[Funland] Bệu Bé Bóng vs Ánh Viên kèo vượt sông Hồng

fantaup

Đi bộ
Cụ phân biệt được sông nước miền Tây với miền Bắc nó khác nhau như thế nào không mà tỏ ra nguy hiểm thế?
Tôi nói thẳng luôn, ngoại trừ những con sông vùng núi như sông Đà, sông Mã, sông Đuống .v.v.v. ra thì mấy con sông miền đồng bằng như sông Hồng khúc Hà Nội chẳng là gì so với sông miền tây luôn. Còn cụ thấy nó khác thế nào thì nói ra nghe chơi, đừng tỏ ra cái gì ở ngoài cũng nhất nhất đc chứ.

cptu176

Xe điện
Tiêu hao năng lượng thấp nhất em nghĩ là bơi ngửa chứ. Chẳng qua bơi ngửa không quan sát được hướng đi thôi.
Tiêu hao năng lượng thấp, quan sát được thì bơi kiểu dân gian gọi là bơi chó cụ ạ, bơi kiểu ấy quân đội hay dùng vì ít phát ra tiếng động mà quan sát được....

cptu176

Xe điện
Kèo lệch quá không nói làm gì, nhưng giả sử AV đấu với người giỏi nhất của đặc công người nhái liệu kết quả như nào nhỉ ? Có được coi đặc công người nhái là VĐV chuyên nghiệp ko, họ cũng ăn với tập sông nước khắc nghiệt.
Nhớ mấy năm trước bên bạn có tay Nhất Long thuộc phái Thiếu Lâm, đánh đâu thắng đó như trẻ tre, nhưng gặp đội trưởng SWAT đấm cho sml, bất tỉnh luôn.
Bơi bể, sông cự ly ngắn và vừa em nghĩ AV em nó chấp luôn, nhưng bơi biển đường trường thì AV có lẽ thua vì sở trường người này là sở đoản của người khác. Kiểu như 1 ông dân nghiệp dư nhưng chơi giỏi 2 môn cờ vua và bơi lội, ông ấy thắng 2 nhà vô địch TG ấy ạ, Thắng ông cờ vua bằng bơi lội và thắng ông bơi lội bằng cờ vua =)) =))

Dr Thanh Bùi

Xe container
Thì đúng thế mà cụ. Em bơi biển mãi không mệt mà chưa bao giờ bơi được 2 vòng bể. Nó chán dã man.🤣
Bơi bể mà chán thì do cụ chọn sai bể hoặc sai thời điểm rồi. Tầm chiều các cháu c3 đi học bơi thì e bơi cả buổi ko thấy chán.

Leanh65

Xe container
Bơi biển nó dễ nổi hơn vì có muối hòa tan và chịu lực Acsimet mạnh hơn sông hồ, bể... Em ra biển cũng có thể nằm ngửa dang tay dang chân một lúc khá lâu chứ trong bể bơi thì chịu .
Biển sóng lớn bơi gối sóng ra xa bờ cực phấn khích. Chỉ mệt lúc bơi vào gần bờ sóng nó dội ngược. Nếu ít kinh nghiệm có thể đuối lúc này. Còn nằm ngửa trong bể còn dể hơn ngoài biển nhiều do nó không có sóng. Trong bể em nằm thẳng cẳng như không, chưa thử chứ cả buổi liên tục cũng vô tư. Nó chỉ chìm tý lúc đầu chứ từ hơi thở thứ 2 thì cả 2 đầu bàn chân, hai tay và mặt đều phềnh trên mặt nước, người nhẹ như cái phao do đã nạp đủ và không khí phân bổ đều trong lồng ngực. Căn bản là sáng nào cũng thể dục mươi phút nằm ngửa dang tay hít sâu thở bụng thì động tác nằm ngửa hàng giờ trên mặt nước nó dễ hơn ăn kẹo😅

Leanh65

Xe container
Bơi bể mà chán thì do cụ chọn sai bể hoặc sai thời điểm rồi. Tầm chiều các cháu c3 đi học bơi thì e bơi cả buổi ko thấy chán.
Em thích nên nằm ghế tắm nắng trên bờ ngắm mẹ các bé hơn, kệ cmn 2 đứa nhít vùng vẫy bên dưới.
Ps. Không dám chụp vì sợ bẩu là bt.😉

tiền soi

Xe đạp
Đội tắm truồng này, không biết có cụ nào bị cá đớp trim vì tưởng con giun không các cụ? Ngày xưa em tắm hồ chưa bị cá đớp, nhưng đỉa bâu thì đầy.
Tình huống của cụ em đã từng gặp, thốn phết. Nhưng có lẽ không thốn bằng cá nó đớp phát, cụt luôn. :))

Diep1979

Xe điện
Ơ thế bơi thi chưa ạ?