Tin tức 10 xe bán chạy tháng 4/2024: Toyota trở lại mạnh mẽ, xe Nhật áp đảo

Cản để chúng nó không giống mình, mình mới độc tôn, chứ lắm lúc mấy nhà đi nhậu với nhau ( bà cả lái) toàn cùng loại :D:))
Hoá ra cụ thích độc và lạ. Nhưng hrv nó đem bản g về thì hết độc lạ. Bản g này lại là bản cứu doanh số. Chả thế mà hrv bán khá! Em cũng ngạc nhiên luôn!

sokkermaster

Xe máy
Hoá ra cụ thích độc và lạ. Nhưng hrv nó đem bản g về thì hết độc lạ. Bản g này lại là bản cứu doanh số. Chả thế mà hrv bán khá! Em cũng ngạc nhiên luôn!
e lại ko ngạc nhiên vì nó có bộ sensing và giá ko quá cao so với mặt bằng. hình thức được. ông xforce kia mới cần theo dõi thêm vài tháng nữa xem có bị hụt hơi ko

namhp

Xe buýt
Cũng không hẳn thích độc lạ đâu cụ, xe em nó to và thô nên bà cả không thích lái. Nên khi mua cho bà cả cái xe với tiêu chí: Gầm cao - Nhỏ gọn - Thương hiệu - Dáng đẹp - Vọt nhanh. Chung kết lại thì HRV -RS với A250 2022. Cuối cùng chọn của Nhật - Thái vì sự bền bỉ và lành. Chê mỗi cái là hơi ồn.

Bopbun

Xe điện
Cũng không hẳn thích độc lạ đâu cụ, xe em nó to và thô nên bà cả không thích lái. Nên khi mua cho bà cả cái xe với tiêu chí: Gầm cao - Nhỏ gọn - Thương hiệu - Dáng đẹp - Vọt nhanh. Chung kết lại thì HRV -RS với A250 2022. Cuối cùng chọn của Nhật - Thái vì sự bền bỉ và lành. Chê mỗi cái là hơi ồn.
Nữ đi HRV ghê đấy. Cụ hay nằm gầm giường lắm phải không?