Thông tin về TEST Captiva

anhtuandh84

Xe hơi
1. Hình dáng và nội thất đẹp
2. Vào cua sợ vãi cả linh hồn, vì không có cảm giác lực tác động lên vô lăng.
3. Vào côn, nhả côn không có độ mút. Khi vào số nhả côn đến phịch một cái cũng chả thấy dật gì cả, Nhấn ga không có cảm giác tăng tốc, xe cứ từ từ tiến

Các bác đã di CAPTIVA rồi có ý kiến

cuongnv

Xe tải
Chắc bác đang đi xe xịn nên đi xe này không chịu nổi thôi. Trước em đi Ỉn nên trèo lên Cap thấy sướng lắm, cái gì cũng hơn Ỉn. Trợ lực lái quá tốt, đi trong tp thì nhẹ, ra cao tốc lại rất nặng, đầm xe. Cảm biến trợ lực lái hoạt động tốt. Côn, ga, số nhẹ, máy rất êm, ngối trong xe gần như không biết xe đang nổ máy. Động cơ 2.4 rất bốc, tăng tốc ngọt, vào cua không hề bị nghiêng xe như Ỉn, chắc em so với Ỉn nên thấy nó thế, 32k em thấy con này là hợp lý.

dongnat

Xe điện
anhtuandh84 nói:
1. Hình dáng và nội thất đẹp
2. Vào cua sợ vãi cả linh hồn, vì không có cảm giác lực tác động lên vô lăng.
3. Vào côn, nhả côn không có độ mút. Khi vào số nhả côn đến phịch một cái cũng chả thấy dật gì cả, Nhấn ga không có cảm giác tăng tốc, xe cứ từ từ tiến

Các bác đã di CAPTIVA rồi có ý kiến
hay xe bác thử nó bị hỏng rồi :))

Nghe các bác thử mà thèm quá, hôm nào cho em đi ké với

lobodo

Xe hơi
Tôi đi CAP thấy tốt nhưng đi trong tp phải về số nhiều vì xe cảm biến chân ga chậm hơn dùng cơ.

bombii

Xe đạp
con Cap bị cái là khi bác cậy tốc độ cao ở cao tốc thì tay lái nhẹ hều, nhạy nhanh hơi nguy hiểm tý. Còn yêu cầu là đi nhanh để vào cua thì chịu rồi, vì con Cap này chưa từng có concept thiết kế cho JamesBond hay Transporter đi. Nhìn chung là hơn In 1 số thứ, thua In vì ăn xăng hơn do động cơ 2.4, còn In là động cơ 1.8 hehe. Nếu đi tốc độ cao và chở hết chỗ ngồi thì đi đầm lắm
Còn vụ nhả côn bác nói thì em nghĩ có thể do lúc lắp xe chỉnh ko chuẩn có phải ko ạ