XXX nói rằng: Xe 7 chỗ gập ghế sau là vi phạm luật (không chở hàng nhé)

quangminhpro

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
quangminhpro.com
Chú lái xe ốm, em mang em su cóc 7 chỗ đón vợ cả, đến ngã 4 Khuất Duy Tiến bị xxx thổi còi xem giấy tờ. Em tạt vô lề
Cháu: Xin lỗi, xe mình phạm lỗi gì hả bạn...?
XXX: Anh cho xem giấy tờ xe...
Cháu, bạn cho biết mình mắc lỗi gì, nếu là kiểm tra hành chính, mình lấy giấy tờ trên xe.
XXX: Xe bác là xe 7 chỗ, sao lại gập ghế để chở hàng...?
Cháu: Mở cốp sau... mời bạn kiểm tra lại giúp, xe mình đang bảo dưỡng chưa xong, mình còn làm tiếp nội thất vào ngày mai nên Gara chưa lắp ghế, chưa xong thì lắp rồi lại tháo à. Mà bạn nói thế nào nhỉ? Mình đầu có bất cứ thứ gì trên xe, ngoài hàng ghế tháo và cái túi láp top, không lẽ đây là hàng như bạn nói!/

XXX: Theo quy định, xe chở người không được tháo ghế, dù là ghế bị hỏng vẫn phải lắp =)), đề nghị anh cho xem giấy tờ

Cháu: Mình đã ghi âm lời nói của bạn đây, nếu điều luật nào ở việt nam quy định việc tháo ghế trên xe mà chưa kịp lắp là vi phạm LGT mình sẽ chịu trách nhiệm, bằng không mình sẽ gọi điện trực tiếp cho Chú XY chú ấy sẽ làm sáng tỏ điều này, giấy tờ của xe mình (xin lối, mình cầm và mở bạn xem, mình không thể đưa cho bạn), bạn mời người phụ trách đến đây, mình muốn nói chuyện với anh ấy. trong lúc chờ XXX xếp đến
XXX: Nhìn và nhìn và soi: Lốp xe anh "Hơi mòn"?

Em có việc phải đi, về sẽ post tiếp câu chuyện hầu các Kụ, mợ

Okane

Xe container
Cứ như là chuyện tiếu lâm ấy nhề, sao cụ k bật lại: "cái khuy quần của mày lệch kìa ?" nó mà bảo đâu có lệch đâu thì cụ đáp tiếp: "mày có tin nó ở chính giữa 100/100 k ?" :D

ducleminh

Xe điện
Chú lái xe ốm, em mang em su cóc 7 chỗ đón vợ cả, đến ngã 4 Khuất Duy Tiến bị xxx thổi còi xem giấy tờ. Em tạt vô lề
Cháu: Xin lỗi, xe mình phạm lỗi gì hả bạn...?
XXX: Anh cho xem giấy tờ xe...
Cháu, bạn cho biết mình mắc lỗi gì, nếu là kiểm tra hành chính, mình lấy giấy tờ trên xe.
XXX: Xe bác là xe 7 chỗ, sao lại gập ghế để chở hàng...?
Cháu: Mở cốp sau... mời bạn kiểm tra lại giúp, xe mình đang bảo dưỡng chưa xong, mình còn làm tiếp nội thất vào ngày mai nên Gara chưa lắp ghế, chưa xong thì lắp rồi lại tháo à. Mà bạn nói thế nào nhỉ? Mình đầu có bất cứ thứ gì trên xe, ngoài hàng ghế tháo và cái túi láp top, không lẽ đây là hàng như bạn nói!/

XXX: Theo quy định, xe chở người không được tháo ghế, dù là ghế bị hỏng vẫn phải lắp =)), đề nghị anh cho xem giấy tờ

Cháu: Mình đã ghi âm lời nói của bạn đây, nếu điều luật nào ở việt nam quy định việc tháo ghế trên xe mà chưa kịp lắp là vi phạm LGT mình sẽ chịu trách nhiệm, bằng không mình sẽ gọi điện trực tiếp cho Chú XY chú ấy sẽ làm sáng tỏ điều này, giấy tờ của xe mình (xin lối, mình cầm và mở bạn xem, mình không thể đưa cho bạn), bạn mời người phụ trách đến đây, mình muốn nói chuyện với anh ấy. trong lúc chờ XXX xếp đến
XXX: Nhìn và nhìn và soi: Lốp xe anh "Hơi mòn"?

Em có việc phải đi, về sẽ post tiếp câu chuyện hầu các Kụ, mợ
Oạch, lốp hơi mòn có đăng kiểm nó lo chứ xxx lấy gì mà đo nhỉ :))

thèm tiền

Xe buýt
Website
www.dienthoaigo.net
Cứ như là chuyện tiếu lâm ấy nhề, sao cụ k bật lại: "cái khuy quần của mày lệch kìa ?" nó mà bảo đâu có lệch đâu thì cụ đáp tiếp: "mày có tin nó ở chính giữa 100/100 k ?" :D
Cháo tin là trên người nó chả có cái gì cân cả. hoa quả cũng lệch mà :))

kiendaydien

Xe buýt
nhà cháu dự vụ này xxx phải xin lỗi kụ chủ thôi >:D<

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
Híc, t/h của cụ thế nào rồi ạ? Tháo ghế sau ra thì có thể bị luận vào "thay đổi kết cấu xe", còn gập vào mà cũng bắt bớ thì chắc chết mất vì nhà cháu tuyền gập phẳng lỳ hàng ghế thứ 3 - mà đúng là để ...chở đồ cho tiện thật =)) Bao giờ đủ người mới kéo hàng ghế thứ 3 lên ạ :(

Getz5324

Xe điện
xxx cò quay kinh nhể :))

XPQ

Xe cút kít
Bảo chú ấy mày sâu cho anh cái quần đùi,nếu màu đỏ hay vàng thì mày chết với tao về tội ăn mặc không đúng điều lệnh.

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
chit cười cái cụ này

CIB

Xe điện
Nghe cụ chủ kể cháu buồn.. nôn cái bọn xxx quá

angkorwat

Xe container
Người OF
Chắc là chuyện tiếu lâm , là gì có xxx nào như vậy , hài :))

tran_thuat_lai

Xe lăn
mựa ! dạo này xxx cuồng mất rồi !

Batto_moto

Xe tăng
Mấy hôm nay Trời nồm nên xxx này bị ẩm....:))
Chắc cụ chủ đang măm trưa, em mời cụ 1 ly (b)

Chỉnh sửa cuối:

tran_thuat_lai

Xe lăn
Cụ ăn xong chửa ?! anh em đang hóng chiện của Cụ đây

congbinhxuong

Xe buýt
CA hay bộ đội bây giờ theo qui định phải đi tất (màu xanh), giày (có dây buộc cấp CS và có dây đan cho cấp SQ, không được giày lười, *** dài) và mặc quần áo đúng qui định. Trừ cái áo ngoài còn đúng chứ giày, tất, áo sơ mi toàn là "tương tự" cả. Chú nào dề nghị KT thế này có khi chú ý nói kháy đ/c đó về trang phục có khi cũng hãi đấy.

tuvit77

Xe tăng
toisiba cái lũ xxx ngu ấy , mựa nó nhà sản suất xe nào mà chẳng thiết kế gập ghế để đựng đồ..........^:)^

anchibui

Xe điện
Mị kiếp... Éo hiểu sao Ngành xxx toàn tuyển những thèng "học dốt".
*** sợ nhất mấy thằng tình còi, ko văn hóa, ko đạo đức nhưng lại có quyền hành... Bọn này hành dân thì chỉ có nước chết.