FORD EVEREST & RANGER: Sử dụng, bảo dưỡng, sửa chữa, độ thêm...

Trạng thái
Thớt đang đóng

kin_ha

Xe tăng
Em đang định cưới một em RET về làm vợ 2, thấy mấy cô em ở hãng đang nói có chương trình khuyến mại vào giá. Các cụ cho em hỏi chỗ nào giảm được nhiều nhất không, em tiền ít nên giảm được càng nhiều càng tốt, hị hị. Cảm ơn các cụ.
múc đê bác . rồi vào hội chơi luôn nhá bác

Cảnh sát G.T

Xe điện
Em đang định cưới một em RET về làm vợ 2, thấy mấy cô em ở hãng đang nói có chương trình khuyến mại vào giá. Các cụ cho em hỏi chỗ nào giảm được nhiều nhất không, em tiền ít nên giảm được càng nhiều càng tốt, hị hị. Cảm ơn các cụ.
Cụ cứ vào hãng mà mua! Nhưng nhớ là phải mặc cả như là mua ở chợ Giời! Các chú Sêu Ford muốn tăng doanh số giá nào cũng bán đấy, kể cả là hoa hồng của các chú ấy có bị giảm đi!
Như hồi em mua giá hãng niêm yết là 739tr, chú Sêu đưa ra các giá 715tr-710tr-705tr và cuối cùng chốt lại cho em giá 700tr + tặng thêm món đồ chơi trị giá khoảng dưới 1tr.

hilux14p

Xe buýt
sau một hồi xem các loại cerato,corona 1.6 ,éch giờ e đang nhắm e evsrest at ko biết everest có nhiều quyến dũ ko các bác.e đang đi hilux 2.5 đổi sang e rét có ổn không nhỉ

Muabui29A09395

[Tịch thu bằng lái]
sau một hồi xem các loại cerato,corona 1.6 ,éch giờ e đang nhắm e evsrest at ko biết everest có nhiều quyến dũ ko các bác.e đang đi hilux 2.5 đổi sang e rét có ổn không nhỉ
Em nói thật nhé!
CỤ mà vào đây hỏi, thì 10 ông cả 10 ông khuyên cụ mua Ford Everet.
:D

Em cũng khuyên cụ nên mua.

kin_ha

Xe tăng
sau một hồi xem các loại cerato,coro:na 1.6 ,éch giờ e đang nhắm e evsrest at ko biết everest có nhiều quyến dũ ko các bác.e đang đi hilux 2.5 đổi sang e rét có ổn không nhỉ
mua làm ji, đi hilux sướng hơn nhiều :D. everest đi nặng nề lắm:D

ZAD Viet

Xe điện
Bác thấy con vợ em sau khi trang điểm nó đẹp không :))
Chẹp chẹp, nhìn thèm đới.
Cụ cứ gần đâu ra đó mà hỏi, em thì biết 1 chú ở TLong thôi. CỤ cứ chốt là không chơi khuyến mại, giá bao nhiêu? chắc giảm được cỡ 2k $
mua làm ji, đi hilux sướng hơn nhiều :D. everest đi nặng nề lắm:D
Ơ chú này, anh đang câu khứa cho hội FE mà chú lại phán thế. Đi HiL thì là bán tải biển C, đăng ký có niên hạn sử dụng. Hay làm sao bằng FE.
FE ngon bổ rẻ. :D
Mà Kin-ha, hỏi hộ bác ZAD bộ tem chữ nổi chưa??
Định vod cho kin phát nhưng ứ được.

kin_ha

Xe tăng
a ZAD vốt ka e thì ngang bằng kiến đốt voi ah :D. a nhìn cái ML của e chủa. e đang sai đệ đi hỏi bộ tem cho 2 anh roài, nhưng ló đòi hơi cao, nên đang tìm chỗ lào rẻ đã nhá, mà cái đấy xấu òm, dán làm ji, trước e nghịch mãi roài vứt đi đó, a đi đường nhìn mấy con Prado nó hay dán 2 bên sườn , phía dưới cánh cửa gần bệ lên xuống đấy, cs ji hót đau a. cứ tem mà sài nhá,

ZAD Viet

Xe điện
a ZAD vốt ka e thì ngang bằng kiến đốt voi ah :D. a nhìn cái ML của e chủa. e đang sai đệ đi hỏi bộ tem cho 2 anh roài, nhưng ló đòi hơi cao, nên đang tìm chỗ lào rẻ đã nhá, mà cái đấy xấu òm, dán làm ji, trước e nghịch mãi roài vứt đi đó, a đi đường nhìn mấy con Prado nó hay dán 2 bên sườn , phía dưới cánh cửa gần bệ lên xuống đấy, cs ji hót đau a. cứ tem mà sài nhá,
Chẳng qua muốn vod để chú vào đây trả nhời a thôi :P.
Sao Cảnh nóa bẩu đẹp. Nào anh đã nhìn thấy nó tròn méo sao đâu. :D

Cảnh sát G.T

Xe điện
sau một hồi xem các loại cerato,corona 1.6 ,éch giờ e đang nhắm e evsrest at ko biết everest có nhiều quyến ko các bác.e đang đi hilux 2.5 đổi sang e rét có ổn không nhỉ
Hilux cũng như Ranger, chỉ là xe bán tải, có niên hạn sử dụng, có tải trọng, đi vào phố xxx ngứa mắt nó vịn là chết...! Đi sướng thế nào em không biết (vì em đi Ranger lẫn Everest không thấy khác biệt là mấy) nhưng chủ yếu là ở cái vị thế! Con Ranger còn được gọi là "Đầu cán bộ, đ.ít công nhân" :D Để đi mỏ, đi công trường thì hợp thôi!
Kể mà có nhiều xiền làm 1 con Sedan và 1 con Pickup để trong nhà là đỉnh nhất! Nhưng ít xiền làm con Everest là kết hợp được cả 2 yếu tố đó rồi các cụ nhề! :))

Cảnh sát G.T

Xe điện
Của Prado là tem chìm (dạng đề can), cái tem em bảo là tem nổi cơ! Có nẽ núc lào dỗi em qua đó chụp trộm cái rồi ấp lên cho các cụ xem!

Ford Everest AT

Xe điện
ở nhà, không Hội hè gì hết - Gấu bảo thế :-)
cám ơn cụ e đang mong những ai đi everest at cho ý kiến về nhược điểm của e nó
Nhược điểm hả bác ? \:D/Bác đã lái máy bay bà già chưa ? đại loại là .....ngựa chiến, dai, lâu mệt, rung, Ồn... :) :) :)

ưu điểm lớn nhất: Lành :)

FE09

Xe buýt
Nhược điểm hả bác ? \:D/Bác đã lái máy bay bà già chưa ? đại loại là .....ngựa chiến, dai, lâu mệt, rung, Ồn... :) :) :)

ưu điểm lớn nhất: Lành :)
Đi tốc độ cao thì OK, chứ đi chậm thì kêu rất to :)). Bác Hilux chịu khó xem mấy trang trước đã có phân tích ưu nhược điểm rồi thì phải

hilux14p

Xe buýt
thế thì e chẳng đổi sang everest nữa các bác nhỉ.cám ơn các bác đã cho ý kiến

M&M

Xe điện
CHÀO MỪNG THỚT ĐƯỢC STICKED LÊN ĐẦU ;)

chào mừng nahf NhocLazy trở lại bang hội sau thời gian mất tích

chào mừng bác CS GT được quả changer CD6disc

@bác Muabui: bác PM cho bác CSGT sđt cho tiện nhé, mình ở ngay Ng.Thị Định đây, tiện bác ghé qua nhé: o98.322.o189

Hôm nào rửa xe, em phải chụp lại rồi show mấy cái vậy:

1. mành hình DVD nét hơn bất kể DVD khác SunVisor
2. Đèn soi lên xuống 4 cánh tránh mứt c.hó
3. đèn chuyên và đặc trị bị chiếu ngược 175 + chụp bảo vệ dán vàng đi sương mù/tim đường

BTW: các bác có để ý mình đi FE Diesel giờ chân Ga của mình đi khác hẳn cách đi chân Ga xe xăng chưa ? ;)

.
Em mua xe FE 4x2 AT được gần năm nay rồi dưng mà chưa có duyên ngồi ọp cùng các bác. Nhà em ở đầu Cầu Giấy gần nhà bác, hôm nào có điều kiện em mời bác cafe giao lưu tí nhá

hilux14p

Xe buýt
May quá, bác ấy bỏ ý định mua FE rồi.
Đỡ đụng hàng :D
Các Bác ơi vụ lg team đến đâu rồi nhỉ??
hôm qua e định múc cerato 2011 mầu đun nhưng gấu ko đồng ý .chỉ chấm everest at để đi đâu còn có đông bạn buôn dưa lê. nên khả năng vẫn đụng hàng nhà bác. còn bác nào chê everest at nữa ko ạ

Cảnh sát G.T

Xe điện
hôm qua e định múc cerato 2011 mầu đun nhưng gấu ko đồng ý .chỉ chấm everest at để đi đâu còn có đông bạn buôn dưa lê. nên khả năng vẫn đụng hàng nhà bác. còn bác nào chê everest at nữa ko ạ
Lệnh ông không bằng cồng bà! Thôi duyệt Everest AT đi bác!

Trạng thái
Thớt đang đóng