Công điện khẩn!:d

hatcatnho

Xe tăng
các cụ cho em hỏi hatcatnho là ai mà bảo em quây, em vào nhà các cụ em có nói câu nào không hay chưa mà bảo vậy, lại còn theo em sang tận box địa phương nói em sang quậy box thơ nhà các cụ
Mụ về đi nhá :D

vietnamarc

Xe điện
Nếu uốn bia cụ xem có chuyển sang buổi chiều được không??
Vâng! Chưa chốt hạ cụ ạ! Vẫn chờ góp ý....
Mời các đại biểu đóng góp ý kiến để phát triển Box Thơ! Mời đại biểu công thương (Bia hơi)!
Oạch! Em đang ngó trực tiếp chất vấn QH trên VTV1 nên nhiễm nặng! :D

bia hơi

Xe hơi
Vâng, đã chốt hạ đâu ạ! Mời các cụ thêm ý kiến cho thuận tiện. Mời đại biểu công thương (bia hơi).........:D
Oạch! Em đang xem trực tiếp họp QH nên nhiễm! :D
cám ơn lời mời của cụ nhưng em nghĩ còn những người lấy cớ mem box thơ mà ứng xử như hatcatnho với em như vậy thì cụ cho em được suy nghĩ chút

Chỉnh sửa cuối:

vietnamarc

Xe điện
Các cụ giữ trật tự, nghiêm túc phát biểu và đi thẳng vào vấn đề....! Đặc biệt là đại biểu Vĩnh Phúc (hatcatnho) - cần cố gắng tham gia đều đặn; đại biểu biahoi!

AZE

Xe tải
EM không có trong danh sách được mời thì có được tham gia đóng góp + xây dựng không ạ?:D:D:D

@ Trưởng ban tổ chức: Trưa T7 off thì sao ạ?\:D/

vietnamarc

Xe điện
cám ơn lời mời của cụ nhưng em nghĩ còn những người lấy cớ mem box thơ mà ứng xử như hatcatnho với em như vậy thì cụ cho em được suy nghĩ chút
Cụ suy nghĩ lâu thế! MC đếm ngược đây!
5....4.....3....2....1. Hết giờ! Em cứ ghi tên!:D
Fun tí thôi cụ! Tham gia ọp ẹp cho xôm!
* Chương trình tuỳ theo các cụ, vào buổi chiều cũng được nhưng nên bắt đầu sớm cho thoải mái (khoảng 4h30?). Nếu chiều muộn mà ọp Hiếu Béo thì sợ dễ tắc đường! Cần xem xét! (Em thì chả ngại, quá gần nhà!)

bia hơi

Xe hơi
lời cuối trước khi đi
em cám ơn và rất ấn tượng về lời ứng xử của các mem thơ khi luôn tìm cách đẩy em đi khi em mới mon men vào=((

vietnamarc

Xe điện
EM không có trong danh sách được mời thì có được tham gia đóng góp + xây dựng không ạ?:D:D:D

@ Trưởng ban tổ chức: Trưa T7 off thì sao ạ?\:D/
Hik! Cháu đầu xanh lắm, ở đây ối cụ cao niên, cháu chỉ treo tạm chờ các cụ ý về! Các cụ nhã ý, nhiết huyết cứ hô tiếng, cháu sẽ tự động up lên danh sách. Cụ nào quên hô thì tự động đến và ... uống bia!:D
Danh sách mở - Mời các cụ mợ!

Chỉnh sửa cuối:

Ngọc Hà

Xe buýt
Cảm ơn các cụ/ mợ. Thứ 5 ngày thường nên em và cụ Than chưa thể confirm được ạ.

@Cụ/ mợ biahoi: Em không biết nick này là cụ hay mợ nhưng em thấy là mợ Cat hình như nhận nhầm cụ/ mợ là người quen nên mới có câu đùa như thế.
Còn cụ bảo những người lấy cớ mem box thơ để ứng xử như mợ Cat thì em chưa hiểu lắm.
Em nghĩ có lẽ là do hiểu lầm cả thôi. Vào đây là fun cơ mà, sao nặng nề thế ạ?

SLK 55 AMG

Xe buýt
Em cũng đồng ý với ý kiến của anh SLK, buổi trưa mà đi nếu chỉ cafe bình thường thì chiều về còn đi làm đc.
Còn nếu bia, thì đi buổi trưa Em e phải xin nghỉ. Nếu không nghỉ thì lại không dám ăn chơi hết mình :P
Mà lần nào cũng ọp chui nho nhỏ. Em nghĩ lần này cho hoành tráng chút ạ.
VD: ăn xong, hát hò, rồi.......... ABC......XYZ gì đó nữa ạ.
Iem đồng ý cả tứ chi với ý kiến của cụ Cat.. buổi tối mọi người đều dễ đi, không vướng làm.. nên tẹt ga được.. hehe,
Cat: Iem bảo nếu đi thì lỗi hẹn với các cụ egg cơ mà..

tungcalo

Xe điện
Hị hị, nhà cháu mới vào box thơ được mấy hôm. Thấy có giao lưu ọp ẹp vui thì cháu la liếm cùng các cụ. Nói thực là cháu cũng bực mình với mấy mem nữ của box lắm ý. Chưa gì thì đã chuẩn bị chống lầy hết cả. Cháu thù lắm. Nhưng có đuổi cháu cũng quyết đi ọp nhá :))

Thời gian thì theo thông tấn xã vỉa hè báo về là chưa fix ạ. Cháu thì vui thì sẽ tham gia, bất luận là đêm hay ngày ạ :D

hatcatnho

Xe tăng
Hị hị, nhà cháu mới vào box thơ được mấy hôm. Thấy có giao lưu ọp ẹp vui thì cháu la liếm cùng các cụ. Nói thực là cháu cũng bực mình với mấy mem nữ của box lắm ý. Chưa gì thì đã chuẩn bị chống lầy hết cả. Cháu thù lắm. Nhưng có đuổi cháu cũng quyết đi ọp nhá :))

Thời gian thì theo thông tấn xã vỉa hè báo về là chưa fix ạ. Cháu thì vui thì sẽ tham gia, bất luận là đêm hay ngày ạ :D
Cụ ơi còn nhà cháu chưa chống lầy ạ =))=))
@bia hơi: Cụ về nhà cho Em nhờ nhé! Em biết Cụ là ai rồi. Cụ không thấy Em mời Cụ ở nick DB của Cụ sao.

@ Mợ Hà: ^^ fun mừ, nhà bia hơi cũng fun thôi, không có gì nặng nề đâu ạ.

:((:((:(( Em thì chưa thể biết có đi đc hay không 20/80 ạ

Chỉnh sửa cuối:

Okane

Xe container
E mới nhận lời mời của mợ VIETNAMARC, dưng e có mấy lời trước khi nói lời.... chuột rút:

1 - E có biết làm thơ đâu, nhỡ khi ra đấy các mợ cứ bắt e làm thơ, e rặn mãi k ra, các mợ lại chê e là táo bón, e ngại lắm;

2 - E ứ biết uống beer, chỉ rượu thôi, mà uống rượu mới rặn ra thơ được, dù rất lâu rất lâu sau may mắn lắm mới ra :D

3 - Các mợ phải để e thay quần thay áo, rồi mò mẫm kiếm tiền, mua vé máy bay về nước với các mợ nữa chứ, e có ở quanh quẩn Hanoi đâu, hehe.

Thôi, e xin chuột rút, lần sau ngày rộng tháng dài, THƠ thẩn thẩn THƠ với các mợ sau nhé :)

Nhạc

Xe container
Oh đã có tên iêm rồi này, thanks ca nhé (được attach thêm mimi của iêm nữa thì tốt quá :P)
Iêm có ý kiến như này,
- đề nghị các cụ đi off chủn bị 1 cặp thơ đập bát để giới thiệu về nick mình,
ai quên tự động chịu phạt 1 bia (có hình thức phạt nào hơn ko nhỉ #-o)
- Các cụ nào trước đây đã ko đi off, trừ cụ kip, mợ Ngọc Hà, nếu lần này cũng k join (lý do ko chính đáng) thì vào post bài sẽ bị votre- ;;)
(Danh sách này Cat rõ nhứt hi)
- ...

Máy bị đơ

Xe điện
Ối giời lại có ọp chui
Nhưng sao số cháu đen thui thế này
Ca trực lại đúng đến ngày
Ở trên biên giới cháu bay đến à:((
Thôi các cụ mợ nhà ta
Ọp ẹp vui vẻ thật là nên thơ
(b)(b)(b)(b)(b)