[Funland] Bạn chồng

Picnic

Xe tải
Cả hai nhóm A và B đều cần chơi.
A là bạn xã giao, làm ăn, kiếm tiền, tuy nhiên kô thể tâm sự chuyện buồn, chỉ đc quyền nói chuyện vui.
B là bạn bè trí cốt, có thể kể chuyện tối qua vợ cho nằm gầm giường, có thể say lướt khướt, nếu ăn cơm NN hay nằm BV, bị hàng xóm đánh thì B sẵn sàng đến, những cái này kô mua đc bằng tiền.
Về vấn đề sức khỏe thì mợ cứ nói thẳng với B là Sói mợ đang ốm, kô uống rượu đc.
Mợ giúp Sói cân bằng trong quan hệ thôi, kô cấm đc, đừng để Sói vì vợ mà bỏ bạn.

SimsSam

Xe điện
Khỉ thế đấy Mợ ơi. Ai bảo đàn ông sướng!

Nhà cháu can Mợ chuyện chiến tranh. Đàn ông ích kỷ, và thường hành động theo bản năng, nhà cháu nghĩ vậy.

namphong74

Xe buýt
Website
www.shopkorea.net.vn
Cám ơn mợ nhé..!E cũng giống sói nhà mợ để e xem xét lại xem A hay là B tốt hơn nhé nhưng mà e nghĩ mình đã chọn làm bạn thì phải tốt chứ nhỉ.e thích mẫu người như sói nhà mợ.nếu..nếu có cơ hội mợ cho e giao lưu với..!:D
Đầu em giờ đang rối lắm cụ ạ
Chả nghĩ được ra cái gì nữa, chỉ sợ tối nay về chiến tranh thì khổ con khổ cái, mà em thì em nóng tính lắm

Tiger Hunter

Xe container
Cảm ơn cụ đã góp ý thẳng thắn
Cụ ạ, những gì cụ nói thì không sai, nhưng cá nhân em thấy nó cũng chưa đúng
Thề có các cụ, có sói nhà em, và có con em nữa. Đúng là chưa bao giờ em áp đặt là phải đưa bao nhiêu tiền/ 1 tháng cả. Đưa từng nào thì em cầm từng đó
Cũng có những tháng chả đưa xu nào, em cũng tự mình xoay sở cơm áo gạo tiền sao cho khéo co thì ấm.
Các cụ cứ lúc nào cũng chê đàn bà lắm chuyện, đằng nào cũng muốn. Vậy các cụ có khi nào đặt mình vào vị trí của chúng tôi chưa?
Chúng tôi cũng phải đi làm đủ 1 ngày 8 tiếng, về tới nhà lại chợ búa, cơm nước, việc nhà... nếu chúng tôi cũng bảo cần phải quan hệ, cần phải tiếp khách và đi suốt ngày thì cái gia đình sẽ bỏ cho ai?
Thế nên các cụ mới phân công từ ngày xưa: "đàn ông xây nhà, đàn bà xây tổ ấm"
Đổi ngược lại thì các mợ lại chả chán chồng ngay ý chứ. Lại lên đây bán than: chồng em suốt ngày quanh quẩn bếp núc không hoành tráng như thằng hàng xóm. Haizz

levante118

[Tịch thu bằng lái]
Cháu không có ý kiến gì về nhóm bạn A, B của Sói nhà mợ...Cơ mờ cháu thấy là viêm gan B thì không thể khỏi được vì nó là viêm gan vi rút ợ...

sweet.dream

Xe tải
Nếu là em thì em chỉ biết bảo anh chọn em hay chọn B

benq

Xe điện
Toàn nhóm B cả nên chẳng biết tư vấn thế nhà mợ thế nào :))

nhadatuytin

Xe container
theo e dự

Nhóm A : đã có gia đình và nhiều ô lập GĐ lâu rồi :D
Nhóm B : hầu hết chưa có GĐ , mà có thì cũng mới lấy vợ :D

2 nhóm cùng chơi bời như nhau dưng mà nhóm A minh bạch hơn :D
Chuận đới ạ
em cũng có hội bạn như nhóm B của sói nhà mợ chơi toàn với ông chưa có GD, nhưng rất fun vì chém gió thỏa thích
đã đi chơi là chả bao giờ về trước 12h đêm.
Chỉ có khác là em chạ bia rượu gì thôi ạ

nhaicd

Xe tải

sweet.dream

Xe tải
Còn nhóm C là nhóm chuyên trị trồng rau và rì pót lên lầu xanh

nhadatuytin

Xe container

tiny.

Xe tải
E thấy chồng mợ có cái j đấy giống giống chồng em...
@*#*$-@-@-

Taihoatu

Xe lăn
Sói nhà mợ như thế là không được. Còn mợ xử thế nào thì xử

sweet.dream

Xe tải
Tính đến thời điểm hiện tại thì may mắn là chưa dính tới nhóm nay
nếu có chắc em bỏ của chạy lấy người
Chắc phải theo dõi mợ ơi vì vào wtt nhiều mợ kể chồng hay lang thang vào web sex:(

Picnic

Xe tải
Nhóm B tình cảm nhưng không làm cho Sói tốt hơn. Em thấy dứt được thì tốt.
Mợ này sống kô cần tình cảm, hoặc tình cảm với mợ này có thể mua đc bằng tiền.

Đến lúc ốm đau ra đấy, cơ màn, lỡ vận, ngồi tù thì xem thằng A hay thằng B nó đến thăm.

Tóm lại chúc mợ chủ cần bằng đc trong quan hệ bạn bè của chồng, A hay B đều nên quan hệ. Đối với B thì mợ có thể nói thẳng, mắng thẳng, nhắc nhở chúng nó đừng để cho Sói ốm đau, chơi thì cũng phải biết giữ sức khỏe để còn chăm sóc gia đình. Còn đối với A thì phải biết xã giao, tỉnh táo vì A có thể mang lại tiền cho mình nhưng cũng có thể lừa tiền của mình.

VCHDHN

Xe container
Ôi em đang điên hết cả người các cụ các mợ ạ, cũng chả biết trình bày thế nào cho dễ hiểu vì ngày trước học văn toàn đi chép bài
Thôi thì em cứ tóm tắt thế này để các cụ vào tư vấn cho em:
Em tạm chia thành 2 nhóm bạn của Sói là nhóm A và nhóm B. Em không dám nói là A tốt, hay B tốt mà em chỉ nhìn vào sự thay đổi của Sói khi đi chơi với A và với B thôi ạ
Khi đi với nhóm A:
- Thường sẽ nói cho vợ biết là đi với anh X, ở địa chỉ Y và đến giờ Z sẽ về
- Nếu đang trong thời kỳ phải kiêng rượu bia thì chắc chắn Sói sẽ không uống
- Về vui miệng kể dạo này anh X thế này, anh Y thế kia...
- Nếu có cơ hội sẽ rủ vợ con cùng đi
Khi đi với nhóm B:
- Không nói cho vợ biết, có hỏi thì bảo đi có việc
- Thường xuyên về muộn có thể 12h hoặc 1, 2h sáng thậm trí đến 3, 4h
- Tiêu tiền nhiều hơn bình thường, có lúc tiêu mất 1 khoản kha khá nhưng giấu vợ
- Lần nào về là nồng nặc mùi rượu, say khướt là chuyện bình thường (kể cả đang trong thời gian uống thuốc phải kiêng rượu bia tuyệt đối)

Nói chung cũng nhiều lần vợ chồng to tiếng sau những lần say khướt với nhóm B. Mấy lần giấu vợ mang tiền cho bạn trong nhóm này vay nóng (đến giờ nguội lắm rồi cũng chưa thấy ai có ý định trả). Trong nhóm B này còn có anh T đang phải ăn cơm nhà nước đc 2 năm rồi, thỉnh thoảng các ông lại rủ nhau vào thăm nuôi T.
Đến hôm qua lại có 1 anh bạn đến rủ xã em hôm nay vào thanh hóa để thăm T, đến đúng bữa cơm chiều chả nhẽ ko mời. Trong bữa cơm thấy sói trả lời bạn là nhà tôi dạo này bận lắm nên mai tôi ko đi được, có gì tôi gửi ít quà nhờ ông chuyển giúp. Em mở cờ trong bụng các cụ ạ, cứ nghĩ là cuộc cải cách tư tưởng mưa dầm thấm lâu của mình đã bước đầu có kết quả.
Ai ngờ tối 2 ông ý đi mua đồ với nhau để gửi cho anh T, rồi gặp gỡ thêm các bạn trong nhóm nữa thế là rượu chè đến 2h sáng mới về (Sói mới nhiễm viêm gan B, bsi khuyên là kiêng rượu bia tuyệt đối trong 6 tháng + chế độ ăn uống thì sau 6 tháng bệnh sẽ tự khỏi. Sói nhà em kiêng được gần 4 tháng rồi thế mà hôm qua uống đến say mới về) và giờ thì đã đi Thanh Hóa thăm nuôi cùng nhóm bạn từ 4h sáng rồi ạ
Đến giờ thì em điên lắm, ngọn lửa bực bội đang bốc cháy trong người rồi chỉ chờ cơ hội để bùng lên. Dự là nếu cứ thế này thì tối nay Sói về là sẽ có chiến tranh
Các cụ có kế gì hay thì mách em với vì thật sự là em không ưa gì cái nhóm B này và chỉ muốn cho Sói cắt đứt quan hệ đi ấy. Nhưng em cũng ko dám tỏ thái độ khi có nhóm B ở nhà em, vì nể Sói.

Gạch đá gì em xin nhận hết

Em bổ sung thêm chi tiết này:
Thấy các cụ bỏ phiếu nhiều cho nhóm B nhỉ
Đến thời điểm hiện tại thì em vẫn chưa rõ là tốt ở đâu? thỉnh thoảng nếu có việc cần phải đến nhà em hỏi vay tiền thì kiểu gì sói nhà em cũng xoay sở cho mượn, không ít thì nhiều. Năm kia nhà em cũng khốn đốn 1 đận, mà có thấy bạn nào tới giúp đâu. Kêu ko có tiền, nợ còn ko trả chứ đừng nói cho vay
Nên nói thật em là em ko có phục, nhưng chả dám nói bỗ bã chỉ tỉ tê với chồng
Mợ là người đàn bà chuẩn nhất trên thế gian này đấy. Em chỉ mới chơi với cái nhóm A thôi mà đã bị bạn của mợ cho ra bã roài.