[Funland] Thanh Hoá đón 1,5 triệu lượt khách du lịch dịp lễ 30? Thấy gì qua số liệu

Ha.RTF

Xe máy
Tốt quá rồi, vậy từ nay CP ko phải cấp gạo cứu đói nữa rồi.

Em thấy trên này nhiều cụ có điều kiện toàn so đo việc NN hỗ trợ gạo cho dân 4 huyện nghèo theo chính sách hỗ trợ bảo vệ rừng😛. Còn về du lịch SS các cụ có chê bai thì với xu hướng du lịch xe cá nhân + các khu Sungroup, FLC, Flamingo, BRG đầu tư hoàn thiện thì lượng khách du lịch về đây ngày càng đông hơn thôi ạ

chemvovan

Xe buýt
Thế ra HL làm gì cụ?
Cụ chém gió tưởng tượng ra 10 người đến 9 người không tắm biển!?

Mà em hỏi thật cụ đi HL khi nào mà chém văn gió ẩu thế?
Năm nào tôi chả đến Hạ Long, đã ở đủ các thể loại rồi: resort đảo Tuần Châu, khách sạn Wyndham Bãi Cháy, du thuyền, các thể loại khách sạn ở khu Bãi Cháy, một vãi homestay trên khu đồi Monaco. Tôi và nhiều bạn bè, đồng nghiệp rất thích đến Hạ Long nói riêng và Quảng Ninh nói chung, vì dịch vụ lưu trú phát triển, ẩm thực đa dạng, cảnh quan tuyệt đẹp.

Chỉ có điều là không một ai có ý nghĩ về việc tắm biển khu vực Bãi Cháy, Tuần Châu cả

mostka

Xe tải
Em thấy trên này nhiều cụ có điều kiện toàn so đo việc NN hỗ trợ gạo cho dân 4 huyện nghèo theo chính sách hỗ trợ bảo vệ rừng😛. Còn về du lịch SS các cụ có chê bai thì với xu hướng du lịch xe cá nhân + các khu Sungroup, FLC, Flamingo, BRG đầu tư hoàn thiện thì lượng khách du lịch về đây ngày càng đông hơn thôi ạ
Đúng rồi, ngày càng giàu thế thì Tỉnh bỏ tiền ra mà hỗ trợ gạo cứu đói, đừng xin trích quỹ Nhà nước nữa!
Tính có đưa danh sách đói lên thì Nhà nước mới phải cứu đói, chứ tự dưng ai rảnh hơi vung tiền ra phung phí! ;)

mostka

Xe tải
Năm nào tôi chả đến Hạ Long, đã ở đủ các thể loại rồi: resort đảo Tuần Châu, khách sạn Wyndham Bãi Cháy, du thuyền, các thể loại khách sạn ở khu Bãi Cháy, một vãi homestay trên khu đồi Monaco. Tôi và nhiều bạn bè, đồng nghiệp rất thích đến Hạ Long nói riêng và Quảng Ninh nói chung, vì dịch vụ lưu trú phát triển, ẩm thực đa dạng, cảnh quan tuyệt đẹp.

Chỉ có điều là không một ai có ý nghĩ về việc tắm biển khu vực Bãi Cháy, Tuần Châu cả
Chắc cụ đi mùa đông, Bãi Cháy mùa hè khu kéo dài đổ cát trắng hàng km mùa hè đông nghịt nhé.
Cụ ko tắm ko có nghĩa là nhân dân chúng tôi ko tắm, nhé, chemvovan :))

Mansion.68

Xe tải
Đúng rồi, ngày càng giàu thế thì Tỉnh bỏ tiền ra mà hỗ trợ gạo cứu đói, đừng xin trích quỹ Nhà nước nữa!
Tính có đưa danh sách đói lên thì Nhà nước mới phải cứu đói, chứ tự dưng ai rảnh hơi vung tiền ra phung phí! ;)
Ông có biết chương trình 202 giành cho vùng 135 chính sách như thế nào? Cấp những gì không?

thichlexus

Xe điện

Có khu mới ở Quảng Ninh là Sonasea Vân Đồn, không biết có cụ nào đi chưa, biển ở đây tắm có thích hơn ở Hạ Long không ạ

mostka

Xe tải
Có khu mới ở Quảng Ninh là Sonasea Vân Đồn, không biết có cụ nào đi chưa, biển ở đây tắm có thích hơn ở Hạ Long không ạ
E đi năm ngoái, rẽ vào ngó nghiêng 1 lúc thôi. Bãi đổ cát trắng khá đẹp, nhưng vắng vẻ ko thấy ai tắm vì buổi trưa nắng chói chang, khi vào cổng khu này thì có bảo vệ hỏi lý do, nên ko biết khách vãng lai có dc tắm ko.
Mà năm ngoái đường qua khu này đang bị xới tung hết cả lên để làm đường bụi mù mịt, giờ ko biết đã xong chưa.

Mansion.68

Xe tải
Tỉnh đưa ds lên thì NN mới đưa vào list chương chình của cụ chứ. :))
Chương trình đó hỗ trợ cho đồng bào vùng sâu vùng xa, vùng Biên giới và hải đảo.
Thêm cả việc giữ rừng, giữ đất. Khi có chính sách được triển khai thì Địa phương sẽ lên danh sách cụ thể. Với các địa phương diện tích rộng, dân số đông như 36, 37, các tỉnh Tây Bắc,...thì số lượng sẽ lớn.
Tôi từng cấp hàng mắm, muối canh iot cho chương trình đó nên khá rõ.
Cái tỉnh 36 từ trên rừng xuống biển gần 200 cây số, thì biết nó rộng lớn trắc trở thế nào.
Các anh nhìn vào bản chất vấn đề cho chuẩn hẵng còm.

vkthang

Xe container

Thế hôm nào cụ đi thì chiều ra mà ngắm các bãi tắm trải dài từ Tuần Châu, Bãi Cháy sang đến Hòn Gai xem có ai tắm không rồi về chém tiếp cho sướng mồm nhé :))

chemvovan

Xe buýt
Em cũng đang xem review thực tế khu CEO Vân Đồn này biển có sạch hơn Bãi Cháy không để còn làm chuyến. Vì rất thích các khu có bãi biển riêng như vậy.

ngoc_phuong

Xe lăn
Nhiều a có vẻ cay cú với sầm Sơn nói riêng, Thanh Hóa nói chung nhỉ.