[Funland] Thấy quảng cáo điều trị hôi miệng nhiều, cẩn thận tiền mất tật mang

rongnho

Xe tăng
Dạo này thấy trên facebook quảng cáo điều trị hôi miệng nhiều, nhà cháu có đôi dòng với các cụ.
Các nguyên nhân gây hôi miệng sẽ liên quan đến bác sĩ răng hàm mặt, tai mũi họng, và bác sĩ tiêu hoá. Trong khi đó mấy cái quảng cáo thấy show mấy cái máy laser tàu cùng lắm chỉ điều trị được mấy cái vớ vẩn ở thành amidan. Các cụ cẩn thận, tự tìm hiểu xem mình bị vấn đề gì thì đến đúng bs đó, ví dụ bị vấn để về viêm lợi , viêm nha chu, thì đến nha sĩ, bị hôi miệng do sỏi túi amidan , hoặc sỏi vách mũi thì đến bs tai mũi họng, hay vấn đề trào ngược dạ dày hay hở van dạ dày gì đó thì đến bs tiêu hoá.

quangkhunglong

Xe tăng
Dạo này thấy trên facebook quảng cáo điều trị hôi miệng nhiều, nhà cháu có đôi dòng với các cụ.
Các nguyên nhân gây hôi miệng sẽ liên quan đến bác sĩ răng hàm mặt, tai mũi họng, và bác sĩ tiêu hoá. Trong khi đó mấy cái quảng cáo thấy show mấy cái máy laser tàu cùng lắm chỉ điều trị được mấy cái vớ vẩn ở thành amidan. Các cụ cẩn thận, tự tìm hiểu xem mình bị vấn đề gì thì đến đúng bs đó, ví dụ bị vấn để về viêm lợi , viêm nha chu, thì đến nha sĩ, bị hôi miệng do sỏi túi amidan , hoặc sỏi vách mũi thì đến bs tai mũi họng, hay vấn đề trào ngược dạ dày hay hở van dạ dày gì đó thì đến bs tiêu hoá.
Có cụ nào đã thử điều trị hôi miệng theo mấy cái quảng cáo này chưa? Có hiệu quả không?

quangkhunglong

Xe tăng
Cái cách tiệp cận đã sai rồi thì làm sao mà hiệu quả cụ ơi.
Em chỉ định hỏi xem có cụ nào đã thử chưa và nếu thử rồi thì kết quả ra sao thôi. Chứ nói rằng cách tiếp cận là đúng hay sai thì rộng quá em không dám hỏi.

rongnho

Xe tăng
Các cụ ra nha khoa điều trị cao răng và nha chu là giảm 50% , đi bs tai mũi họng kiểm tra viêm họng, amidan là thêm 30-40% nữa. Còn có tuổi rồi miệng thơm làm sao đc như trẻ con.