Làm sao để bỏ nick xám?

xomlieuhn

[Tịch thu bằng lái]
Không hiểu sao em bị nick xám. Bây giờ có cái xe đang muốn bán nhưng không đăng bài được nữa. Phải làm sao để bỏ lệnh cấm này ạ?

Website
www.otofun.net
Chào cụ,

Cụ mở thớt và viết "Không hiểu sao em bị nick xám." chỉ có thể qua mặt người không đọc, không tìm hiểu. Không cần BĐH, mà thành viên chỉ cần xem lịch sử mở thớt của cụ cũng biết. Vậy mà cụ bảo không biết?

Bài viết ghi lỗi vi phạm vẫn còn nguyên:

(1) [Cần bán] - Thanh lý bàn làm việc gỗ | OTOFUN | CỘNG ĐỒNG OTO XE MÁY VIỆT NAM

Và khi vào thớt này đọc, hóa ra tài khoản chính của cụ vừa bị thẻ phạt vì KDCN trái quy định tại thớt NÀY Các thành viên thường như Cụ Kéo cụ Khất Thực cũng nhìn ra và biết cụ KDCN trái quy định, vậy mà cụ vẫn nhắn cho em, khiếu nại cụ bị oan:

Với việc thiếu trung thực, em không hiểu, em không biết thì thay mặt BĐH em chuyển nick xám của cụ sang nick có gạch ngang. Trân trọng!

vutuanlong

Xe tăng
Em cũng xám mà chờ mãi chưa có đợt ân xá, :((

wanderersg1

[Tịch thu bằng lái]
cho mình hỏi mình làm gì mà bị xì lốp nhỉ..kêu vi phạm qui dịnh diễn đàn ( 2) là sao ko hiểu? vi phạm cái gì thì ghi rõ cụ thể ra. Ghi chung chung ntn ai mà biết?
Nick tôi là wanderersg bị đồng chí Hungalpha ban nick..Mình tự hỏi ko rảnh để post bài vi phạm nên đề nghị cho câu trả lời thỏa đáng trường hợp cua mình. Làm MOD mà ko rõ ràng nêu rõ cụ thể nguyên nhân vi phạm cứ ban là ban thì trẻ trâu quá đấy.

Chỉnh sửa cuối:
cho mình hỏi mình làm gì mà bị xì lốp nhỉ..kêu vi phạm qui dịnh diễn đàn ( 2) là sao ko hiểu? vi phạm cái gì thì ghi rõ cụ thể ra. Ghi chung chung ntn ai mà biết?
Nick tôi là wanderersg bị đồng chí Hungalpha ban nick..Mình tự hỏi ko rảnh để post bài vi phạm nên đề nghị cho câu trả lời thỏa đáng trường hợp cua mình. Làm MOD mà ko rõ ràng nêu rõ cụ thể nguyên nhân vi phạm cứ ban là ban thì trẻ trâu quá đấy.
View attachment 8517871
Chào bác,

Em vừa kiểm tra thẻ phạt của tài khoản wanderersg Chã hungalpha rút thẻ phạt bài viết trên hoàn toàn chính xác. Bài viết sử dụng ngôn ngữ không phù hợp, phân biệt vùng miền, có nội dung nhạy cảm về văn hóa, xã hội.

Còn tài khoản wanderersg1 lập ra vào thắc mắc, nhưng đăng viết bài coi thường, xúc phạm thành viên BĐH.
Thay mặt BĐH em Thông Báo tịch thu vĩnh viễn tài khoản wanderersg1 Mọi thắc mắc, khiếu nại liên quan đến vấn đề này ngay lập tức bị tịch thu vĩnh viễn. Trân trọng!