui,phải phè phỡn đến tối,đi tăng 2,tăng 3 mới sướng,ở Mỹ Đình là ok roài,gần cty em,he he,cụ lên lịch ngày giờ chính xác đi để A E còn sắp xếp công việc ợ.

anhvanthe

Xe đạp
Theo em thi buổi off này là buổi đầu tiên, coi như buổi trù bị cho các cuộc phè phỡn, "mây mưa" tiếp theo...hehe. Cho nên e ủng hộ cụ Ken, off khoảng 2h buổi trưa, giao lưu cafe. Sau đó có kế hoạch cho các buổi off sau, chứ mới lần đầu đã phè phỡn, nhà e nó xấu hổ lắm các cụ ợ hihihi

mr.ken_no1

Xe container
Hôm nay là ngày cuối tuần.
Em xin chốt lịch luôn vậy vì chờ mãi chạ ai cho ý kiến về ngày ọp.
THÔNG BÁO ỌP
Để chi hội mình được gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ những cái khoái khi sở hữu 1 cô vợ 2 Elantra/Avante
Em mạn phép cả nhà đưa ra chương trình họp mặt như sau

Thời gian: Từ 10h30 đến 14h30 ngày 01/11/2011 (thứ 3)
Địa điểm: Hoa Kỳ Đình
Chương trình: Cà phê giao lưu + Bia hơi chém gió
- Từ 10h30 đến 11h30 cà phê (địa chỉ quán em sẽ thông báo chính xác sau)
- Từ 11h30 đến 14h30 Bia hơi chém gió tại Bia Hơi Chiến Béo

Em đưa kế hoạch như vậy để cả nhà cùng bố trí time để buổi họp mặt được đông đủ và vui vẻ!!!!

Thangz

Xe tăng
Chương trình họp mặt như sau[/COLOR]
Thời gian: Từ 10h30 đến 14h30 ngày 01/11/2011 (thứ 3)
Địa điểm: Hoa Kỳ Đình
Chương trình: Cà phê giao lưu + Bia hơi chém gió
- Từ 10h30 đến 11h30 cà phê (địa chỉ quán em sẽ thông báo chính xác sau)
- Từ 11h30 đến 14h30 Bia hơi chém gió tại Bia Hơi Chiến Béo
[/COLOR][/SIZE]

Cho em hỏi sau khi bia bọt có thử nồng độ cồn k?#:-s Em cũng máu đi hôm đấy nhưng phải khoảng 12h30 mới đến được. Mà k biết đến muộn thì nhận ra các cu thế nào nhỉ? Có cần phải cầm cờ k các cụ?:-ss

mr.ken_no1

Xe container
Cho em hỏi sau khi bia bọt có thử nồng độ cồn k?#:-s Em cũng máu đi hôm đấy nhưng phải khoảng 12h30 mới đến được. Mà k biết đến muộn thì nhận ra các cu thế nào nhỉ? Có cần phải cầm cờ k các cụ?:-ss
Đó chính là lý do em chọn Hoa Kỳ Đình ạ
Dưới đó uốn thoải mái hem phải thổi kèn ạ, hê hê.
Sáng thứ 2 em sẽ có MSM tới 14 cụ nhà mình
EM rất mong mỗi thành viên nhà mình hãy cố gắng tham gia buôi họp mặt lần thứ 2 này ạ.

anycar.vn

Xe tăng
Em chưa biết Hoa Kỳ Đình ở đâu cụ ợ,có gì cụ nhắn địa chỉ chính xác cho từng người nhé.Với cả cụ phải công bố logo của chi hội nữa chứ;))

Trạng thái
Thớt đang đóng